ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದ ದಿನ ಈ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನೆಲೆಸುತ್ತಾಳೆ... - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಇಂದು ಈ ವಸ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಖುಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಇವತ್ತಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಯಾವ ಯಾವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಂದರೆ ಶುಭವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಯೋಣ ಹಬ್ಬದ ದಿವಸ ಯಾವ ಯಾವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಂದರೆ ನಮಗೆ ಶುಭವಾಗುತ್ತೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ

ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದ ದಿನ ಹಬ್ಬದ ದಿವಸ ಸ್ವತಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ನಾವು ಕೊಡುವಂತಹ ಆದಿತ್ಯವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ನಾವು ಬೇಡಿದಂತಹ ವರಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸುತ್ತಾರೆ ಹಬ್ಬವನ್ನು ನಾವು ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಂತ ಕರೀತೀವಿ ವರವನ್ನ ಕೊಡುವಂತಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಂತ ನಾವು ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ ವ್ರತವನ್ನು ಮಾಡ್ತೀವಿ

ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಂತ ನಾವು ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ ವ್ರತವನ್ನು ಮಾಡ್ತೀವಿ ಯಾವ ರೀತಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನೇ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನೆಲೆ ಇರುವುದು ಅಂತ ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಆಗಿ ನೆಲೆಯೂರುವಂತೆ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಬೇಕು ಅಂತ ಮಾಡೋದಾದ್ರೆ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಬೇಕು ಅಂತ ನಾವು ಮಾಡೋದಿದ್ರೆ ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಕೆಲವೊಂದು ವಸ್ತುಗಳ ಮನೆಗೆ ತಗೊಂಡು ಬರಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅವತ್ತಿನ ದಿನ

ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಹೇಳು ಅಂತ ವಸ್ತುಗಳನ್ನೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೂಡ ತರಬೇಕು ಅಂತ ಅಲ್ಲ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ವಸ್ತುವನ್ನು ಒಳ್ಳೆಯದು ಅದರಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಒಂದು ಬಂಗಾರದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂತ ತುಂಬಾ ದಿನದಿಂದ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಾ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ದುಡ್ಡಿದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ವರ್ಮಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದ ದಿವಸ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಿ

ಬಂದ್ರೆ ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೇದಾಗುತ್ತೆ ಆ ಚಿನ್ನ ಏನಿದೆಯಲ್ಲ ಅದು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ವರ್ಷದಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸಲ ಎರಡು ಸಲ ಮೂರು ಸಲ ಆದ್ರೂ ನೀವು ಚಿನ್ನವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಖರೀದಿಸುವಂತಹ ಸಂಭವ ಬರುತ್ತೆ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದ ದಿವಸ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಚಿನ್ನದ ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು

ಕುಬೇರ ಕುಂಕುಮ ವಿದ್ಯೆ ಹಣ ಸಕ್ಸಸ್ 100% ಬರುತ್ತೆ.. ಹೇಗೆ ತಯಾರು ಮಾಡ್ಕೊಬೇಕು ಹೇಗೆ ಧರಿಸಬೇಕು ನೋಡಿ..

ಅದರ ಜೊತೆ ಚಿನ್ನ ಖರೀದಿ ಮಾಡೋಕ್ ಆಗ್ದೇ ಇದ್ದಂತ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿದೆಯಾದರೂ ಒಂದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಾಯಿನ್ ಆಗಿರ್ಬೋದು ಅಥವಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿಗ್ರಹ ಆಗಿರಬಹುದು ಗಣಪತಿ ವಿಗ್ರಹ ಆಗಿರಬಹುದು ಕಾಮದೇನುವಿನ ವಿಗ್ರಹ ಆಗಿರಬಹುದು ಈ ರೀತಿ ಶುಭಕರ ವಿಗ್ರಹಗಳ್ನ ಅಥವಾ ಕಾಯಿ ನನ್ನ ನೀವು ಮನೆಗೆ ತಂದರು ಕೂಡ ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆಯದು

ಅದೇ ನೀವು ಕುಬೇರನ ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ಕೂಡ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದ ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿ ಇವೆಲ್ಲ ಹೇಳಿದ್ನಲ್ಲ ನಾನಿವಾಗ ಇವೆಲ್ಲ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಲೆ ಜಾಸ್ತಿ ಇವನ್ನೆಲ್ಲ ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಳಗಡೆ ಇರುವವರು ಹಬ್ಬವನ್ನೇ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ದುಡ್ಡಿರೋದಿಲ್ಲ ಅಂತದ್ರಲ್ಲಿ ಇಂಥ ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಎಲ್ ಆಗುತ್ತೆ ಹಬ್ಬದ ದಿನ

ಪುರಾಣೋಕ್ತವಾಗಿ ಬಂದಿರುವಂತಹ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ತಪ್ಪುಗಳಿಂದ ಮನೆತನಕ್ಕೆ ದೋಷಪ್ರಾಪ್ತಿ ಈ ರೀತಿ ಆಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು..ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಂಕಷ್ಟ ಖಚಿತ

ಅದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಕೂಡ ಒಂದು ಉಪಾಯ ಇದೆ ಏನಂದರೆ ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿಯ ಬದಲು ನೀವು ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಸ್ವರೂಪವೇ ಆಗಿರುವಂತಹ ಒಂದು ಕಲ್ಲುಪ್ಪಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಆಗ್ಲಿ ಅಥವಾ ಒಂದು ತುಪ್ಪದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಆಗ್ಲಿ ಅಥವಾ ಹಾಲು ಮೊಸರು ಒಂದೆರಡು ಕವನಗಳಾಗಿರಬಹುದು ಗೋಮತಿ ಚಕ್ರಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಕಮಲದ ಹೂವು ಸಿಕ್ಕಿದರೆ ಅದನ್ನಾದರೂ ನೀವು ಮನೆಗೆ ತರಬಹುದು

ದುಡ್ಡು ಕೊಟ್ಟು ನೀವು ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿಯನ್ನೇ ಕೊಂಡು ಬರಬೇಕು ಅನ್ನೋ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಏನಿಲ್ಲ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಅಂಶವಾಗಿರುವಂತಹ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮನೆದಾಗುತ್ತೆ ಮನೆಗೆ ತಂದ್ರೆ ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆದಾಗುತ್ತೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *