ಚಂದ್ರಯಾನ ಭಾರತದ ವಿಕ್ರಮ ವಿಜಯ ಇನ್ನು ಚಂದ್ರನೂರಿನಲ್ಲೇ ಉಡಾವಣೆಯಾಗುತ್ತ ರಾಕೆಟ್ ಭಾರತದ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು ಸಾಧಿಸಿದ್ದು ಏನ್ ಗೊತ್ತಾ ? » Karnataka's Best News Portal

ಚಂದ್ರಯಾನ ಭಾರತದ ವಿಕ್ರಮ ವಿಜಯ ಇನ್ನು ಚಂದ್ರನೂರಿನಲ್ಲೇ ಉಡಾವಣೆಯಾಗುತ್ತ ರಾಕೆಟ್ ಭಾರತದ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು ಸಾಧಿಸಿದ್ದು ಏನ್ ಗೊತ್ತಾ ?

ಚಂದ್ರಲೋಕದಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ವಿಕ್ರಮ ವಿಜಯ ಇನ್ನು ಚಂದ್ರನೂರಿನಲ್ಲೇ ಉಡಾವಣೆಯಾಗುತ್ತೆ ರಾಕೆಟ್…. ಚರಿತ್ರೆ ಚಂದ್ರಲೋಕದಲ್ಲಿ ಚರಿತ್ರೆ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ ಭಾರತ ಚಂದ್ರನ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಇತಿಹಾಸವನ್ನೇ ರಚಿಸಿಬಿಟ್ಟಿದೆ ಭಾರತದ ವಿಕ್ರಮ ಶಶಿ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಬಲಗಾಲು ಇಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ವಿಕ್ರಮ ಚಂದಮಾಮನ ಮಡಿಲಿಗೆ ಇಳಿಯುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಶತಕೋಟಿ ಭಾರತೀಯರ.
ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು(ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ) 9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ” ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು “ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಕಣ್ಣಂಚಲ್ಲಿ ಆನಂದ ಭಾಷ್ಪ ಜಿನುಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಭಾರತದ ಚಂದ್ರಯಾನ ಮೂರು ಸಕ್ಸಸ್ ಆಗಿದೆ ವಿಕ್ರಂ ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಚಂದ್ರನ ದಕ್ಷಿಣ ಧ್ರುವದ ಮೇಲೆ ಸಾಫ್ಟ್ ಆಗಿ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ ಈ ಮೂಲಕ ಚಂದ್ರನ ದಕ್ಷಿಣ ಧ್ರುವದ ಮೇಲೆ ನೌಕೆ ಏಳಿಸಿದ ಮೊದಲ ದೇಶ ಎನ್ನುವ ಖ್ಯಾತಿಗೆ ಭಾರತ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ ಭಾರತದ ಇಸ್ರೋ ಕೊನೆಗೂ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದನ್ನ ಸಾಧಿಸಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ.

ವಿಕ್ರಮ ಚಂದ್ರನ ಅಂಗಳಕ್ಕೆ ಇಳಿದ ಶುಭಗಳಿಗೆ ಹೇಗಿತ್ತು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ವಿಕ್ರಮ ಏನು ಮಾಡಲಿದ್ದಾನೆ ಭಾರತ ದಕ್ಷಿಣ ಧ್ರುವವನ್ನೇ ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಏಕೆ ಎಲ್ಲವನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸಂಭ್ರಮ ಎಲ್ಲೆಲ್ಲೂ ಸಂಭ್ರಮ ವಿಕ್ರಮ ವಿಜಯಕ್ಕೆ ಭಾರತದ ಮೂಲೆ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮ ಮನೆಮಾಡಿದೆ ವಿಕ್ರಮ ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ.

See also  ಈ ಸರಳ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು ನೀವು ಕೂಡ ಬೇಗ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಬಹುದು..ಹೋದ ಹಣವೆಲ್ಲಾ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಿದೆ ಶತಕೋಟಿ ಭಾರತೀಯರು ಚಂದ್ರಯಾನದ ಈ ಸಕ್ಸಸ್ ಅನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬಕ್ಕೂ ಮುನ್ನವೇ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬ ನಡೆಯುತ್ತಾ ಇದೆ ಹಾಲು ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲಿ ಮಿನುಗುವ ಚಂದ್ರನ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ವಿಕ್ರಮ ಇಳಿಯುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಭಾರತದ ಬಾಲಂಗಳದಲ್ಲಿ ಸಿಡಿಮದ್ದುಗಳು ಚಿತ್ತಾರ ಬಿಡಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಶುರು.

ಮಾಡುತ್ತಾ ಇವೆ ಜನ ಪಟಾಕಿ ಹಚ್ಚಿ ಸಿಹಿ ಹಂಚಿ ಸಂಭ್ರಮ ಆಚರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇಡೀ ಜಗತ್ತೇ ಬಲೇ ಭಾರತ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇದೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಜಗತ್ತು ಮಾಡದ ಸಾಧನೆಯನ್ನ ಭಾರತ ಮಾಡಿಬಿಟ್ಟಿದೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಈಸ್ಟ್ರಕ್ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಂತೂ ವಿಕ್ರಮನನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣಸುತ್ತಿದ್ದ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು ಖುಷಿಯಿಂದ ಹತ್ತೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಕೂಡ ದೂರದ ಸೌತ್.

ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರಯಾನದ ಸಕ್ಸಸ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಖುಷಿಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಇಡೀ ಜಗತ್ತೇ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಶುಭಾಶಯ ಹೇಳ್ತಾ ಇದೆ ಜಗತ್ತಿನ ಬಲಿಷ್ಠ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದಲೇ ಸಾಧ್ಯವಾಗದೇ ಇರದ ಕೆಲಸವನ್ನ ಭಾರತ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸಿದೆ ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಎಲ್ಲಿ ಸೋತಿತ್ತೋ ಅಲ್ಲೇ ಈ ಬಾರಿ ಗೆದ್ದು ಬೀಗಿದೆ ಭಾರತ ಅಮೆರಿಕ ಹೊರಗಡೆಯಿಂದ ಭಾರತಕ್ಕೆ ವಿಶ್ ಮಾಡಿದ್ದರೂನು ಒಳಗೆ ಒಳಗೆ.

ಅದಕ್ಕೆ ಉರಿಯುತ್ತಾ ಇದೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗದೇ ಇರುವುದನ್ನ ಭಾರತ ಮಾಡಿಬಿಟ್ಟಿತ್ತಲ್ಲ ಎಂದು ಅಮೆರಿಕಾಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಉರಿತಾಳೋದಕ್ಕೆ ಆಗುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಚೀನಾಗು ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಕೆಂಡ ಬಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಅನುಭವವಾಗುತ್ತಾಯಿದೆ ಮತ್ತೊಂದು ಕಡೆ ಚಂದ್ರಯಾನವನ್ನ ಗೇಲಿ ಮಾಡಿದ್ದ ಕೆಲವೊಂದು ಕ್ರಾಸ್ ಬ್ರೀಡ್ಗಳು ಬಾಯಿ ಬಾಯಿ ಬಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಹೇಗಪ್ಪ.

See also  ಕೇವಲ 14 ಲಕ್ಷದೊಳಗೆ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಸುಂದರ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ...ಹೇಗೆ ಕಟ್ಟಿಸಬೇಕು ಎಲ್ಲಾ ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

ಮುಖ ತೋರಿಸಿಕೊಂಡು ಓಡಾಡುವುದು ಎಂದು ಚಿಂತೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಭಾರತದ ಚಂದ್ರಯಾನ ವಿಫಲವಾಗಬೇಕು ಎಂದು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದವರು ಕೂಡ ಭಾರತದ ಈ ಸಾಧನೆಯನ್ನ ಹೊಗಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ವಿಕ್ರಮ ಇಸ್ರೋ ಪ್ಲಾನ್ ಅಂತೀಯೇ ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಸಾಫ್ಟ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಮಾಡಿದ ಮಿಸ್ಟೇಕ್ ಅನ್ನ ಸರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡ.

ವಿಕ್ರಮ ಈ ಬಾರಿ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಮಿಸ್ಟೇಕ್ ಮಾಡದೆ ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಇಳಿದು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ವಿಕ್ರಮ ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಸೇಫಾಗಿ ಇಳಿದ ನಂತರ ವಿಕ್ರಮನ ಒಡಲಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಪ್ರಕ್ಯನ್ ರೋಬಲ್ ಚಂದಮಾಮನ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದ್ದು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಶುರು ಮಾಡಲಿದ್ದಾನೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">