ಕಾರು ಇದ್ದವರಿಗೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಸಿಎಂ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ ಘೋಷಣೆ ಆಗಸ್ಟ್ 31ರೊಳಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಕಡ್ಡಾಯ - Karnataka's Best News Portal

ಕಾರು ಇದ್ದವರಿಗೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಸಿಎಂ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ ಘೋಷಣೆ ಆಗಸ್ಟ್ 31ರೊಳಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಕಡ್ಡಾಯ

ಕಾರು ಇದ್ದವರಿಗೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಸಿಎಂ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ ಘೋಷಣೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಳಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರ ಬಳಿ ನಾಲ್ಕು ಚಕ್ರ ವಾಹನ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರು ಇದ್ರೆ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಬಿಗ್ ಶಾಕ್ ನೀಡಿದೆ. ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಅನ್ನ ಜಾರಿ ಮಾಡಿದ್ದ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ವಿವಿಧ ಸರಕಾರಿ ಯೋಜನೆಗಳ ಪ್ರಯೋಜನಪನ್ನ ಪಡೆಯಲು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಡತನ ರೇಖೆಗಿಂತ ಕೆಳಗಿರುವ ಕಾರಣ ಹೊಂದಿರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಈಗ ಹುಡುಗರು ಬಡತನ ರೇಖೆಯ ಕೆಳಗೆ ವಾಸಿಸುವ ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

ಭಯಂಕರ ಶತ್ರು ಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಹಣದ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಈ 7 ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ಮುಕ್ತಿ ಶನಿ ದೇವರ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಕಾರ್ಯಸಿದ್ದಿ 12 ದಿನ ಅದೃಷ್ಟ

ಪರಿಸರ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಸಹ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾಡುಗಳ ಈ ದುರ್ಬಳಕೆಯಿಂದ ನಿಜವಾದ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ತಮ್ಮ ಆಹಾರ ಸಹಾಯದಿಂದ ವಂಚಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ಆಹಾರ ಸಚಿವ ಕೆಎಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ನಿರ್ವಾಹಕ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಾಹನಗಳನ್ನ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಥವಾ ಹಳದಿ ಬೋರ್ಡ್ ಕಾರುಗಳನ್ನ ಹೊಂದಿರುವವರು ಮತ್ತು ಇನ್ನು ಕೂಡ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ಅವರ ಕಾಡುಗಳನ್ನ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅವರು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

See also  ಕೊಡುವ ಹಣ 100 ರೂ ಆದರೆ ಹಾಕುವ ಪೆಟ್ರೋಲ್ 90 ರೂ..ಬಂಕ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಮೋಸ ಹೋಗ್ತೀರಾ ನೋಡಿ

ಕ್ರಮದ ಉದ್ದೇಶವೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅವರು ನಿಜವಾದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಹೊಸ ಪಡಿತರ ಚೀಟಿ ಗಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಂದಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಚಿವ ಮುನಿಯಪ್ಪ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

ವಿತರಣೆ ವಿಳಂಬ ಆಗಿದೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೊರೆತುಗೊಳಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅರ್ಹ ಅರ್ಜಿದಾರರು ತಮ್ಮ ಪಡಿತರ ಚೀಟಿಗಳನ್ನ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪಡೆಯುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಸಂಖ್ಯಾ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ನಿಮ್ಮ ಹುಟ್ಟಿದ ತಿಂಗಳು ಯಾವುದು ನಿಮ್ಮ ನಿಜವಾದ ಗುಣ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ತಿಳಿಯಿರಿ

ಹೊಸ ಪಡಿತರ ಚೀಟಿ ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಸಚಿವರು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡು ಈ ಕಾರ್ಡುಗಳಿಗೆ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಸ್ವಂತ ವಾಹನ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾಡುಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ಉಪಕ್ರಮವು ಪಡಿತರ ಚೀಟಿಗಳ ವಿತರಣೆ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ದುರುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡಿಸಲು ಸರ್ಕಾರವು ಪೂರ್ವಭಾವಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಾಡುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆದರೆ ಸ್ವಂತ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಹ ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಮರು ನಿರ್ದೇಶನ ಗುರಿಯನ್ನು ಸರ್ಕಾರ ಹೊಂದಿದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇಂತಹ ಸರ್ಕಾರದ ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು

ರದ್ದು ಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸರ್ಕಾರವು ಹೆಚ್ಚು ನ್ಯಾಯಯುತ ಮತ್ತು ಉದ್ದೇಶ ಸಹಾಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಈ ಕ್ರಮವೂ ಅರ್ಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಪಡಿತರ ಚೀಟಿಗಾಗಿ ಪುನಃ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಪುನರುತ್ಹಿಸುತ್ತದೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಬೆಂಬಲವನ್ನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಆಹಾರ ಸಚಿವ ಕೆ ಹೆಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ಅವರು ಸ್ವಂತ ವಾಹನ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಗುರುತಿನ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನ ಇಡುವಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವದ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ

See also  ಈ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಐದು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಗುಣಮುಖವಾಗುತ್ತದೆ..ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ದೇವರ ದೇವಸ್ಥಾನ..

ಯಾಕೆ ಭಾರತದ ಎಲ್ಲಾ ಉಪಗ್ರಹಗಳು ಶ್ರೀ ಹರಿಕೋಟಾದಲ್ಲೇ ಉಡಾವಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ ?

ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಸರ್ಕಾರದ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ತಡೆಯುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವದ ಹೆಜ್ಜೆ ಆಗಿದೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಮತ್ತು ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಉಂಟಾದ ಅಸಮಾನತೆಯನ್ನ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಸರ್ಕಾರದ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">