ಆಗಸ್ಟ್ 30,31 ಬುಧವಾರ ಗುರುವಾರ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಶ್ರಾವಣ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಒಂದು ಮುಷ್ಠಿ ಉಪ್ಪಿನಿಂದ ಈ‌ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಗಳು - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

30 ಮತ್ತು 31 ಆಗಸ್ಟ್ ಶ್ರಾವಣಿ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಒಂದು ಮುಷ್ಟಿ ಉಪ್ಪು ಗುಪ್ತವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಎಸೆದುಬಿಡಿ…. ನಮ್ಮ ಸನಾತನ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಹುಣ್ಣಿಮೆಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಮಹತ್ವವಿರುತ್ತದೆ ಈ ವರ್ಷದ ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸದ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ದಿನವೂ ಆಗಸ್ಟ್ 2023 31ನೇ ತಾರೀಕು ದಿನಾ ಗುರುವಾರ ಇರುತ್ತದೆ ಇದು ಶ್ರಾವಣ ಮಾಸದ ಮೊದಲನೆಯ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಆಗಿದೆ ಇದು ಗುರುವಾರದ ದಿನ.
“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ಇರುವುದರಿಂದ ಇದಕ್ಕೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿಶೇಷತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿದೆ ಇಂತಹ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ವಿಶೇಷವಾದ ಸಂಯೋಗಗಳು ಬಂದಿವೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮಾಹಿತಿಯ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಶ್ರಾವಣ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ದಿನ ಪವಿತ್ರವಾದ ನದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ವ್ರತವನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ರಾತ್ರಿ ಚಂದ್ರದೇವರು ಮತ್ತು ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಭಗವಂತನಾದ.

ವಿಷ್ಣುವಿನ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಇದಲ್ಲದೆ ಈ ದಿನ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ವಿಶೇಷವಾದ ಕೃಪೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ತುಳಸಿ ಗಿಡಕ್ಕೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಜಲವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹತ್ವಪೂರ್ಣವಾದ ಉಪಯೋಗವನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಾಡಿರಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ಪ್ರಾರಂಭವೂ 30 ಆಗಸ್ಟ್ ಬುಧವಾರದ ದಿನ ಮುಂಜಾನೆ 10.

ಗಂಟೆಯಿಂದ 58 ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ಸಮಾಪ್ತಿಯು 31 ಆಗಸ್ಟ್ ಗುರುವಾರದ ದಿನ ಮುಂಜಾನೆ ಏಳು ಗಂಟೆ ಐದು ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಶ್ರಾವಣ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ದಿನ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಧನ ಸಂಪತ್ತಿನ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗಿ ನೀವು ಉಪ್ಪಿನ ಈ ಮಹತ್ವಪೂರ್ಣವಾದ ಉಪಾಯವನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ.

ಮಾಡಿರಿ ಉಪ್ಪಿನ ಉಪಾಯದಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಾಶವಾಗುವುದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇಡಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಸಂಚಾರವಾಗುತ್ತದೆ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿಗೆ ದೊಡ್ಡದಾದಂತ ಮಹತ್ವವಿದೆ ಇದು ನಮ್ಮ ಆಹಾರವನ್ನು ರುಚಿಯಂತೂ ಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಹಲವಾರು ಗ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಗಳಿಗೆ ಉಪ್ಪಿನ ಒಳಗಡೆ ಇರುವಂತಹ.

ಖರ್ಚಿಲ್ಲದೆ ಮನೆಗೆ ಸೋಲಾರ್ ನೀವು ಹಾಕಿ ಮೊಬೈಲ್ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತೆ 15 ಬಲ್ಬ್ ಉರಿಯುತ್ತೆ…ಬಹಳ ಸುಲಭ

ದರ್ಪಗಳ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ಉಪ್ಪು ಇಲ್ಲವಾದರೆ ನಾವು ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನ ಜೀವಂತವಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಉಪ್ಪಿಗೆ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವಂತಹ ಮಹತ್ವವನ್ನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಸೈಂಟಿಫಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪಿರಿಚಲಾಗಿ ಎರಡು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವವಿದೆ ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಉಪ್ಪಿನ ಸ್ಪಿರಿಚುಯಲ್ ಮತ್ತು.

ಅಸ್ಟ್ರಾಲಜಿ ಕಲ್ ಬೆನಿಫಿಟ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪು ಕಡಿಮೆಯಾದರೆ ಅದರ ಸ್ವಾದ ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗುತ್ತದೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ಹೆಚ್ಚಾದರೂ ಕೂಡ ಅದರ ಸ್ವಾದ ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿನ ಪ್ರಮಾಣ ಸರಿಯಾಗಿ ಇರುವುದು ತುಂಬಾನೇ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ನೀವು ಉಪ್ಪಿನ ಬಳಕೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ.

ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆ ಮಾಡಿದರೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಹಲವಾರು ಚಮತ್ಕಾರಿಕ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಉಪ್ಪಿನ ಬಳಕೆಯಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸುಖ ಸಮೃದ್ಧಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಾಹು ಕೇತುವಿನ ಅಶುಭ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಲು ಉಪ್ಪನ್ನು ತುಂಬಾನೇ ಎಫೆಕ್ಟಿವ್ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಉಪ್ಪಿನ ಒಳಗಡೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳನ್ನ.

ನಾಶ ಮಾಡುವಂತಹ ಶಕ್ತಿ ಅಧಿಕವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ಸೈಂಟಿಸ್ಟ್ ಗಳ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಉಪ್ಪಿನ ಒಳಗಡೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಕೆಲವು ಎಲಿಮೆಂಟ್ಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಎಂದರೆ ಅಂದರೆ ಕೆಲವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ತದ್ಭವಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಎಂದರೆ ಇವು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *