ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಬಣ್ಣಗಳು ಅದೃಷ್ಟ ತರಲಿದೆ..ಆದರೆ ಈ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬೇಡಿ... - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಬಣ್ಣಗಳು ಅದೃಷ್ಟ ತರಲಿದೆ… ಬುಧ ಗ್ರಹದಿಂದ ಆಡಲ್ಪಡುವಂತಹ ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಅವರು ಸ್ವಭಾವತಹ ಬುದ್ಧಿವಂತರು ಉತ್ತಮ ಮಾತುಗಾರರು ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಬೇಕು ಎಂದರೆ ಕೆಲವೊಂದನ್ನು ನೀವು ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ ರಾಶಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಒಂದಷ್ಟು ಅಂದರೆ ಅದು.

“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟಕ್ಕೆ ಪೂರಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಂತರ ಕೆಲವೊಂದು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ಆ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಏನೋ ಒಂದು ಕೂಡ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಯಾವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು ಅದು ಉಪಯೋಗವಾಗುತ್ತದೆಯಾ ಯಾವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಬಾರದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅವರ ಅಧಿಪತಿ ಗ್ರಹವಾದಂತ ಬುಧದಿಂದಾಗಿ.

ಹಸಿರು ಬಣ್ಣವನ್ನ ಶುಭಕರ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಪ್ರಗತಿ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲತೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಪ್ರತಿ ಬುಧವಾರದಂದು ಹಸಿರು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕು ಇದರ ಹೊರತಾಗಿ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಯಾವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ.

ನಾನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ. ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಕೆಂಪು ಹಳದಿ ಕಿತ್ತಳೆ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಬಳಕೆಗಳನ್ನ ಕಮ್ಮಿ ಮಾಡಬೇಕು ತಿಳಿ ಹಳದಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮಂಗಳಕರ ಬಣ್ಣ ಡಾರ್ಕಳದೇ ಬೇಡ ತಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಹಳದಿಯನ್ನ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕು ಅದು ಅವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಯಾವುದು ಎಂದರೆ ಈ ತಿಳಿ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣ.

ಬಾಳೆ ಹಣ್ಣು ಮಾರುತ್ತಿದ್ದ ಅಜ್ಜಿ ಹೇಳಿದ ಗುಟ್ಟು ಇದು 15-20 ಆದರೂ ಬಾಳೆ ಹಣ್ಣು ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ..ಈ ತರ ಮಾಡಿ ಸಾಕು

ಹಳದಿ ಆವಿಷ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿಯ ಉತ್ತೇಜಕ ಅರ್ಥವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣ ಅನ್ನುವಂಥದ್ದು ಹಸಿರು ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣಗಳು ಹಳದಿ ಎಂದರೆ ತಿಳಿಯದೆ ಹೇಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ ಈ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಸಿರು ಕರವಸ್ತ್ರವನ್ನ ಯಾವಾಗಲೂ ಕೂಡ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ.

ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಒಂದು ಕರ್ಚೀಫ್ ಅನ್ನು ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಅದು ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ್ ಆಗಿರಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸ್ವಭಾವ ಇರುತ್ತದೆ ಬಣ್ಣಕ್ಕೂ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಂಟಿಗೂ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ವಿದ್ಯಾಸೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ದೈಹಿಗೆ.

ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದಂತಹ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಅವರು ಮೃದು ಮತ್ತು ಉದಾರ ಸ್ವಭಾವವನ್ನ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ಸ್ವಭಾವಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾನ್ ಇಟ್ ವಿವಿಧ ಛಾಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹಸಿರು ಹಳದಿ ಮತ್ತು.

ಗುಲಾಬಿ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣಗಳಾಗಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಬಳಸಬಾರದಂತಹ ಬಣ್ಣಗಳು ಕೂಡ ಇವೆ ಅದು ಯಾವುದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಶುಭ ಬಣ್ಣ ಹಸಿರು ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಪಚ್ಚೆ ಹಸಿರು ಅದೃಷ್ಟದ ಕಲ್ಲು ನೀವು ಉಂಗುರಕ್ಕೆ ಕಲ್ಲು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವುದಿದ್ದರೆ ಹರಳನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವುದಿದ್ದರೆ ಅದು.

ಪಚ್ಚೆ ಹಸಿರನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಅದರಿಂದ ಬುದನು ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿ ಇದ್ದಾಗ ಅವರು ಪಚ್ಚೆಯನ್ನ ಧರಿಸಬೇಕು ಬುಧವಾರದಂದು ಬೆಳ್ಳಿಯಿಂದ ಹೋಲಿಸಿದ ಪಚ್ಚೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿ ಬುಧನನ್ನ ಧ್ಯಾನಿಸಿದ ನಂತರ ಉಂಗುರದ ಬೆರಳಿಗೆ ಧರಿಸಬೇಕು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *