ಕೋಟ್ಯಾಧೀಶ್ವರನ ಮಗ ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಕುಟುಂಬ ಇವತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದು ಹೇಗೆ..ಕ್ರೇಜಿಸ್ಟಾರ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವನ್ನೇ ಪತನ ಮಾಡಿತ್ತು ಸಿನಿಮಾ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಭಾರತವನ್ನೇ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾಗಳತ್ತ ತಿರುಗಿ ನೋಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಕ್ರೇಜಿಸ್ಟಾರ್ ಸೋತದ್ದು ಎಲ್ಲಿ… ಯಾರಿಗೂ ಹೆದರದ ರಣಧೀರ ನೊಬ್ಬ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಶೋ ಮ್ಯಾನ್ ಆಗಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು ಹತ್ತು ಹಲವು ರೋಚಕ ಪ್ರಯೋಗಗಳಿಗೆ ಹೆಸರಾಗಿದ್ದರು ಇವರ ಬದುಕಿ ಒಂದು ಹೋರಾಟದ ರೀತಿ ಇತ್ತು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಅಪರಿಚಿತರನ್ನ.

ನೆನೆಸಿಟ್ಟ ಹುಣಸೆ ಹಣ್ಣಿನ ಬೀಜಗಳ ಅದ್ಭುತ ಲಾಭಗಳು ಅಜೀರ್ಣ.. ಮಲಬದ್ದತೆ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಸೂಪರ್ ರೇಮಿಡಿ

ಪರಿಚಯಿಸಿದ್ದೆ ಇವರು ಬೇರೆ ಭಾಷೆಯವರು ನಮ್ಮತ್ರ ತಿರುಗಿ ನೋಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದವರು ಇವರು ಅದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ತಮಗೆ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಏನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಇರುವಂತಹ ನಟ ಯಾರಾದರೂ ಒಬ್ಬರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಅದು ವಿ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಮಾತ್ರ ಎಂದು ನಿಸ್ಸಂದೇ ಹವಾಗಿ ಹೇಳಬಹುದು ಇವರ ಅಪ್ಪ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಅದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಆಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ.

ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಪ್ರಭಾವಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಕೂಡ ಹೌದು ಇಂತಹ ಶ್ರೀಮಂತ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದಂತಹ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರು ಇವತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದು ಹೇಗೆ ಅಷ್ಟು ಆಸ್ತಿ ಒಂತರ ಆಗಿದಂತಹ ರವಿ ಚಂದ್ರನ್ ಸಾಲ ಮಾಡಿ ಅದನ್ನು ತಿಳಿಸಲಾಗದಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬಂದದ್ದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ನೋಡೋಣ. ಇವತ್ತಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಈ ಶೋಮಾನ್.

ತಾನು ನಡೆದು ಬಂದಂತಹ 40 ವರ್ಷದ ಪಯಣದಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ದೆಸೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡಂತಹ ಏಳು ಬೀಳುಗಳು ಏನು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಈ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ನೋಡೋಣ. ರವಿಚಂದ್ರನ್ ತಮ್ಮ ಇಡೀ ಬದುಕನ್ನ ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಮೀಸಲಿಟ್ಟವರು ತಮ್ಮ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ವಿನ ಯೋಗಿಸಿದರು ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ದುಡಿದಂತಹ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರ.

ಚಿತ್ರಗಳನ್ನ ಅದೇ ಜನ ನಿರಾಕರಿಸಿದ ದೂರ ಹೋದಾಗ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಒಳಗೊಳಗೆ ಆ ನೋವನ್ನ ಉಂಡು ಹೊರಗೆ ನಗುವನ್ನ ಮುಖವನ್ನು ತೋರಿಸಿದಂತಹ ಒಬ್ಬ ವೀರ ವಿ ರವಿಚಂದ್ರನ್ 1961 ಮೇ 31 ರಂದು ತಿರುವನ ವೇಳೆ ಎಂಬುವಲ್ಲಿ ಎನ್ ವೀರಸ್ವಾಮಿ ಹಾಗೂ ಪಟ್ಟಮಲ್ ಎಂಬ ತಮಿಳು ಭಾಷೆಯ ದಂಪತಿಗೆ ಹಿರಿಯ ಮಗನಾಗಿ ಜನಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ.

ಮೂರು ವಸ್ತು ಹಾಕಿ ಮಾಡಿ ಬೆಳ್ಳಗಾಗುವ ಕ್ರೀಮ್ ಮೊಡವೆ ಸುಕ್ಕು ಚರ್ಮ ಹಾಗೂ ಕಾಂತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತ

ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಇವರ ತಂದೆ ಏನ್ ವೀರ ಸ್ವಾಮಿಯವರು ಆಗಿನ ಕಾಲದ ದಕ್ಷಿಣದ ಪಾಪುಲರ್ ನಿರ್ಮಾಪಕರಲ್ಲಿ ಇವರು ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರು ಮೂಲತಹ ತಮಿಳಿ ಕುಟುಂಬದವರಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಮಾತೃಭಾಷೆ ಕೂಡ ತಮಿಳು ಆಗಿತ್ತು ತಂದೆ ವೀರ ಸ್ವಾಮಿ ಅವರು ಕನ್ನಡದ ಫೇಮಸ್ ಪ್ರೊಡ್ಯೂಸರ್ ಆಗಿದ್ದರು ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರು ಬಾಲ ನಟರಾಗಿ.

ನಟಿಸಿದ ಸಂಗತಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ 1968ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಬಂದ ಕನ್ನಡದ ಚಿತ್ರವಾದಂತಹ ಧೂಮಕೇತು ಎಂಬ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಬಾಲ ನಟರಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರೇ ಆಗವರ ವಯಸ್ಸು ಕೇವಲ ಏಳು ವರ್ಷ ಮಾತ್ರ ಇನ್ನೂ ಬಾಲ ನಟರಾಗಿ ನಟಿಸಿದಂತಹ ಎರಡನೇ ಚಿತ್ರವೆಂದರೆ ಕನ್ನಡದ ಕುಲಗೌರವ ಇದು ತೆರೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದು 1971ರಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಇವರ ಚಿತ್ರವನ್ನ ಅವರ.

ತಂದೆ ವೀರ ಸ್ವಾಮಿಯವರ ಮೊದಲ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಚಿತ್ರ ಕೂಡ ಹೌದು ಎರಡು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಲ ನಟನಾಗಿ ನಟಿಸಿದಂತಹ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ತಾವು ಮುಂದೆ ನಟರಾಗುವ ಮುನ್ನವೇ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಇಳಿದಿದ್ದು ಉಂಟು 1982 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರೇಮ ಮಚ್ಚರ ಎಂಬ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾವನ್ನ ಮತ್ತು.

ಇದೇ ವರ್ಷ ತೆರೆಕೊಂಡಂತಹ ವಿಜಯ ರವರ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಬಂದಂತಹ ಕನ್ನಡದ ಫೇಮಸ್ ಸಿನಿಮವಾದಂತಹ ಖದೀಮ ಕಳ್ಳರು ಎಂಬ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತಾವು ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರವನ್ನ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಟನೆಯನ್ನು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *