ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳ ನಿಖರ ಭವಿಷ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮಗೆ ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲ ಗೊತ್ತಾ ? - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಮಾಸಿಕ ಭವಿಷ್ಯ 2023.ಈ ತಿಂಗಳು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಿಂಕ್ರೊನೈಸೇಶನ್‌ನಿಂದ ನೀವು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ. ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದ ಜನರು ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಜಾತಕವು ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂವಹನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಥಳೀಯರು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಮುನ್ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ಮುಂದೆ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕ್ರಮೇಣ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ.ಪ್ರಣಯ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ವರ್ತಿಸಬೇಕು. ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಮಾಸಿಕ ಪ್ರೀತಿಯ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ದಂಪತಿಗಳು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ತಪ್ಪು ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ತರುತ್ತಾರೆ.


ಮುಂದೆ, ಕೆಲವು ವಿಷಕಾರಿ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಜಾತಕ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಇದು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.ಆಗಾಗ್ಗೆ, ಫಲಪ್ರದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಿರಾ? ಸರಿ, ಅದನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ, ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೀರಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹಣದ ಒಳಹರಿವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರು ಅದೇ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಹೂಡಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳಿಂದಲೂ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಮಾಸಿಕ ಹಣಕಾಸು ಜಾತಕವು ಖರೀದಿಗಳು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ಹೀಗಾಗಿ, ನೀವು ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ಟೈಮ್‌ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿರುವಿರಾ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಸುಮನ್ ಮನೆಗೆ ನುಗ್ಗಿದ ಪೊಲೀಸರು ಎತ್ತಾಕ್ಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದರು ಸುಮನ್ ಜೀವನವನ್ನು ಸರ್ವನಾಶ ಮಾಡಿತ್ತು

ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ, ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಬಯಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಮಾಸಿಕ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಹಗಳ ಸಾಗಣೆಯು ನೀವು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ದೋಷಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮರಾಗುತ್ತೀರಿ.

ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಾಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ, ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಫಲಪ್ರದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, Astrotalk ನಲ್ಲಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು.

ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ತಿಂಗಳ ಆರಂಭವು ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡಷ್ಟು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕೆ ಹಾನಿ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಯಾವುದೇ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವ ಜನರಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಜಾತಕ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಮಯ ಕಳೆದಂತೆ, ನೀವು ಸುಧಾರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಯೋಗಕ್ಷೇಮದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *