ಶನಿದೇವರ ರಕ್ಷೆಯ ಸಂಕೇತ ಕಪ್ಪುದಾರ ಆದರೆ ಈ ಎರಡು ರಾಶಿಯವರು ಈ ದಾರ ಕಾಲಿಗೆ ಕಟ್ಟುವಂತಿಲ್ಲ..ನೋಡಿ

ಶನಿ ದೇವರ ರಕ್ಷೆಯ ಸಂಕೇತ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಆದರೆ ಈ ಎರಡು ರಾಶಿಯವರು ಈ ದಾರ ಕಾಲಿಗೆ ಕಟ್ಟುವಂತಿಲ್ಲ ನೋಡಿ… ಬಹುತೇಕ ಜನ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳ ಕಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಗಮನಿಸಿರುತ್ತೀರಿ ಹಲವರು ಅದು ಫ್ಯಾಷನ್ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಆ ರೀತಿ ಧರಿಸುವವರು ಇದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಆಚರಣೆ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಕಟ್ಟುವವರ ಪಾಲಿಗೆ ಅದು ಶನಿ ದೇವರ ಶ್ರೀರಕ್ಷೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸರ್ವ ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ,ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿತ್ಯ ಕಲಹ,ಹಣಕಾಸು,ಸಾಲದ ಸುಳಿ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು,ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಾಪ್ತಿಗೆ,ಕುಟುಂಬದ ರಕ್ಷಣೆಗೆ,ಏಳಿಗೆಗೆ 9110299372 ಮಹಾಯಂತ್ರ ಇದು..ಮನೆಗೆ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ನೋಡಬಹುದು..ವಿಶೇಷ ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪೂಜಿಸಿ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬಿರುವ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮಹಾಯಂತ್ರ ಪಡೆಯಲು ಈಗಲೇ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ..9110299372.

ಆದರೆ ಎರಡು ರಾಶಿಯವರು ಈ ರಕ್ಷೆ ಕಟ್ಟುವಂತೆಯೇ ಇಲ್ಲ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಪರಿಣಿತರು, 1. ಅನೇಕ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕಣಕಾಲುಗಳು ಅಥವಾ ಕೈಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುತ್ತಾರೆ. ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡರೆ ರಾಹು ಕೇತುಗಳ ದುಷ್ಟತನ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ ಇದಲ್ಲದೆ ಶನಿದೇವನು ಸಹ ಮಂಗಳಕರ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ಕಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ.

ಕಟ್ಟಿರುವವರನ್ನು ಸ್ವತಹ ಶನಿ ಮಹಾರಾಜನೆ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಈ ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಲು ಕೆಲವು ನಿಯಮಗಳಿವೆ 2. ಶನಿಯ ನೆಚ್ಚಿನ ಬಣ್ಣ ಕಪ್ಪು ಆದ್ದರಿಂದ ಶನಿದೇವರು ತಮ್ಮ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವವರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತುಷ್ಟರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ದೇಹದ ಒಂದೊಂದು ಭಾಗದಲ್ಲೂ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬ ದೇವತೆಗಳು ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಮುನೇಶ್ವರನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅನುಗ್ರಹ ಈ 5 ರಾಶಿಗೆ ಈ ಸೋಮವಾರದಿಂದ ಕಾರ್ಯಜಯ,ನಾನಾ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಧನಾಗಮನ ಆಗಲಿದೆ

ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರು ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಿದರೆ ಎಲ್ಲಾ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ದೂರವಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ನಂಬಿಕೆ 3. ಕಾಲುಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪುದಾರ ಕಟ್ಟುವವರ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಟಿ ಬೀಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳ ಕಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು.

ಕಟ್ಟಲಾಗುತ್ತದೆ 4. ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡರೆ ಶನಿದಸೆ ಸಾಡೇಸಾತಿ ಮತ್ತು ದೈಯಾ ದುಶ್ಪರಿಣಾಮಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ಇದಲ್ಲದೆ ಕಪ್ಪು ದಾರದ ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ಎರಡು ನೆರಳು ಗ್ರಹಗಳಾದ ರಾಹು ಮತ್ತು ಕೇತುಗಳ ಹಾನಿಕಾರಕ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಸಹ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಜೈಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಈ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟುವುದಕ್ಕೆ ಇರುವ ನಿಯಮಗಳು ಯಾವುವು? 5. ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು ಮಾತ್ರ ಕಾಲುಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಈ ಎರಡು ದಿನಗಳು ಶನಿ ದೇವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿವೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಎರಡು ದಿನ ಮಾತ್ರ ಕಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡರೆ ಶನಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇದು ಗ್ರಹದ.

ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಸಂತೋಷ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ 6. ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ದರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಪುರುಷರು ಬಲಕಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ಎಡಪಾದದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಶರೀರದ ಮೇಲೆ ಬದುಕಿನ ಮೇಲಾಗುವ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ.

See also  ಕೊನೆಗೂ ನಿಜವಾಯಿತು ಯಶವಂತ್ ಗುರೂಜಿ ಸ್ಫೋಟಕ ಭವಿಷ್ಯ...309 ರ ರಹಸ್ಯ ಏನು ಗೊತ್ತಾ ?

ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಮರಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ನಂಬಿಕೆ 7. ಆದರೆ ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಮೇಷ ಮತ್ತು ರುಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಎರಡು ಚಿನ್ಹೆಗಳ ಅಧಿಪತಿ.

ಮಂಗಳ ದೇವ ಅವನಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಎರಡು ರಾಶಿ ಚಕ್ರ ಚಿನ್ಹೆಗಳ ಸ್ಥಳೀಯರು ತಮ್ಮ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಿದರೆ ಅವರು ಮಂಗಳನ ಕೋಪವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">