ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ಅದೃಷ್ಟವಂತರೇ? ದೂರದೃಷ್ಟವಂತರೇ? ಇವರ ಗುಣ ಸ್ವಭಾವ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ. - Karnataka's Best News Portal

ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ಅದೃಷ್ಟವಂತರೇ? ದೂರದೃಷ್ಟವಂತರೇ? ಇವರ ಗುಣ ಸ್ವಭಾವ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ಅದೃಷ್ಟವಂತರೇ? ದೂರದೃಷ್ಟವಂತರೇ?

ಬೆಳೆಯುತ್ತಾ ಬೆಳೆಯುತ್ತಾ ಸೂರ್ಯಂದು ಒಂದು ನೀಚತ್ವ ಭಾವ ಅಲ್ಲಿ 15ನೇ ತಾರೀಕು ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಬಂದು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಈ ಒಂದು ತುಲಾಸಂಕ್ರಮಣ ಕೃಷ್ಣ ಸಂಕ್ರಮಣ ಸಂಕ್ರಮಣ ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಒಂದು ಕಾವೇರಿ ನೀ ಒಂದು ಬಂಗಾರವೇ ಕಾವೇರಿ ಆ ಒಂದು ತೀರ್ಥೋದ್ಭವ. ಮಹಾಪ್ರಾಣವ ಶಕ್ತಿ ಅಜ್ಞಾನ ಶಕ್ತಿ ಲೋಕಮುದ್ರ. ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡ ಒಂದು ಬಹುದೊಡ್ಡ ನದಿಗಳ ಸಂಗಮದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಎಂದು ಒಂದು ಒಂದು 800 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಇಂದ ಒಂದು ಸಾವಿರ ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ವರೆಗೂ ಹರಿಯತಕ್ಕಂಥ ಒಂದು ನದಿ.

ಹೇಗೆ ಗಂಗೆಯನ್ನು ಉತ್ತರ ಭಾರತದವರು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಪೂಜಿಸ್ತಾರೋ ಆಗಿ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಎರಡು ನದಿಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಎರಡು ಮೂರು ನದಿಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಪೂಜಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲೊಂದು ಧ್ಯಾನ ಪೂಜಾ ಈ ಒಂದು ತುಲಾ ಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲಿ ಕಾವೇರಿ ತೀರ್ಥದಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳು ತಕ್ಕಂತ. ಕೃಷ್ಣ ಕಾವೇರಿ ಗೋದಾವರಿ ಇವುಗಳೆಲ್ಲ ನಮ್ಮ ಒಂದು ಪುಣ್ಯ ನದಿಗಳು ಅಂತಾನೆ ಹೇಳಬಹುದು.

ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆ ಒಂದು ಪುಣ್ಯ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮಾತ್ರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಸವಲ್ಲ. ಸ್ವಲ್ಪ ನೀವು ಅಂಜು ಬುರುಕರು ಅಂತ ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತೆ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟಿವ್ ಮೈಂಡ್ ಅಂತ ಕೆಲವರು ಹೇಳ್ತಾರೆ. ರಾಜಗ್ರಹ ಮೂವಿ ಬಹು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬುಧನ ಮನೆಗೂ ಬರುತ್ತಾನೆ. ತುಲಾ ರಾಶಿಗೆ ಬರೋದ್ರಿಂದ ಅಲ್ಲಿ ನೀಚತ್ವ ಭಾವ ಕೊಡೋದ್ರಿಂದ ತುಂಬಾ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಕೆಳಗಡೆ ಇಳಿಯುತ್ತೀರಿ.

See also  2024 ಮಾರ್ಚ್ 8 ವಿಶೇಷ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ದಿನ ಈ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ ಶಿವ ಕೃಪೆ

ಇಲ್ಲಾಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಕೆಳಗಡೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಹೋಗುವಂತಹ ಒಂದು ರಾಶಿ ಇಲ್ಲಾಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಎತ್ತರದಿಂದ ಕೆಳಗಡೆ ಇಳಿಯುತ್ತೀರಿ. ಏಕೈಕರಾ ಏಕೈಕ ರಾಶಿ ಹೀರೋದಿಂದ ಝೀರೋ ಝೀರೋದಿಂದ ಹೀರೋನು ಇದೆ. ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ತುಲಾಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲೇ ಹುಟ್ಟಿರುವಂತದ್ದು. ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧೀಜಿ ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿಗಳು ರಾಮನಾಥನ್ ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ತುಲಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲೇ ಹುಟ್ಟಿರೋದು.

ಒಂದ ಎರಡ ಮಾಲಿನಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ರೇಖಾ ಹೇಮಾ ಮಾಲಿನಿ ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧೀಜಿ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾತಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳೇ ಈ ಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡವರೇ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಒಂದು ರಂದ್ರಕ್ಕಿಂತ ಒಂದು ಮೇಲೆ ಬೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ ಹೊರತು ಯಾರು ಕೆಳಗಡೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಕೆಳಗಡೆ ಹೋದ್ರು ಕೂಡ ಮತ್ತೆ ಮೇಲೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ವೀರೇಂದ್ರ ಸೆಹ್ವಾಗ್ ಮೊದಲನೇ ಬಾಲ್ಗೆ ಔಟ್ ಹಾಕ್ತಿನಿ ಅಂತ ಹೊಡಿತಿದ್ದ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಅವನನ್ನು ಕಂಡರೆ.

ತುಂಬಾ ನನಗೆ ಇಷ್ಟ ಅವನ ಮಾತು ಸೌಮ್ಯವಾಗಿತ್ತು ಆಟ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿತ್ತು. ಮಾತು ಸೌಮ್ಯ ಆಟ ಗಟ್ಟಿ ಜೀರೋದಿಂದ ಹೀರೋ ಅವರಿಗೆ ಹೀರೋ ದಿಂದ ಜೀರೋವರೆಗೆ ಕೂಡ ಆಗಬಹುದು. ಎ ಈ ವಾಯ್ಸ್ ಯಾರಪ್ಪ ಕೇಳ್ತಾರೆ ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಈ ವಾಯ್ಸ್ ಯಾರಪ್ಪ ಕೇಳ್ತಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರದು ರೀ ವೈಸು ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅಂತಾನೂ ಕೂಡ ಹೇಳಬಹುದು. ಪಿಚ್ಚರ್ ಕಂಟಿನ್ಯೂಸ್ ಕ್ಲಾಪ್ ಆಗುತ್ತೆ ಹೇಳು ಪಿಚ್ಚರ್ ಅಥವಾ ಎಂಡ್ ಪಿಚ್ಚರ್ ಆಕಾಶವಾಣಿಗೆ ಹೋದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಕೂಡ ರಿಜೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಪಿಚ್ಚರ್ ಇವತ್ತು ಆ ವಯಸ್ಸನ್ನ ಕೇಳಲಿಕ್ಕೆ ಇಡೀ ಜಗತ್ತೇ ಕಾದು ನಿಂತಿದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಈ 10 ಸಂಕೇತಗಳು.ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

[irp]


crossorigin="anonymous">