ಮಾದಕ ಮಾಟದಿಂದಲೇ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ನಿದ್ದೆಗೆಡಿಸಿದ್ದ ಈ ಪ್ರೇಮ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಗೆ ಏನಾಯಿತು..ನೋಡಿ. - Karnataka's Best News Portal

ಮಾದಕ ಮಾಟದಿಂದಲೇ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ನಿದ್ದೆಗೆಡಿಸಿದ್ದ ಈ ಪ್ರೇಮ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಗೆ ಏನಾಯಿತು..ನೋಡಿ.

ಮಾದಕ ಮೈಮಾಟದಿಂದಲೇ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ನಿದ್ದೆಗೆಡಿಸಿದ ಈ ಆಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ ಏನಾಯಿತು?

ನಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಹಣ ನೋಡಿ ಬೆಲೆ ಕೊಡುವ ಬಂಧುಗಳು ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡ ಸ್ನೇಹ ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಶಾಶ್ವತವಲ್ಲ ಎಂದು ಈ ಮಾತಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದು ಬಹುದಾರಣೆಯಾಗಿ ನಾವು ಮಾತನಾಡಲು ಹೊರಟಿರುವುದು ಎತ್ತಿರೋ ಇನ್ ಆಮೆ ಜಾಕ್ಸನ್ ನ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಮಾಡೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಅಗತ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಎಲ್ಲರನ್ನ ಅವಳ ಮಾದಕ ಮೈಮಾಟದಿಂದಲೇ ಮನಸೂರಿ ಗೊಳಿಸುವ ನಟಿಕೆ ಅವರ ಬದುಕಿನ ಬಗೆ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಅಂದ ಹಾಗೆ ಇವರ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ ಮದ್ರಾಸ್ ಪಟ್ಟಣ ಮೂಲಕ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಪರಿಚಯ ವಾದ ಹ್ಯಾಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ ಗೆ ವಿಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಡ್ಯಾಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಕರೇ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದರು. ಮದುವೆಗಿಂತ ಮೊದಲೇ ಮಗುವನ್ನು ಹೆತ್ತಿದ್ದಳು ನಂತರ ತನ್ನ ಬಾಯ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುರಿದುಕೊಂಡಳು.

ಮಗು ಹುಟ್ಟಿದ ನತತ್ರ ತನ್ನ ಬಾಯ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಮುರಿದುಕೊಂಡು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಟ್ ಟಾಪಿಕ್ ಇದರಂತೆ ಆಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ನಿದ್ದೆ ಕೆಡಿಸಿದ್ದಳು ಇದಲ್ಲದೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳ ಎಂದು ಅನುಮಾನದಿಂದ ಅಂದಹಾಗೆ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿರುವುದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವೇನು ತನ್ನ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಪಾರ್ಟಿ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದಂತೆ ಸಲ್ಲದ ತಂದೆ ಏನಾದರೂ ನಡೆಸಿದ್ದಾಳ?

See also  ರಾಮನ ಗರ್ಭಗುಡಿಗೆ ನುಗ್ಗಿತು ಗರುಡ ಮೂರು ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತ ಜಟಾಯು..ಕಣ್ಣೇದುರೆ ನಡೆದ ಪವಾಡದ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಅವಳಿಗೆ ಹಿಂಗೆ ರಕ್ತ ಬರುವಂತೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದು ಯಾರು ದುಡ್ಡಿಗಾಗಿಯೇ ಮದುವೆಗೆ ಮುಂಚೆಯೆ ಮಗು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಯಾಮಿಗೂ ಭಾರತದ ಹೆಸರಾಂತ ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಇವರಿಗೂ ಇರುವ ಸಂಬಂಧವಾದರೂ ಏನು ಎಂಬ ಸತ್ಯತೆಗಳನ್ನ ಇವರಿಗೂ ಇರುವ ಸಂಬಂಧವಾದರೂ ಏನು ಎಂಬ ಸತ್ಯತೆಗಳನ್ನ ಇಂದಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ.

ಕೃತಿಗಳನ್ನ ಇಂದಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ. 1992 ರಲ್ಲಿ ಲಂಡನ್ನ ಡವ್ ಕ್ಲಾಸ್ ನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ್ಲು ಇದು ಬ್ರಿಟಿಷ್ನ ಸ್ವ ನಿರ್ಮಿತ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಒಬ್ಬ ಕ್ರೈಸ್ತ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅವರದ್ದು ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಹೇಳಿಕೊಡುವ ಕೆಲಸ ಯಾಮಿಗೆ ಒಬ್ಬ ಅಕ್ಕ ಅವಳು ಸ್ಕೂಲ್ ಟೀಚರ್ ಆಗಿದ್ದರು ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಒತ್ತುಕೊಟ್ಟು ಬಂದಂತಹ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಯಾಮಿಗೆ ತಾನು ಮಾಡಲಾಗಬೇಕು ಎಂಬ ಆಸೆ ಯಾಮಿಗೆ. ಅವಳು ಮಾಡಲ್ ಅತ್ರ ಒಲವು ತೋಳು ತೋರಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಅಮಿ ಜಾಕ್ಸನ್ ಬೆಳೆದು ದೊಡ್ಡವಳಾದ ದಿನಗಳು ಈ ರೀತಿ ಅವಳು ಪ್ರೈವೇಟ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಓದಿದ್ದಾಳೆ ಅವಳ ತಂದೆ ನಾನ ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಅವರಿಂದ ದೂರವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅಮ್ಮನ ಮೇಲೆ ಇವರೆಲ್ಲರನ್ನ ಸಾಕುವ ಹೊಣೆ ಬೀಳುತ್ತೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನ ಅನುಭವಿಸಿದ ಯಾಮಿಗೆ ವಿಧಿಯಷ್ಟೇನೂ ತಲೆಗತ್ತದೆ ಅವನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಲ ಕಳೆಯುತ್ತಾಳೆ ಇದರಿಂದ ಈ ಸ್ಕೂಲ್ ನಲ್ಲಿ ಅಟೆಂಡೆನ್ಸ್ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತಿ ಇದನ್ನ ಅವಳ ಕ್ಲಾಸ್ ಟೀಚರ್ ತಾಯಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದಾಗ ಹುಡುಕಿದ ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಅಕ್ಕನಿಗೆ ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಆಪ್ಗನಿನಲ್ಲಿದೆಯಂತೆ ಅಸಲಿ ದ್ವಾರಕೆ.ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದು ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ನ ದ್ವಾರಕೆ ಅಲ್ವಾ ? ಮೋದಿ ಹೋಗಿ ಬಂದ ನಂತರ ಇದೇನು ಹೊಸ ವಿವಾದcrossorigin="anonymous">