ಜಗ್ಗೇಶ್ ಮಗನಿಗೆ ಕುತ್ತಿಗೆ ಬಳಿ ಆಗಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಣ್ಣ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಯಾಕೆ? ಬಹಳ ಅಪರೂಪದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದು

ಜಗ್ಗೇಶ್ ಮಗನಿಗೆ ಕುತ್ತಿಗೆ ಬಳಿ ಆಗಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಣ್ಣ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಯಾಕೆ?
ಇದುವರೆಗೂ ಮಾತಾಡಿಲ್ಲ ಒಂದು ಚಾನೆಲ್ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡೋರ್ ಅನ್ನೋರು ಎಷ್ಟೊತ್ತಿಗೆ ಪರ್ಪಸ್ಸಿಗೆ ನಾವೇನಾದರೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದಾಗ ಪ್ರತಿ ಯಾವ ಯಾವ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಹೋಗ್ತಾಯಿದ್ದೀನಿ ನನ್ನಿಂದ ಪಾಪ ಇಷ್ಟು ವಿರುದ್ಧ ವೃದ್ಧರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಈ ವಿಸಿಟ್ ಆಲ್ ದಿ ಬೆಸ್ಟ್ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಇನ್ನೊಬ್ರುಗೂ ಅದು ನನ್ನ ಕಡೆಯಿಂದ ಕೊಡುತ್ತಿರುವುದು ಅಲ್ಲ ಮೇಡಂ ಮೂರು ತಿಂಗಳಿಗೆ ಈ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಬಟ್ ಈಗ ಯಾಕೆ ಒಂದು ಸಂತೋಷ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಒಂದು ಉತ್ಸಾಹ ದಿನ ಬೆಳಗೆದ್ದು ಬೇಕಾದಾಗ ಒಂದು ಬದುಕಿರದುಕ್ಕು ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಾರ್ಥಕತೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟವ್ರೆ ನನಗೆ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಲ್ದಂಗ್ ಊಟ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅದು ಸತ್ಯ ಅಲ್ಲ ಈಗ 60 ಸೆಕೆಂಡು ಒಂದು ವಿಡಿಯೋ ಹಾಕಕ್ಕೆ ಏನಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಒಂದು ಹಾಫ್ ಆನ್ ಹವರ್ ರಿಸರ್ಚ್ ಮಾಡ್ತೀನಿ ನಾನು ಮಾತ್ರ ನಾನೇನಾದ್ರೂ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಯಾವುದೇ ಸೈಂಟಿಫಿಕ್ ಪುಸ್ತಕ ತಗೊಂಡು ನೋಡಿದರೂ ಎಸ್ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಅನ್ಬೇಕು ಮಾಡ್ತೀನಿ ಈ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಎಫರ್ಟ್ ಅನ್ನ ಹಾಕುವಾಗ ಅದು ಸರಿಯಾಗಿ ಇರಬೇಕು ಎಲ್ಲರೂ ಅಲ್ಲ ನನಗೆ ಸಾವಿರ ಒಳ್ಳೆದಾಗಲಿ ಅಂದಾಗ ಎಲ್ಲೋ ಒಬ್ಬರು ಇಬ್ಬರು ಏನು ಗೊತ್ತಿರಲ್ಲ ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಾನ್ ಮಾಡ್ತಿರೋ ಸೇವೆ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿರಲ್ಲ ಏನು ಗೊತ್ತಿರಲ್ಲ ನಮಗೆ ಹೇಳು ಅಂತಾರೆ 30 ನಾನು ಇದುವರೆಗೂ ಈ ಟಾಪಿಕ್ ನ ಮಾತಾಡಿಲ್ಲ.

See also  ಜಗತ್ತಿನ ಸಿರಿವಂತರೆ ಇವರಿಗೆ ಶರಣಾದರೂ ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ ಈ ನಿಮ್ ಕರೋಲಿ ಬಾಬಾ...

ನಾನು ಯತಿ ಪರ್ಮಿಷನ್ ಅನ್ನ ಕೇಳಿದೆ ನಾನು ಹೇಳಪ್ಪ ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ ಅದ್ರಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಏನೋ ನೋವಾಗಿ ನೋವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಾಕಮ್ಮ ಅದನ್ನ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿದ ವಂಶದಲ್ಲಿ ನಾನೇನು ಡಯಾಬಿಟಿಕ್ ಆಗಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಅಲ್ವಾ ನನ್ನ ಎಂಟು ಹಂಡ್ರೆಡ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಯತಿ ನೀನು ಇಷ್ಟೇ ತಿನ್ನಬೇಕು ಅಷ್ಟೇ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತಾನೆ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಆದ್ರೂ ಕೂಡ 100 ಗ್ರಾಂ ಕಮ್ಮಿ ಆಗ್ತಾ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಮನೆವ್ರು ಬಂದು ಯು ಎಸ್ ಎ ಗೆ ಅವರ ಅಕ್ಕನ ಮಗನ ಏನು ಪರ್ಸನಲ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಇತ್ತು ಹೋಗಿದ್ರು.

ಅಲ್ಲಿ ಏನು ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್ ಬಂದಿದ್ರು ಆಗ ಮಾತಾಡುವಾಗ ಎತ್ತಿ ತುಂಬಾ ಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟರ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಆದರೂ ಕೂಡ ಅವನಿಗೆ 100 ಗ್ರಾಮ್ಸ್ ಕಮ್ಮಿ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಎಷ್ಟು ಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಯಾಕೋ ಇತರ ಆಗವ್ನೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದರು. ಎತಿನ ನೋಡಿದರೆ ಅವರು ಎತ್ತಿ ಹೈಟು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಮ್ಮಿ ಅಲ್ವಾ ನಮ್ಮ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯಲ್ಲಿ ಜಗ್ಗಿಯವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೈಟ್ ಕಮ್ಮಿ ಇದಾರೆ ಯತೀ ಇನ್ನು ಕಮ್ಮಿ ಇದಾನೆ.

ನಮ್ಮ ಮೆದುಳತ್ರ ಹಿಂದೆ ಪೀಟರ್ ಗ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಅಂತ ಇದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಒಂದ್ ಸರಿ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿಸಿ ನೋಡಿ ಅಂತ ಅಂದ್ರು ವೇಟ್ ಲಾಸ್ ಓದ್ಕೋ ಏನ್ ಸಂಬಂಧ ಅಂತ ಅಂದೆ, ಇಲ್ಲ ಆದರೂ ಕೂಡ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಅಂದ್ರು. ಅದೆಲ್ಲ ಫಂಕ್ಷನಿಂಗ್ ನಾರ್ಮಲ್ ಇದ್ಯಾ ಅಂತ ಅಂದ್ರು ಜಗ್ಗಿ ಬಂದರೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದರು ಅದೇನು ಪಿಟ್ಯುಟರಿ ಗ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಅಂತ ಒಂದು ಬಾರಿ ನೀನು ಮಾತಾಡು ಅಂತ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಅಯ್ಯೋ ದೇವರೆ ಇದೆಂಥ ಕಾಲ ಬಂತಪ್ಪ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹುಷಾರ್ ಸ್ವಾಮಿ..ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿcrossorigin="anonymous">