ಶನಿ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ 139 ದಿನ ಎಂತ ಅವಕಾಶ ಒದಗಿ ಬರಲಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? - Karnataka's Best News Portal

ಶನಿ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ 139 ದಿನ ಎಂತ ಅವಕಾಶ ಒದಗಿ ಬರಲಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ?

ಶನಿ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ

ಮಕರ ಮತ್ತು ಮೀನ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀಳ್ತಾ ಇದಾನೆ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಗಳು ಶನಿ ದೇವರ ಒಂದು ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದೆ ಹಿಂದೂ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಪ್ರಕಾರ ಶನಿಯ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 139 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತೆ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೂ ಕೂಡ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತೆ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಮೇಷ ರಾಶಿ ಅವರಿಗೆ ಬಹಳ ಫಲ ಫಲಕಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದ ಹಾಗೆ ಇದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆಯಲ್ಲಿರುವಂತ ಶನಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಹಣ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿದರೂ ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತೆ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಹಣ ಬರುತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಅವಕಾಶಗಳು ಕೂಡ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಇರೋದ್ರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಏನೇ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ರು ಕೂಡ ನಿಮ್ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಂತಹ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪಡಿತಿರಿ

ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನ ಗಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೀವು ಯಾವುದನ್ನ ತಲುಪೋದಕ್ಕೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಭರ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ನಿಮಗೆ ಈ ಗುರಿಯನ್ನು ಮುಟ್ಟಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎನಿಸಿದಲ್ಲಿ ಈ ಗುರಿಯನ್ನು ಕೂಡ ನೀವು ಮುಟ್ಟುತ್ತೀರಿ ಗಳನೀಯವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಳ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಹೊರೆಯನಿದ್ರೂ ಕೂಡ ಅದು ಕಮ್ಮಿ ಆಗ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರ್ದೋಗಿಗಳಾಗಿದ್ದ ಕೆಲಸ ಇಲ್ದೆ ಇದ್ರೆ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತೆ ಫಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ

See also  ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವವರ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಶನಿ ರೇಖೆ ಇರುತ್ತದೆ..ಅದೃಷ್ಟದ ಶನಿ ರೇಖೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಯಾರು ವಾಸದ ಕನಸು ಕೂಡ ಕಾಣುವಂತಹ ಜನರ ಕನಸುಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ ಬಹಳ ಜನಕ್ಕೆ ವಿದೇಶಿಕ್ ಹೋಗ್ಬೇಕು ಅನ್ಕೊಂಡಿರ್ತೀರ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕನಸುಗಳು ಇಷ್ಟು ದಿನ ಈಡೇರುವುದಿಲ್ಲ ಈಗ ನೀವು ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಒಂದು ಯೋಗ ಬರುತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಕನಸು ಈಡೇರುತ್ತೆ ಗರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಬರುತ್ತೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕೂಡ ಮತ್ತೆ ನೀವು ಮಾಡಿದಂತ ಕೆಲಸವನ್ನ ಜನ ಅದನ್ನ ಪ್ರಶಂಸೆ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಶಂಸೆ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಗಳು ಮತ್ತು ಅನಾಥಾಶ್ರಮಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ದಾನ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಗಳು ಹದಗೆಡಕ್ಕೆ ಬಿಡಬೇಡಿ

ಅದು ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗುತ್ತೆ ವಿದೇಶ ಪ್ರವಾಸದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡಿತಿರಿ ವಿದೇಶಿ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಮಾಡೋದಕ್ಕಾಗಲಿ ಪೌರತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಗಳು ಕೂಡ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಮಾಡ್ತಾರೆ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿಯ ಹಿಮ್ಮುಖ ಚಲನೆ ನವೆಂಬರ್ 4ರ ತನಕ ಯಾವ ರೀತಿ ಇರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಜನ್ರಿಗೆ ಈ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ವೃತ್ತಿ ಪ್ರಗತಿಯ ಅವಕಾಶಗಳು ಬಹಳ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುತ್ತೆ ನೀವು ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋ ಅಂತ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದುವುದಕ್ಕೆ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆ ಅವಕಾಶಗಳು ನಿಮಗೆ ಕೈ ಬರುತ್ತವೆ.

See also  2024 ಮಾರ್ಚ್ 8 ವಿಶೇಷ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ದಿನ ಈ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ ಶಿವ ಕೃಪೆ

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತಹ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ಪಡೆಯುತ್ತಿರಿ ಒಳ್ಳೆ ಸ್ಯಾಲರಿ ಬರುತ್ತೆ ನಿಮಗೆ ಈಗ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾಡ್ತಾ ಇರುವಂತವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇರುವಂತವರು ಅವರ ಕೆಲಸ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಲ್ಲದರಿಂದ ನಿನಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭ ಇದೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಹರಿವಿದೆ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">