ಈ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟು ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ದುಡ್ಡಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ದೂರವಾಗಿ ದುಡ್ಡೇ ದುಡ್ಡು..

ಇವುಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟು ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ದುಡ್ಡಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ದೂರವಾಗಿ ದುಡ್ಡೇ ದುಡ್ಡು..

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಫ್ರೆಂಡ್ ನನ್ನ ಹಿಂದಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಬಗ್ಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದೆ. ಸಂಘ ದಲ್ಲಿ ಕವಡೆ ಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟು ಪೂಜೆ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದೆ. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವನ್ನ ಕೊಡಿ ಅಂತ ನೀವು ಕೇಳಿದ್ರಿ. ಸೋ ಹಾಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಯ ಮೇರೆ ಗೆ ಮೇಲೆ ಈ ವಿಡಿಯೋನ ನಿಮಗೆ ಡೀಟೇಲ್ ಆಗಿ ಮಾಡಿ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೀವಿ.

ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕವಡೆ ಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟು ಯಾಕೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದರ ಬಗ್ಗೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಧರ್ಮಗ್ರಂಥದ ಪ್ರಕಾರ ವಿಷ್ಣು ಪುರಾಣ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ. ಈ ಕತೆಯ ಪ್ರಕಾರ ದೂರ್ವಾಸ ಮುನಿ ಗಳ ಶಾಪ ದಿಂದ ಸ್ವರ್ಗ ದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ದೇವಾ ನು ದೇವತೆಗಳು ತಮ್ಮ ಹತ್ರ ಇರುವಂತಹ ಸಿರಿ ಸಂಪತ್ತ ನ್ನೆಲ್ಲ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಹಾರಿ ಹತ್ತಿರ ಇದರ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಗೆ ಉಪಾಯ ಏನು ಅಂತ ಕೇಳಿದ್ದಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣು ಹೇಳ್ತಾರೆ ಸುರರು ಹಾಗೂ ಅಸುರರು.

ಆದರೆ ದೇವ ದೇವತೆಗಳು ರಾಕ್ಷಸರ ಜೊತೆ ಸೇರಿ ಸಮುದ್ರ ಮಥನ ಬಂದ ಮಾಡೋ ದಿಕ್ಕೆ ಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಸಮುದ್ರ ಮಥನದ ಪ್ರಕಾರ ಬರುವಂತಹ ಅಮೃತ ವನ್ನು ಕುಡಿದು ಸ್ವರ್ಗ ದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ದೇವ ದೇವತೆಗಳು ಅಮರ ರಾಗಿ ರುತ್ತೀರಾ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಒಂದು ಉಪಾಯ ವನ್ನು ಕೊಡ್ತಾನೆ ಸ್ ಅದರಂತೆಯೇ ಸುರ ರು ಅಸುರರು ದೇವತೆಗಳು ಹಾಗೂ ರಾಕ್ಷಸರು ಈ ಸಮುದ್ರ ಮಥನ ಮಾಡೋ ದಿಕ್ಕೆ ತಯಾರಿ ಮಾಡ್ಕೋತಾರೆ. ಪ್ರಕಾರ ವಾಸುಕಿ ಹಾವನ್ನ ಅಗ್ಗ ವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

See also  ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಯವರ ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಈ ರೀತಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವಿರಿ

ಹಾಗು ಮಂದ ಚಲ ಪರ್ವತ ವನ್ನ ಬಳಸಿಕೊಂಡ ರೆ ನಾವು ಮಜ್ಜಿಗೆ ನೆಗೆ ಕಡಿತ ವೋ ಆ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಮಂದಾರ ಚಲ ಪರ್ವತ ವನ್ನ ಇಟ್ಟು ಅದರ ಸುತ್ತ ಲೂ ಹಗ್ಗ ವಾಗಿ ವಾಸುಕಿ ಹಾವನ್ನ ಸುತ್ತಿ ಒಂದು ಎಣ್ಣೆ ಒಂದು ತುದಿಯ ಭಾಗ ವನ್ನ ದೇವದೇವತೆಗಳು ಇದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಭಾಗ ವನ್ನ ರಾಕ್ಷಸರು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮಚ್ಚಿನ ಹೇಗೆ ಕಡಿಯುವ ಆ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸಮುದ್ರ ವನ್ನ ಮಾತ್ರ ಮಾಡೋ ದಿಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಈ ಸಮುದ್ರ ಮಥನ.

ಆ ಮಾಡೋ ದಿಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡಿದಾಗ ಸುಮಾರು ಅನೇಕ ವಸ್ತುಗಳು ಆ ಸಮುದ್ರ ದಿಂದ ಹಾಗೆ ಬರುತ್ತೆ. ಮೊದಲೇ ವಸ್ತು ಹಾಲಾಹಲ ವಿಷ ಅಂದ್ರೆ ಕಾರ್ಕೋಟಕ ವಿಷ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ. ಮೊಟ್ಟ ಮೊದಲಿಗೆ ಬರುತ್ತೆ ಸ್ನಾಚಿಂಗ್ ಈ ವಿಷಯವನ್ನ ಶಿವ ನು ಪ್ರಪಂಚ ವನ್ನು ಉಳಿಸುವುದಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಪ್ರಪಂಚ ವನ್ನು ಉದ್ಧಾರ ಮಾಡೋದ ಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಆ ವಿಷ್ಯ ವನ್ನ ತಾನೇ ಕುಡಿದು ಬಿಡುತ್ತಾನೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಶಿವನ ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವು ಕಪ್ಪು ಇರೋದ ನ್ನ ನೋಡ್ಬೋದು ಅದು ನಂದು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಶಿವ ನಿಗೆ ನಂಜುಂಡೇಶ್ವರ ಅಥವಾ ವಿಷಕಂಠ ಅಥವಾ ಶ್ರೀಕಂಠ ಅಂತ ಹೆಸರು ಬರುತ್ತೆ. ಎರಡನೆಯ ದು ಕಾಮಧೇನು ಹಸು ಬರುತ್ತೆ. ಈ ಕಾಮಧೇನು ಹಸು ಕೇಳಿಲ್ಲ ಕೊಡುವಂತಹ ಸುಬ್ರಹ್ಮ ರು ಹಾಗೂ ಬ್ರಹ್ಮ ಬ್ರಹ್ಮಾದಿ ಮಹರ್ಷಿ ಗಳು ಇವರು ಆ ಹಸುವನ್ನು ನಮಗೆ ಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ತಮಗೆ ವರ್ಷ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಊರಿನ ಇದು ಅಶ್ವಮೇಧದ ಅಶ್ವ ಮೇದ ಅಂದ್ರೆ ಬಿಳಿಯ ಕುದುರೆ ಈ ಕುದುರೆ ಗೆ ಎರಡು ರೆಕ್ಕೆಗಳು ಇರುತ್ತೆ. ಇದು ಗಾಳಿ ಇಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ತುಲಾ ರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ 2024 ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ಪವಾಡ ನೋಡುವಿರಿ...

[irp]


crossorigin="anonymous">