ನಿಮ್ಮ ಬೆಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಸೋದನ್ನ ಕಲಿಯಿರಿ..ಈ 6 ನಿಯಮ ಪಾಲಿಸಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ. » Karnataka's Best News Portal

ನಿಮ್ಮ ಬೆಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಸೋದನ್ನ ಕಲಿಯಿರಿ..ಈ 6 ನಿಯಮ ಪಾಲಿಸಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ರತಿದಿನ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತೆ. ಯಾವಾಗ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿದ್ರು ಮತ್ತೆ ಮುಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ನೋಯಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾನೆ. ನಿಮಗೆ ಬೆಲೆ ಕೊಡಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ನಾ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲ್ಲ.ನಾನು ಇವತ್ತು ನಿಮಗೆ ಇವತ್ತು 5 ರೂಲ್ಸ್ ನಾ ಹೇಳ್ತ ಹೋಗ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಅದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರನ್ನು ವಾಪಸ್ ತಗೋ ಬರುತ್ತೆ. ಅದನ್ನ ನೀವು ಆಗಾಗ ಮಾಡಿದರೆ ಯಾವಾಗ ಯಾರಾದರೂ ನಿಮಗೆ ಅವಮಾನ ಮಾಡ್ತಾರೋ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಲ್ಯೂನ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿಗೆ ಇಂಪೋರ್ಟ್ರ್ಟೆಂಟ್ ಕೊಡಲು ಆಗ ನೀವು ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕಳೆದು ಬ್ರುಸೆಲ್ಸ್ ಇದ್ಯಲ್ಲ ಅದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಾಪಸ್ ಬರುತ್ತೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಅದು ಯಾರಿಂದ ಆದ್ರೂ ಸರಿ,ಅದು ನಮ್ಮ ಫ್ರೆಂಡ್ ಅಥವಾ ಯಾರೇ ಇರಲಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಳೆದು ಹೋಗಿರುವ ವಾಪಸ್ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ತಂದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಗೆ ಒಪ್ಪಿಸುವಂತೆ ಅದು ಯಾರಿಂದ ಏನು ಇದೆ? ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಮಾಡಬೇಕು ಈ ಸಿಂಪಲ್ ಇದು ರೂಮ್ನ ಫೋನ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಎಲ್ಲರೂ ನಮಗೆ ಮರ್ಯಾದೆ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮಾಡಿದೆ, ಜನರು ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಇಂಪೋರ್ಟೆಂಟ್ ತೋರಿಸ ಬಹುದು. ಹೌದು, ಈ ಮಾರ್ಗ ದಿಂದ ಮಕ್ಕಳು ವ್ಯಾಲಿ ರೆಸ್ಪೆಕ್ಟ್ ವಾಪಸ್ ಪಡೆಯೋದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಇರುತ್ತೆ. ಆದ್ರೆ ಈ ಮಾರ್ಗ 100% ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ ಏನಾದ್ರೂ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸೆಟಿಂಗ್ಸ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೆ.

ಯಾರು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಅಂತ ಅವರನ್ನು ಖುಷಿ ಖುಷಿಯಾಗಿ ಹೋಗೋದಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ ಯಾವ ಕ್ಷಣ ಯಾರು ನಿಮ್ಮ ನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುವ ನಿರ್ಧಾರ ತಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮಗೆ ಹೋಗುವ ನಿರ್ಧಾರ ತಗೊಂಡ್ರು. ಅದೇ ಕ್ಷಣ ದಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಅವರ ರಸ್ತೆಗೆ ಹೋಗೋದಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ. ಅವರಿಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಗುರು ನೀನು ಎಲ್ಲಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಂತ ಅಲ್ಲಿ ಹೋಗು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಇದ್ದೆ. ಮಾಡು ಅವನಿಗೆ ಇದನ್ನ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಸಿ ಅವನು ಹೋಗುವುದರಿಂದ ಅವನು ನಿಮಗೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿಲ್ಲ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಅವರಿಂದ ಏನೂ ಆಗಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಬೆಲೆ ಏನು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಆಗ ಬದಲಿ ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿದ್ರು.

ಅಥವಾ ನೀವು ಹರ್ಟ್ ಆಗಿ ಅಳ್ತಿದ್ರು ನೋವಾಗಿದ್ದು ಸರಿನೇ. ಆದ್ರೆ ಅಲ್ಲಿ ಕಡೆ ಪಕ್ಷ ಆ ಮೂವ್‌ಮೆಂಟ್ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮುಂದೆ ಯಾವ ಕ್ಷಣ ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತೆ? ಮುಂದೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಮರ್ಯಾದೆ ಕೊಡ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿದ್ರು ನಿಮಗೆ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಆಗ ದೇ ಕ್ಷಣ ಅವನ ರಸ್ತೆಯಿಂದ ದೂರ ಬನ್ನಿ ಅವನ ರಸ್ತೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ರಸ್ತೆಗೆ ಅವರನ್ನು ಹೋಗೋದಿಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ ಎಲ್ಲಿ ಗೆ ಬೆಲೆ ಇಲ್ಲ ವೋ ಎಲ್ಲಿ ಗೆ ಬೆಲೆ ಸಿಗ ಲು ಅವರಿಂದ ದೂರ ಹೋಗೋದು ಸರಿ ಜನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ದಿಂದ ಫ್ರೀ ಮಾಡಿ ಅವರಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಇದ್ದೀ ಯೋ ಅವರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವರಿಗೆ ಎಲ್ಲಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಂತ ಇದೆಯೋ ಅವರು ಹೋಗ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">