ಮಹಾಲಯ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ದಿನ ಮಹಾ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಈ 3 ವಿಚಾರ ನೆನಪಿರಲಿ - Karnataka's Best News Portal

ಮಹಾಲಯ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ದಿನ ಮಹಾ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಈ 3 ವಿಚಾರ ನೆನಪಿರಲಿ

ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಹದಿನಾಲ್ಕನೇ ತಾರೀಖು ಮಹಾಲಯ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ದಿವಸ ಮಹಾ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೇನು ಮಾಡಿದೆ? ಮಹಾ ಕಾಲೇಶ್ವರ ಸನ್ನಿಧಾನ ಜ್ಯೋತಿರ್ಲಿಂಗ.ಶಕ್ತಿಪೀಠ ಶಿಪ್ರಾ ನದಿಯ ಒಂದು ದಡ ದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೋಸ್ಕರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದು ನೋಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನೋಡಿ. ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ ಅಥವಾ ಹೇಳಲಿಕ್ಕೆ ಆಗದೆ ಇರ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಆ ಒಂದಿಷ್ಟು ನೀಟಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಾಗಿ ನಿಧಾನ ವಾಗಿ ಬಿಡಿಸಿ ಹೇಳೋಣ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥ ಆಗ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಹದಿನಾಲ್ಕ ನೇ ತಾರೀಖು ಶನಿವಾರ ಮಹಾಲಯ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ದಿವಸ ಮಹಾ ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ಇದೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ವರ್ಷದ ಎರಡನೇ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ ಅದು.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸ್ತಾ ಇಲ್ಲ. ಕಾರಣ ಚಿತ್ತಾ ನಕ್ಷತ್ರ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸುವ ಈ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ.ರಾತ್ರಿ ಅಂದ್ರೆ ಅವತ್ತು ಹದಿನಾಲ್ಕ ನೇ ತಾರೀಖು ರಾತ್ರಿ 8:00 ಘಂಟೆ ಮೂವತ್ತ 4 ನಿಮಿಷ ಕ್ಕೆ ಆರಂಭಗೊಂಡು ಬೆಳಗಿನ ಜಾವ 2:25 ತನಕ ಇರ ಲಿದೆ. ಇದರ ಟೈಟಲ್ ಅರ್ಥ ಏನು? ಹಗಲ ಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಗಳು ರಾತ್ರಿ ಮೇಲೆ ನಡೆಯುವಂತಹ ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ಗಳು ಕಾಣೋ ಲ್ಲ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈ ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ ಕಾಣ ಲ್ಲ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇದರ ಆಚರಣೆ ಇಲ್ಲ, ಆಚರಣೆ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಏನು? ಗ್ರಹಣ ದಲ್ಲಿ ಆದಿ ಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಣ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಣ ಮುಗಿದ ಮೇಲೆ ಲ್ಲ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವುದು ಉಪವಾಸ ಇರ ತಕ್ಕಂತ ಇರಬಹುದು.

See also  ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ ಮುಗಿಯುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದೇ ಒಂದು ವಸ್ತುವನ್ನ ಮಹಾ ಶಿವನಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಿದ್ದೇ ಆದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತೆ.ಸಾಲಗಳು ಕಳೆದು ಶಿವಾನುಗ್ರಹ

ಆಮೇಲೆಲ್ಲ ಪದಾರ್ಥಗಳೆಲ್ಲ ದರ್ಭೆಯ ನ್ನು ಹಾಕಿ ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಇರ ಬಹುದು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ. ಹೊರ ಗಡೆ ಓಡಾಡ ಬಾರದು ಅನ್ನುವಂತ ದ್ದು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ.ಆಚರಣೆ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಪ್ರಭಾವ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಅರ್ಥ. ಅಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ನಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಅಷ್ಟೇ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ರೀತ್ಯಾ ಆಗ ಬೇಕಾದ ಪ್ರಭಾವ ಇರುತ್ತ ಲ್ಲ. ಚಿತ್ತ ನಕ್ಷತ್ರ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಣ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಅಂದಾಗ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿ ಗೆ ಶುಭ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿ ಗೆ ಅಶುಭ, ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿ ಗೆ ಮಿಶ್ರಫಲ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿಂದ ಎಂಟ ನೇ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಣ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಅನ್ನೋದು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿಂದ ಎರಡನೇ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಣ ವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂದ ರೆ ನಿಮಗೆ ವಿಚಿತ್ರ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಿಂದ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಎರಡನೇ ರಾಶಿ ಅಲ್ವಾ?


ಮೇಲಿನ ಅಂಶಗಳ ಮೇಲೆ ಈ ಒಂದು ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಖಂಡಿತ ವಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಶುಭಾಶುಭ ಮಿಶ್ರಣ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತ ವಾಗಿ ಅದು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದರ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತ ದೆ ಮೊಟ್ಟ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶ್ಯಾಧಿಪತಿ ಗ್ರಸ್ತ ಆಗ್ತಾ ಇರೋದು.ಯಾವತ್ತಿಗೆ ಆಗಲಿ, ಯಾವುದೇ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶ್ಯಾಧಿಪತಿ ಗ್ರಸ್ತ ನಾಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಅಂತ ಅರ್ಥ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.
See also  ಮಕರ ರಾಶಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ.. ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಹಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ

[irp]