ನವರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮುಟ್ಟಾಗದಿರಲು ಈ 2 ಸರಳ ಉಪಾಯ ಪಾಲಿಸಿ ಉಪವಾಸ ನಿಯಮ ಹೇಗಿರಬೇಕು..ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ನವರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮುಟ್ಟಾಗದಿರಲು ಈ 2 ಸರಳ ಉಪಾಯ ಪಾಲಿಸಿ ಉಪವಾಸ ನಿಯಮ ಹೇಗಿರಬೇಕು..ನೋಡಿ

ನಿಮಗೆ ನವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ತುಂಬಾ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ನೇ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಕೂಡ ಉಪಯೋಗ ವಾಗುವಂತಹ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋ ಮೂಲಕ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ. ಅದೇನ ಪ್ಪಾ ಅಂತಂದ್ರೆ ಮುಟ್ಟಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ. ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡಿರು ವಂತದ್ದು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯಲ್ಲೂ ಕೂಡ ನಾನು ಮುಟ್ಟಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತ ದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಈ ನವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು 10 ದಿವಸಗಳ ಮಾಡುವಂತ ಹಬ್ಬ ಅಂದ್ರೆ ಒಂಬತ್ತು ದಿವಸಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ವಿಜಯದಶಮಿ ಹಬ್ಬ ಮುಗಿಯ ವರೆಗೂ ನಾವು ಹಬ್ಬ ವನ್ನು ಆಚರಣೆ ಮಾಡ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದು ನಮ್ಮ ನಾಡ ಹಬ್ಬವು ಕೂಡ ಹೌದು ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ನವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬವನ್ನ ಆಚರಣೆ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಂದು ಧನಾತ್ಮಕ ತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತೆ. ಒಂದು ಪಾಸಿಟಿವ್ ಹೆಲ್ತ್ಹೋಗುತ್ತೆ ಜೊತೆ ಲಿ ನಾವೇನು ಕೊಂಡು ನಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಯು ಕೂಡ 145 ದಿವಸ ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಬಿಡುತ್ತೆ. ಅಷ್ಟು ನಂಬಿಕೆ ಇಟ್ಟು ನಾವು ಮಾಡುವಂತ ಒಂದು ಆಚರಣೆ ಅಂದ್ರೆ ನವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಸಮಯ ದಲ್ಲಿ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಿಯ ಅಂತ ಬಂದಾಗ ಒಂದು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೋವಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ. ಕೆಲವರಿಗೆ ಮೊದಲ ದಿವಸದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗ ಬಹುದು. ಅಂಥವರಿಗೆ ನಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. 15 ನಿಮಿಷ ಬಿಟ್ಟು ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಮಾಡಬಹುದು,

See also  ಬೆಳ್ಳಿಯ ಚಿಕ್ಕ ತುಂಡನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಚ್ಚಿಡಿ ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ಸೆಸ್ ಕಂಡು ನೀವೆ ಅಚ್ಚರಿ ಪಡ್ತೀರಿ...ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ರೆಮಿಡಿ

ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೂಡ ಒಂದು ಆಸೆ ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ 9 ದಿನ ಗಳು ಕೂಡ ಕಂಪ್ಲೀ ಟ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಆಸೆ ಗಳು ಇರುತ್ತೆ. ಇವತ್ತು ನನಗೆ ಎರಡು ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಆ ಎರಡು ಪರಿಹಾರ ಗಳು ಕೂಡ ತುಂಬಾ ನೇ ಉಪಯುಕ್ತ ವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಇದನ್ನ ನೀವು ಒಂದು ನಂಬಿಕೆ ಇಟ್ಟು ಆಚರಣೆ ಮಾಡಬಹುದು ಹಾಗೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನು ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ.

ಇದನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ನಾವು ಮೊದಲು ತಿಳ್ಕೋ ಬೇಕಾಗಿರೋದು ಪಿರಿಯಡ್ಸ್ ಆದಾಗ ನಾವು ಎಷ್ಟು ದಿವಸಗಳ ನಂತರ ದಲ್ಲಿ ನಾವು ದೇವರ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬಹುದು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ನೋಡಿ ಪಿರಿಯಡ್ಸ್ ಆದಾಗ ನಾವು ಐದು ದಿವಸ ಗಳು ಕೂಡ ನಾವು ದೇವರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗೋ ದಿಕ್ಕೆ ಬರೋದಿಲ್ಲ. ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಐದು ದಿವಸಗಳ ನಂತರ ದಲ್ಲಿ ಇದು ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮೂರು ಬಾರಿ ನ್ನು ತಲೆಯ ಸಾಲ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರಬೇಕು. ಆರ ನೇ ದಿವಸ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತಲೆಸ್ನಾನ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಂತರ ದಲ್ಲಿ ನೀವು ದೇವರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಪೂಜೆ ಯನ್ನು ಮಾಡ್ಕೋ ಬಹುದು.

ಹಾಗಂತ ಹೇಳಿ ನೀವು ಐದು ದಿವಸ ಗಳು ಕೂಡ ನಾವು ದೇವರ ನಾಮಸ್ಮರಣೆ ಮಾಡೋ ಹಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ನೀವು ಅಂದ್ಕೊ ಬಹುದು ಖಂಡಿತ ಅದು ತಪ್ಪು ಭಾವನೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಒಂದು ದೇವರನಾಮ ಸ್ಮರಣೆ ಮಾಡಬಹುದು ಹಾಗೆ ಈಗ ಆಡಿಯೋ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲ ತರದ ಹಾಡುಗಳು ಸಿಕ್ಕೇ ಸಿಗುತ್ತೆ. ನೀವು ಯಾವ ದೇವರ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ತಪ್ಪಿಯೂ ಇಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಗೆ ನೋವಾಗುತ್ತೆ

[irp]