ರಾಹು ಕೇತು ಸ್ಥಾನ ಪರಿವರ್ತನೆ 2023 ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ…

ಈ ರಾಹು ಕೇತು ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ಯಾವ ರೀತಿ ಅಂತ ಶುಭ ಫಲ ಅಶುಭ ಫಲ ಅನ್ನುವಂತಹ ದನ್ನು ನೋಡೋಣ.ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಇ ಈ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ನ್ನು ವಂತದ್ದು ರಾಹುಲ್‌ಗೆ ಉಚ್ಚ ಸ್ಥಾನದ ಒಂದು ಫಲ ಕೊಡುತ್ತೆ. ಅಕಸ್ಮಾತ್ ರಾವ್ ಏನಾದ್ರೂ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿದ್ದರೆ ವೀಕ್ಷಕರೇ ಖಂಡಿತ ವಾಗ್ಲೂ ರಾಹು ನಿಮಗೆ ಯೋಗ.ಹಾಗಾದ್ರೆ ರಾಹು ಯೋಗ ಕೊಡುವಂತಹ ಒಂದು ಸ್ಥಾನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ಆ ಮಿತ್ರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ರಾಹು ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪೋಸ್ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ? ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕೊಡ್ತಾನೆ? ಕೇತುವಿನ ಫಲ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ? ಎಲ್ಲ ವನ್ನು ತಿಳಿದ ಬರೋಣ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ರಾಹು ಮತ್ತು ಕೇತು ಗಳ ಬದಲಾವಣೆ ಯಾವಾಗ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮೂವತ್ತ ನೇ ತಾರೀಖು 2023 ರಾತ್ರಿ 9:20 ರೇವತಿ ನಕ್ಷತ್ರ ಮೀನ ರಾಶಿ ಗೆ ರಾಹು ಪ್ರವೇಶ ಆಗ್ತಾರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇನ್ನು ಕೇತು ಬಂದು ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಮೂವತ್ತ ದಾರಿ ಕೆ ಚಿತ್ತ ನಕ್ಷತ್ರ ಎರಡನೇ ಪಾದ ಕ್ಕೆ ರಾತ್ರಿ 9:20 ಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ಆಗ್ತಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಗೆ ಕೇತು ಪ್ರವೇಶ ಮೀನ ರಾಶಿ ಗೆ ರಾಹುವಿನ ಪ್ರವೇಶ ಆಗುತ್ತೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಷ್ಟು ದಿನ ಹನ್ನೊಂದ ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದಂತ ರಾಹು ಅಂದ ರೆ ಲಾಭ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ದ್ದರು. ಈಗ ಅಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಯಲ್ಲಿ ದಶಮ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ವೃತ್ತಿ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ.

See also  ಈ ಕೀಟಗಳು ಮನೆಗೆ ಬಂದರೆ ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತಾರಂತೆ..ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಬರುವ ಕೀಟಗಳು ಅದೃಷ್ಟ ತರುತ್ತೆ

ಐದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದಂತ ಕೇತು ಈಗ ಚತುರ್ಥ ಸ್ಥಾನ ಅಂದ ರೆ ಸುಖ ಸ್ಥಾನ ಮಾತ್ರ ಸ್ಥಾನ ಅನ್ನುವಂತಹ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು? ಒಟ್ಟು ಐನೂರಾ 60 9 ದಿನ ಗಳು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನು ನಾಲ್ಕನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೇತು ಇರ್ತಾರೆ. 17 ತಿಳಿದು 569 ದಿನ ಗಳು 1 ವರ್ಷ ಆರು ತಿಂಗಳು, 21 ದಿನ, 18 ತಿಂಗಳು 21 ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಿ ರಾಹು ಮತ್ತು ಕೇತು ಗಳು ನಿಮಗೆ ದಶಮ ಹಾಗು ಸುಖ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ.

ಇದು ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಂದ್ರೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ರಾಹು ಅನಂತ ಒಳ್ಳೇದಾ ಕೇತು ನಾಲ್ಕರ ನಂತರ ಒಳ್ಳೇ ದು ಅಂತ ನೋಡೋಣ. ಈ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಲ್ಲಿ ಒಣ ಫಲ ದೀಪಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸಿದ್ದರು. ಆಹಾರ ವಾಗಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಏನಂದ ರೆ ಶುಕ್ರ ಮತ್ತೆ ಬುಧಾ ಹಾಗು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಶನಿ ಇವರು ಮೂರು ಗ್ರಹಗಳು ಕೂಡ ತ್ರಿಕೋನ ಅಧಿಪತಿಗಳು ಒಳ್ಳೆ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಅಂತ ನಾವ್ ಹೇಳ್ತೀವಿ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ.

ಇದು ಏನಾಗುತ್ತೆ? ಗ್ರಾಹಕರು ಅನುಸಾರ ವಾಗಿ ರಾಹು ಚತುರ್ಥ ದಲ್ಲಿ ಇದ್ರೆ ಅದರ ಏಟು ಚತುರ್ಥಭಾವದಲ್ಲಿ ರಾಹು ಇದ್ದರೆ ಏನು ಫಲ ಅಂತ ನೋಡಿದ್ರೆ ದಶಮ ಭಾವ ದಲ್ಲಿ ರಾಹು ಇದ್ದರೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆ ಹೆಸರನ್ನ ಕಳಿಸ್ತೀರಾ ಅಂತ ಆಯಿತು. ಎರಡನೆಯ ದು ನಿರ್ಭಯ ರು ಅಂದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಭಯ ಅನ್ನುವಂತ ದ್ದು ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತೆ. ಧೈರ್ಯ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುತ್ತೆ, ಅದರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲ ಬರುತ್ತೆ ದುಷ್ಕರ್ಮ ನಿರತರಾದರೆ ಕೆಟ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕುತ್ತೀರಾ. ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಅನುಗ್ರಹ ಈ 8 ರಾಶಿಗೆ ಇಂದಿನಿಂದ ಧನಲಾಭ,ಸ್ತ್ರೀಯರಿಂದ ಲಾಭ,ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಜಯ

[irp]


crossorigin="anonymous">