ನೋಟಿನಲ್ಲಿ 456,786 ಸಿಕ್ರೆ ಎತ್ತಿಡಿ ನೀವು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗೋದು ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ.. ನೋಟಿನ ನಂಬರ್ ರಹಸ್ಯ ಯಾಕೆ ಈ ನಂಬರ್ ಪವರ್ ಫುಲ್..

ನೋಟ್ ಮೇಲ್ಗಡೆ 456 ಅಂತ ನಂಬರ್ ಇರುತ್ತೆ ನೀವು ನೋಡಿರಬಹುದು ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ 786 ಅಂತಾನೂ ಇರುತ್ತೆ.
ಖಂಡಿತ ನಿಜ ಯಾಕಂದ್ರೆ 456 ಅನ್ನೋದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ತಗೊಂಡ್ರೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ನಂಬರ್ ಅಂತ ನಾವ್ ಹೇಳ್ತಿವಿ. ಯಾರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಐದು ಇಲ್ವೋ ಅವರು ಮುಂದೆ ಬಿಜಿನೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆಗೋಕೆ ಸಾಧ್ಯನೇ ಇಲ್ಲ. ತುಂಬಾ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಫೇಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ರಿಲೇಶನ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಮನಿ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಎಲ್ಲ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಇರುತ್ತೆ ನೀವು ಒಬ್ಸರ್ವ್ ಮಾಡಿ ಬೇಕಾದರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಿನ್ನೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಚಂದನಶ್ರೀ ಅವರು ಮನಿ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ರು ಅಂದ್ರೆ ದುಡ್ಡು ಹೆಂಗೆ ಮಾಡ್ಬೇಕು. ದುಡ್ಡು ಯಾವ ರೀತಿ ನಿಲ್ಲಬೇಕು ದುಡ್ಡು ಆಗೋದಿಕ್ಕೆ ಏನೆಲ್ಲ ಸಹಕಾರಿಯಾದಂತಹ ಅಂಶಗಳು ಇವೆ ಅವೆಲ್ಲದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅವರು ನಮಗೆ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಇವತ್ತು ಕೂಡ ನಾನು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ.

ಹಣದ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬಂದ್ರೆ ನಾನು ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಒಂದೊಂದು ಥರಾ ಹಣ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಏನೇನೋ ಮಾಡೋದನ್ನ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಕೆಲವರು ಕ್ಲಾಸ್‌ಗಳು ಅಟೆಂಡ್ ಆಗ್ತಾರೆ. ಕೆಲವರು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ಹೋಮ ಹವನಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಜಾತಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಏನೇನೋ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಹೌದು ಇವೆಲ್ಲವುದರ ಮಧ್ಯೆ ನಾನು ಇನ್ನೊಂದು ಗಮನಿಸ್ತಾ ಇರೋದು. ಇದು ಕೂಡ ವೀಕ್ಷಕರ ಪ್ರಶ್ನೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೊನೆಯದಾಗಿ 456 ನೋಟ್ ಮೇಲ್ಗಡೆ ನಂಬರ್ ಗಳು ಇರುತ್ತೆ 4576 ಅಂತ ಇರೋದು ಆಮೇಲೆ ಅದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹಳೆಯ ಕಾಲದ ಡಬ್ಬವನ್ನು ಇಟ್ಟು ಕೊಂಡು ಅದು ಭಾರವಾಗಿರುತ್ತೆ.

See also  ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅಖಂಡ ಕೃಪೆ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಈ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಧನಾಗಮನ,ನಿಂತ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಯ ನೆಮ್ಮದಿ

ಆ ತರ ಡಬ್ಬವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಅದರಲ್ಲಿ ದುಡ್ಡು ಹಾಕಿ ಅಂತದು ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ನೋಡಿದೆ ಈ ನೀವು ಮನಿ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳ್ತೀರಾ? ನಿಜವಾಗಲು ಹೋದ ಇದು 56 ಸೆವೆನ್ ಸಿಕ್ಸ್ ಅಂತ ನಾನು ಅದನ್ನ ನಾವು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಇನ್ನು ಜಾಸ್ತಿ ನಮ್ಮತ್ರ ದುಡ್ಡು ಮಾಡಬಹುದು. ಹೌದು ನಿಜ ಯಾಕೆಂದರೆ 456 ಅನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಕಾರ ತಗೊಂಡ್ರೆ ಗೋಲ್ಡ್ ನ್ ಅಂತ ನಾವು ಹೇಳ್ತಿವಿ.

ಕ್ರಾಸಲ್ಲಿ ಒಂದು ಫೋರ್ ಫೈವ್ ಸಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕೆಳಗಡೆ ನಂಬರ್ ಇರಬೇಕು ಆತರ ಇದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಹೇಳ್ತೀನಿ ಅವರು ಸಾಯೋ ಒಳಗಡೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗೇ ತೀರ್ಥರೇ. ಇದನ್ನ ಬರೆದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಇದು ಸಹಜ ಆಗಲೇಬೇಕು.ಯಾಕೆಂದರೆ ನೋಡಿ ಸರ್ ಫೋರ್ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಕುಬೇರ 414 ನಾವು ಬರೆಯುವಾಗ ಹೀಗೆ ಬರೀತೀವಿ. ನೀವು ಅಬ್ಸರ್ವ್ ಮಾಡಿ ನಾಲ್ಕುನಾ ಹೇಗ್ ಬರಿತೀವಿ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಅದನ್ನು ನೋಡಿ ನಂಬರನ್ನು ಅದು ಕಾಲ್ ಮೇಲೆ ಕಾಲ್ ಹಾಕೊಂಡಂಗೆ ಇರಲ್ವಾ ನಾಲ್ಕನೇ ನಂಬರ್.

ಡೈರೆಕ್ಟಾಗಿ ಫೋರ್ ಬಂದಿರೋದು ಬರಲಿ. ಮತ್ತೆ 55 ಅಂದ್ರೆ ಏನು ವಿಷ್ಣು ಅಂತ ಕರೀತೀವಿ. ನಾವು ವಿಷ್ಣುವಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ 15 ಒಳಗಡೆ ಬರಲಿ. ಐದು ತುಂಬಾ ಮುಖ್ಯ. ಯಾಕೆಂದರೆ ನೋಡಿ 1234 ಈ ಕಡೆ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಸಿಗಲಿ ಕಡೆಗೆ 5689 ಇತರ ಕಡೆ ಹೋಗಿ….. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಇನ್ನೂ 3 ದಿನದ ಒಳಗೆ ಶನಿದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಹಣದ ಜೊತೆ ಅದೃಷ್ಟ ಈ 6 ರಾಶಿಗೆ ವಿಪರೀತ ಧನಲಾಭ ರಾಜಯೋಗ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದೆಯಾ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">