ಮಹೀಂದ್ರಾ OJA ಗೆ ಮುಗಿಬಿದ್ದ ಜನ..ಏನೆನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ಈ ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ..ಅಂತ ವಿಶೇಷತೆ ನೋಡಿ

ಮಹಿಂದ್ರ ಓಜಾ ಗೆ ಮುಗಿಬಿದ್ದ ಜನ…. ಈ ವರ್ಷದ ಆಗಸ್ಟ್ 15ರಂದು ಮಹೀಂದ್ರಾಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಅದು ಓಜಾ ಎಂದು ಓಜಾ ಶಬ್ದ ಸಂಸ್ಕೃತದ ಒಂದು ಶಬ್ದ ಅದರ ಅರ್ಥ ಶಕ್ತಿ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಹೊಸದಾಗಿ ಇಂಟ್ರೊಡ್ಯೂಸ್ ಆಗಿದೆ ಈ ಮಹೇಂದ್ರ ಓಜಾ 2127 ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ 27 ಎಚ್‌ಪಿಯನ್ ಟ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಆಗಿದ್ದು ಇದು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಇದಕ್ಕೆ ತ್ರೀ ಟೆಕ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟ್ ಬರ್ತದೆ ರೋಬೋ ಜೋ ಮೈ ಓಝೋ ಪ್ರೊ ಓಜಾ ಎಂದು ಈ ಮೂರು ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ನ ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಟ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿಯೇ ಕಾರನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ನಾವು ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಉಪಯೋಗಿಸುತ್ತೇವೆ ಆ ರೀತಿ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಹೊಸ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಇ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್.

ನಲ್ಲಿ ಇದೆ, ಈ ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಂದ ಆನ್ ಹಾಗೂ ಆಫ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮೊದಲು ಬೀಪ್ ಸೌಂಡ್ ಬರುತ್ತದೆ ಆನಂತರ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಆನ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಶೇಷತೆ ಏನು ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲಿಸ್ಕೋಪಿಂಗ್ ನಮಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕಂಫರ್ಟ್ ಇದೆ ಆ ರೀತಿಯಾಗಿ ನಾವು ಇದನ್ನ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

See also  ಬೇರೆ ಹೀರೋ ಹಾಕೊಂಡು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡ್ತಿನಿ ಅಂದಾಗ ದರ್ಶನ್ ಉಮಾಪತಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಿದ್ರು ನೋಡಿ

ಇದರಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪ್ ಈ ರೀತಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೇಕು ಅಷ್ಟು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆ ರೀತಿಯ ಒಂದು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಇದೆ ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟೇರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಎಷ್ಟು ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ಬೇಕು ಅದನ್ನು ಕೂಡ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಟಿಲ್ಡ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಇದೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಓಜಾ ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಗೆ ಕೈನಲ್ಲಿ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ರಿವರ್ಸ್ ಮತ್ತು .

ನ್ಯೂಟನ್ ಮಾಡುವಂತ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ನಿಂದ ತಯಾರು ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಹಾಗಾಗಿ ಇದರ ತೂಕ ಬಂದು 760 ಕೆಜಿ ಎಷ್ಟು ಇದೆ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಬಂದು ಕಾರ್ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಟೈಪ್ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದಿಂದ ಕೂಡಿರುವುದಾಗಿದೆ ಗರುಡ ಶೇಪಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಮುನ್ನುಗುವುದಕ್ಕೆ ಬಹಳ.

ಉತ್ಸುಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆರ್ಟಿಕಲ್ಚರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆಂದೇ ಹೇಳಿ ರೆಡಿ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಇದು ಇದಕ್ಕೆ ಸೈಲೆನ್ಸರ್ ಒಳಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಆರ್ಟಿಕಲ್ಚರ್ ಕ್ರಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮುನ್ನುಗ್ಗಬಹುದು ಇದರ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಇಡಿ ಲ್ಯಾಂಪ್ ಎಲ್ಲ ಕೊಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ ಸಂಜೆ ಮತ್ತು ಮುಂಜಾನೆ ಕೆಲಸ.

ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಎಂದರೆ ಪಿಟಿ ಆಟೋ ಕಂಟ್ರೋಲರ್ ಎಂದು ಒಂದು ಬೋರ್ಡ್ ಇದರಲ್ಲಿ ಪಿಟಿ ಓದು ಫುಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಇರುತ್ತದೆ ಪಿಟಿಓ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ನಾವು ಈ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿದರೆ ಪಿಟಿಓ ಕಂಟ್ರೋಲರ್ ಇದನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದಾಗ ಇದನ್ನು.

See also  ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಹನ್ನೊಂದನೆ‌ ಕಂತಿನ ಹಣ ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂದವರಿಗೆ ಸಿಹಿ ಸುದ್ದಿ..ಈಗಲೇ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ.

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಂದು ಬಾರಿ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿದರೆ ಇದು ಮೇಲೆ ಬರುತ್ತದೆ ಆಗ ಆಟೋಮೆಟಿಕ್ ಆಗಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಆಗಾಗ ಪದೇಪದೇ ಗೇರ್ ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆಟೋಮೆಟಿಕ್ ಆಗಿ ಪಿಟಿಓ ಸ್ಟಾಪ್ ಆಗುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">