ಏಳು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ 100% ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ..ಈ ತಂತ್ರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಸಾಕು » Karnataka's Best News Portal

ಏಳು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ 100% ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ..ಈ ತಂತ್ರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಸಾಕು

ಏಳು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ 100% ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ…. ಮೆಮೊರಿ ಈ ಹೆಸರನ್ನ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕೇಳಿರುತ್ತೀರಿ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಮೆಮೊರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಐದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಇಂಪ್ರೂವ್ಮೆಂಟ್ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇನೆ ನೀವು ಈ ಟೆಕ್ನಿಕ್ ಕೇಳಿದ ನಂತರ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಹೇಗಾದರೂ ಇರಲಿ ಅದನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಬಹುದು ಇದುವರೆಗೂ ಯಾರಾದ್ರೂ ನಿಮಗೆ ಇನ್ಸರ್ಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಬಗ್ಗೆ ದಡ್ಡ ಮಂದ ಬುದ್ಧಿ ಮರೆವು ಎಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಡಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಮನುಷ್ಯ ನ ಇಷ್ಟು ವರ್ಷ ಬರೆಯುತ್ತಿರುವ ಎಕ್ಸಾಮ್ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಟೇಸ್ಟೇ ಆಗಿತ್ತು ನಿಮಗೆ ಎಕ್ಸಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಬರುವ ಮಾರ್ಕ್ಸ್.

ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ ಎಷ್ಟು ಇದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಬೇಕಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಯಾರಾದರೂ ಮೆಮೊರಿ ವೀಕ್ ಇದ್ದರೆ ಅಂತಹ ಜನರನ್ನು ಹೀಯಾಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಅವರಿಗೆ ಗೌರವ ಕೂಡ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ಗೊತ್ತಿರಲಿ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಪಿಕ್ಸ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಇದನ್ನು.

ನಾವು ಇಂಪ್ರೂ ಮಾಡಬಹುದು ಮೆಮೋರಿಯ ಅರ್ಥ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಈ ವಿಡಿಯೋದ ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶ ಕೂಡ ಹೇಗೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿಯನ್ನು ಇಂಪ್ರೂ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ವೃದ್ಧಿಸುವುದು ವಿಡಿಯೋ ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದ್ದು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಬಾರಿ ಅರ್ಥವಾಗದೆ ಇದ್ದರೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನೋಡಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಆದರೆ ಪೂರ್ತಿ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು.

ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ನೋಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಟೆಕ್ನಿಕ್ ಕೂಡ ಪ್ರಾಕ್ಟಿಕಲ್ ಆಗಿ ರೂಪದ ಟೆಕ್ನಿಕ್ ಗಳು, ಮೊದಲನೆಯದು ವಿಸಿಲ್ ಮೆಮೊರಿ ಆಕ್ಟಿವಿಟೀಸ್ ನೀವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವನ್ನು ನೋಡಿದರೂ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಚ್ಚರ್ ಫಾರ್ಮ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇವ್ ಆಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಎಲ್ಲಾದರೂ ನೋಡಿ ಅದನ್ನು ಗಮನವಿಟ್ಟು ನೋಡಿ ಈಗ ಒಂದು ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡೋಣ ನಿಮ್ಮ.

ರೂಮ್ನಲ್ಲಿರುವ ಟೇಬಲ್ ಹತ್ತಿರ ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಗಮನವಿಟ್ಟು ನೋಡಿ ಆ ಟೇಬಲ್ ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ವಸ್ತುಗಳಿವೆ ಎಂದು ನಿಗಾ ನಿಮ್ಮ ಎರಡು ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಈಗ ಹೇಳಿ ನಿಮ್ಮ ಟೇಬಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಯಾವ ಯಾವ ವಸ್ತುಗಳು ಇದ್ದವು ಎಂದು ಮತ್ತು ಅವು ಯಾವ ಬಣ್ಣದ್ದು ಎಂದು ಹೇಳಿ ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಟೇಬಲ್ ಅಲ್ಲಿ 5 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಸ್ತುಗಳು ಇದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ.

ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿದೆ ಈಗ ನೀವು ನೋಡಿದನ್ನು ಹಾಗೆ ಬರೆಯಬಹುದಾ ಏಕೆಂದರೆ ಒಂದು ರಿಸರ್ಚ್ನ ಪ್ರಕಾರ ನಾವು ಏನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಅಥವಾ ಏನು ಓದುತ್ತೇವೆ ಅದನ್ನು ಒಂದು ಬಾರಿಯಾದರೂ ಬರೆದರೆ ಶೇಕಡ 34% ಅಷ್ಟು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವುದು ಖಚಿತ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಏಳು ದಿನ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಬೆಳಗ್ಗೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿವರೆಗೆ.

ನಿಮ್ಮ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎಲ್ಲಾ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೆನಪು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಹೀಗೆ ಏಳು ದಿನ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ಆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಇಂಪ್ರೂ ಆಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಮೊರಿ ಪವರ್ 40% ಹೆಚ್ಚಾಗಲು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಬರೆಯುವಾಗ ನಿಮ್ಮ.

ಮೆದುಳಿನ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತೀರಾ ಇದರಿಂದ ಬ್ರೈನ್ ಅನ್ನ ವಿಜಿಲ್ ಮೆಮೊರಿಯವರೆಗೆ ತಲುಪಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮೆದುಳಿನಲ್ಲಿರುವ ವೀರ್ಯಲ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿcrossorigin="anonymous">