ಪರಪುರುಷನೊಂದಿಗೆ ಏಕಾಂತದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಪ್ರಿಯತಮನಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ಕನ್ನಡದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಇವರು.2008 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಸಂಚಲನ..

ಅಂದು ಕನ್ನಡದ ಆ ನಟಿ ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದ್ದಳು… 2002ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಂಡು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಸೆನ್ಸೇಷನಲ್ ಹಿಟ್ ಕಂಡಿದ್ದ ಜೂಟ್ ಸಿನಿಮಾ ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ ಅದರ ನಾಯಕಿಗೆ ಅದು ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಅವಳ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ಆದರೂ ತನ್ನ ಅಭಿನಯದಿಂದಲೇ ಕನ್ನಡಿಗರ ಮನಸನ್ನ ಗೆದ್ದಿದಳು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದ ನಟಿ ಏಕದಂತ ಜೂಟ್.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಓಕೆ ಸರ್ ಓಕೆ ಮುಂತಾದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಕಲಾವಿದೆ ರೂಪಸಿ ಅವಳೇ ಮರಿಯಾ ಮೋನಿಕ ಸುಸೈ ರಾಜ್ ಮೇ ಏಳು 2008ರಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ನಟಿ ಮರಿಯ ಮೋನಿಕಾ ಸುಸೈ ರಾಜ್ ಮುಂಬೈ ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಪ್ಲಾಟನ್ನು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಪಡೆದಿದ್ದಳು ಮಾಡಲು ಅವಳ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ ನೀರಾಜ್ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದ ಅಂದು ನೀರಜ್ ಅಲ್ಲಿಯೇ.

ಉಳಿದಿದ್ದ ಅವನು ಮಾರನೇ ದಿನದವರೆಗೂ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗದೆ ಇದ್ದ ಕಾರಣ ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದವರು ಅವನನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದರು ಅವರು ಅವನಿಗೆ ನೂರಾರು ಬಾರಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ದರು ಆದರೆ ಅವನು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲೇ ಇಲ್ಲ ನೀರಜ್ ಮರಿಯಾಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೋದನು ತಿಳಿದ ನಂತರ ಅವರು ನೀರಜ್ ಬಗ್ಗೆ.

ಮರಿಯಾಳನ್ನ ಕೇಳಿದಾಗ ನೀರಜ್ ತನ್ನ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ನಂತರ ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದ ಎಂದು ಮರಿಯ ಹೇಳಿದಳು ಇದನ್ನ ಕೇಳಿ ಗಾಬರಿಗೊಂಡ ನೀರಜ್ ಕುಟುಂಬದವರು ಮಿಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೇಸನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದರು ಅಂದು ಮರಿಯಾಳ ಮನೆಗೆ ಹೋದ ನೀರಜ್ ಗೆ ಏನಾಯ್ತು ಅಂದು ಈ ಪ್ರಕರಣ ಇಡೀ ಭಾರತವನ್ನ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿತು ಅತ್ಯಂತ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಆಘಾತಕಾರಿ.

See also  ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಯಾಕೆ ನಮ್ಮ ಐಪಿಎಲ್ ನಲ್ಲಿ ಆಡಿಸಲ್ಲ ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ ?ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಏಕೆ ನೋಡಿ

ಪ್ರಕರಣವಾಗಿತು ಅದನ್ನೇ ನಾವು ಇವತ್ತು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ ಕೇಳಿ. ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹಲವರು ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಮುಖವಾದ ನಗರವಾಗಿದೆ ಹಾಗೆ ಉತ್ತರ ಭಾರತದ ಆದ್ಯಂತ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನರು ಚಲನಚಿತ್ರ.

ಅವಕಾಶಕೊಸ್ಕರ ಮುಂಬೈ ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಹೀಗೆ ನಾನ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತು ಮುಂಬೈಗೆ ಹೋದವರಲ್ಲಿ ನೀರಜ್ ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು ಅವರು 1982 ರಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಕೃಷ್ಣ ಎಂಬ ಸಣ್ಣ ನಗರದಲ್ಲಿ ಜನಿಸುತ್ತಾರೆ 26ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ದೂರದರ್ಶನ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡಲು ಅವರು ಮುಂಬೈಗೆ ಬಂದು ಅಮೆರಿಕಾದ ಸ್ವಾಭಾವಿತ್ವ ಪಡೆದ ಭಾರತೀಯ ಆವೃತ್ತಿಯ ಒಂದು ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ.

ಆರ್ ಯು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಅರ್ಜೆಂಟ್ ಫಿಫ್ತ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಎಂಬ ಗೇಮ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನಂತರ ನೀರಜ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಆಗಿ ಸಿನರ್ಜಿ ಆಡ್ಲಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಆರಂಭಿಸಿದರು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಕನ್ನಡದ ನಟಿ ಮರಿನಾ ಮೋನಿಕಾ ಸುಸೈ ರಾಜ್ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ ಬರುತ್ತಾಳೆ ಆದರೆ ಮುಂದೆ ಇವಳೆ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ.

ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ನೀರಜ್ಗೆ ಹೇಗೆ ತಾನೆ ತಿಳಿದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯ ಕನ್ನಡದ ಮೂಲದ ಆಕೆಗೆ ಹಿಂದಿಯನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಲು ಬರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ನಟನ ಕೌಶಲ್ಯವೂ ಕೂಡ ಯಾವ ಪಾತ್ರಕ್ಕೂ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ ಆಗಲೂ ನೀರಜ್ ಅವಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಮಗಳ ಸಾವು ನಿರ್ಮಾವನ್ನು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಮಾಡಿತು..ಆದರೆ ಎಡವಿದ್ದು ಎಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಾ ?crossorigin="anonymous">