28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಮುಗಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಈ 6 ರಾಶಿಯ ಜನ ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಿದ್ದಾರೆ... - Karnataka's Best News Portal

28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಮುಗಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಈ 6 ರಾಶಿಯ ಜನ ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಿದ್ದಾರೆ…

28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಎಣಿಸಿ ಎಣಿಸಿ ಸುಸ್ತಾಗುವಿರಿ ಈ 6 ರಾಶಿಯ ಜನ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಶರಾಗುವರು… ಹಣ ಎಣಿಸಿ ಎಣಿಸಿ ಎಣಿಸಿ ಸುಸ್ತಾಗುವುದು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ 28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ 6 ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜನರು ಆಗುವವರು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಗಳು 2023 ನೇಯ ಇಸವಿಯ ಎರಡನೇ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ 28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ದಿನ ಹಿಡಿಯಲಿದೆ ಈ.

ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣವು ಅಶ್ವಿನಿಮಾಸದ ದಿನ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗ್ರಹಗಳು ತಮ್ಮ ವಕ್ರಾವಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತವೆ ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ತುಂಬಾನೆ ಭಯಂಕರವಾಗಿರಲಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಸಮಯದವರೆಗಿನ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಆಗಿದೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ 28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ನಂದು ನಡೆಯುವ.

ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಪ್ರಭಾವವನ್ನ ಹಾಕಲಿದೆ ಆದರೆ ಈ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಗಳು ತುಂಬಾನೇ ಭಾಗ್ಯಶಾಲಿಗಳು ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿ ಆಶೀರ್ವಾದ ಇದೆ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣದಿಂದ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಇತರ ಪ್ರಭಾವ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೋಡಲು ಸಿಗಲಿದೆ ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಭೂಕಂಪ ಬಿರುಗಾಳಿ ಅಂತಹ ಘಟನೆಗಳು ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ.

ನಡೆಯಲಿದೆ ಅದೇ ನಾವು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28ರಂದು ಹಿಡಿಯುವಂತಹ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಎಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ ಇದರ ಸೂತಕ ಕಾಲ ಏನಿದೆ ಇವುಗಳು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಯಾವ ಯಾವ ರಾಶಿಗಳು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಇದರ ಪ್ರಭಾವ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತವೆ ಇವು ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನಾವು ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸಿ.

See also  ಮಕರ ರಾಶಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ.. ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಹಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ

ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಜೊತೆಗೆ ಗರ್ಭಿಣಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ಗ್ರಹಣಕಾಲದಲ್ಲಿ ಏನೆಲ್ಲ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನ ವಹಿಸಬೇಕು ಉಳಿದ ಜನರು ಏನೆಲ್ಲಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ವಹಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಕೂಡ ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಇವುಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದಾದಂತಹ ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಇವುಗಳ ಪ್ರಭಾವದಿಂದ.

ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯ ಶುಭಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಗ್ರಹಣದ ಕೆಟ್ಟ ಪ್ರಭಾವ ದಿಂದ ಉಳಿಯಬಹುದು. ಈ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣವು ನಮ್ಮ ಭಾರತ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣದ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಭಾವವು ದೇಶದ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಚಂದ್ರ.

ಗ್ರಹಣದ ಸೂತಕ ಕಾಲದ ನಿಯಮವನ್ನ ನಾವು
ಪಾಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣದ ಅಶುಭ ಪ್ರಭಾವ ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ನೋಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣದ ಶುಭ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲಿದೆ ಸೂತಕದ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡುವುದಾದರೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಹಿಡಿಯುವ.

9:00 ಮುನ್ನವೇ ಶುರುವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹೀಗಾಗಿ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣದ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ
ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ 28 ಅಕ್ಟೋಬರ್ ರಾತ್ರಿ ಒಂದು ಗಂಟೆ ೩೬ ನಿಮಿಷದಿಂದ ಶುರುವಾಗಿ ರಾತ್ರಿ 11:00 ಐವತ್ತು ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಮುಗಿಯುತ್ತದೆ ಸೂತಕ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸೂತಕ ಕಾಲದ.

ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸುವುದು ತುಂಬಾನೇ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ ಗ್ರಹಣದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ರೋಗಿಗಳು ವೃದ್ಧರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬೇರೆಯವರು ಊಟವನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು ಮತ್ತು ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅಡಿಗೆಯನ್ನು ತಯಾರು ಕೂಡ ಮಾಡಬಾರದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇದೊಂದಿದ್ರೆ ಈ ಡಿಸೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ ಕಥೆ ಬೇರೆ..ನಿಮ್ಮ ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ

[irp]