ಅವತ್ತು ನಿಜಕ್ಕೂ ಏನು ನಡೆಯಿತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಿರೋದು ಆ ರೂಮ್ ನಂಬರ್ 2201 ಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ... - Karnataka's Best News Portal

ಅವತ್ತು ನಿಜಕ್ಕೂ ಏನು ನಡೆಯಿತು ಎಂದು ಗೊತ್ತಿರೋದು ಆ ರೂಮ್ ನಂಬರ್ 2201 ಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ…

ವೀಕ್ಷಕರೆ ಅದು 2016 ರ ಫೆಬ್ರವರಿ ಇಪ್ಪತ್ನಾಲ್ಕನೇ ತಾರೀಕು. ಅವತ್ತು ಎರಡು ಕೂಡ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುವಂತಹ ಸುದ್ದಿಯೊಂದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿತ್ತು. ಈ ಸುದ್ದಿ ನಿಜ ಸುಳ್ಳು ಅಂತ ಭಾರತದ ಅನೇಕರು ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಹಾಗಂತ ಸುದ್ದಿ ಸುಳ್ಳಲ್ಲ. ಅದು ಸತ್ಯವಷ್ಟೇ ಕನ್ಫರ್ಮ್ ಆಗಿತ್ತು. ವೀಕ್ಷಕರ ಸುದ್ದಿ ಬೇರೇನೂ ಅಲ್ಲ ಖ್ಯಾತ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯ ದುರಂತ ನಟಿ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರ ಅಚಾನಕ್ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿ ದುಬೈನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಹೋಟೆಲ್ ಆದಂತ ಜೂನಿಯರ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ನ ನಂಬರ್ 2201ರಲ್ಲಿ ನಟಿ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರ ಶವ ಪತ್ತೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಬಾತ್ ಟಬ್ ನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ ಪರಿಣಾಮದಲ್ಲಿ ನೀರು ತುಂಬಿ ಅವರು ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತೆ. ಆದರೆ ಐದು ಅಡಿ 10 ಇಂಚು ಎತ್ತರದಂತ ಶ್ರೀ ದೇವರು ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಅಷ್ಟೇ ಆದಂತ ದಲ್ಲಿ ಅದೇಗೆ ನೀರಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿ ಸಾಯೋದಿಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯ ಎಂಬ ಗುಮಾನಿ ಗಳು. ಇದನ್ನು ಕೂಡ ನಿಜಕ್ಕೂ ಅವತ್ತು ಆಗಿದ್ದೇನು? ನಟಿ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರ ಸಾವಿನ ಹಿಂದಿರುವ ಅಸಲಿ ಸತ್ಯ ಏನು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇವತ್ತಿನ ಈ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿಕರವಾಗಿ ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ ಯುವಕರೇ.

ನಟಿ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಹೆಸರು, ಇವರ ಮೂಲ ಹೆಸರು ಶ್ರೀ ಅಮ್ಮ ಎಂದು ಅಯ್ಯಪ್ಪ ನ್. ಆದರೆ ಮುಂದೆ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀ ಸ್ ಅವರು ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದರು. 2018 ರ ಫೆಬ್ರವರಿ ಇಪ್ಪತ್ತ ನೇ ತಾರೀಖು ಶ್ರೀ ದೇವಿ ತಮ್ಮ ಪತಿ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ಹಾಗೂ ಖುಷಿ ಜೊತೆ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆಯ ಬೇಕಿದ್ದ ಮೋಹಿತ್ ಮಾರ್ವಾ ಅವರ ಮದುವೆ ಅಂತ ಹೊರಟಿದ್ರು. ಇದು ಐಷಾರಾಮಿ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ರಿಂದ ಈ ಒಂದು ಮದುವೆಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಇತರ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಹಾಗೂ ಇತರ ವಿಐಪಿಗಳು ಬಂದಿದ್ರು. ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರ ಹಿರಿ ಮಗಳಾದ ಜಾಹ್ನವಿ ಈ ಒಂದು ಮದುವೆಗೆ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರ ಜೊತೆ ಬಂದಿರಲಿಲ್ಲ.

See also  ಸಾವಿರ ಕೆಜಿ ಒಡವೆ 12 ಅರಮನೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಆಸ್ತಿ ಹಂಚಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಗುತ್ತದೆ. 3 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿಗಳ ಒಡೆಯನ ಜೀವನ ನೋಡಿ..

ಯಾಕಂದ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಯಾವುದೋ ಸಿನಿಮಾ ಒಂದರ ಶೂಟಿಂಗ್ ಇತ್ತು. ದುಬೈಗೆ ಬಂದ ದಿನವೇ ತಮ್ಮ ಒಂದು ಆಕರ್ಷಕವಾದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿದು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಶ್ರೀ ದೇವಿ, ತಾವು ದುಬೈಗೆ ಸಂಬಂಧಿಯೊಬ್ಬರ ಮದುವೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಬಂದಿರೋದಾಗಿ ಬರೆದು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ತಾರೆ. ಇಪ್ಪತ್ತನೇ ತಾರೀಖಿನಂದು ಮದುವೆ ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ನೆರವೇರುತ್ತಿದೆ. ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಫೋಟೋ ಗಳು ಕೂಡ ಆಕೆ ಜೊತೆ ನವ ದಂಪತಿಗಳು ಹಿರಿಮಗ ಅಂತ ಖುಷಿ ಹಾಗು ಪತಿ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ಕೂಡ ಇದ್ದರು. ನಂತರ ಮದುವೆ ಮುಗಿದ ಎರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅಂದ್ರೆ ಇಪ್ಪತ್ತನೇ ತಾರೀಖು ಈ ಶ್ರೀದೇವಿಯ ಪತಿ ಅಂತ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ತಮ್ಮ ಮಗಳಾದಂತ ಖುಷಿ ಜೊತೆ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಅವರು ತುರ್ತು ಕಾರ್ಯದ ಸಲುವಾಗಿ ವಾಪಾಸ್ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ.

ಆದ್ರೆ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಮಾತ್ರ ಇದೆ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬಂದಿರಲಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ಎರಡು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣಗಳಿದ್ದವು. ಒಂದು ಆಕೆಯ ಸೋದರಿಯೊಬ್ಬಳು ದುಬೈನಲ್ಲಿ ದ್ರು ಅವರನ್ನ ಈ ಸೇವಿ ಭೇಟಿಯಾಗ ಬೇಕಿತ್ತು ಹಾಗು ಎರಡು ಶ್ರೀ ದೇವಿ ತಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಮಗಳಾದ ಜಾಹ್ನವಿಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡೋದಿಕ್ಕೆ ಬಯಸಿದ ರು. ದುಬೈನ ಹೋಟೆಲ್ ನಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದ ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಅವರಿಗೆ ಅಲ್ಲಿ 2201 ನೇ ನಂಬರಿನ ರೂಂ ಸಿಗುತ್ತೆ. ಇತ್ತ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆದಂತ ವಿಷಯ ದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪತಿ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕುಂದಾಪುರ ಬೈಂದೂರಿನಲ್ಲಿರೋ ಹಾಂಟೆಡ್ ರೈಲ್ವೇ..ನೈಜ ಘಟನಾಧಾರಿತ ಕಥೆ ಇದು..ಭಯ ಹುಟ್ಟಿಸುವ ಕಥೆ ಇದು