ನಮ್ಮ ಮೆಟ್ರೋ ಮಹಿಳಾ ಚಾಲಾಕಿಯಾಗಿ ನನ್ನ ಸಂಬಳ ಎಷ್ಟು..ಮೆಟ್ರೋ ರೈಲಿನ ಚಾಲಕರ ಸಂಬಳ ಎಷ್ಟು ಸೌಲಭ್ಯ ಏನೇನು ನೋಡಿ » Karnataka's Best News Portal

ನಮ್ಮ ಮೆಟ್ರೋ ಮಹಿಳಾ ಚಾಲಾಕಿಯಾಗಿ ನನ್ನ ಸಂಬಳ ಎಷ್ಟು..ಮೆಟ್ರೋ ರೈಲಿನ ಚಾಲಕರ ಸಂಬಳ ಎಷ್ಟು ಸೌಲಭ್ಯ ಏನೇನು ನೋಡಿ

ನನ್ನ ಸಂಬಳ ಮೆಟ್ರೋ ರೈಲು ಚಾಲಾಕಿಯಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ… ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಕವರ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಲಿಸ್ಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಡಿಮೆ ಎಂದರೆ ಅವರು ಸುಮಾರು ಎಂದರು 85,000 ದಿಂದ 90,000 ಗಳಿಸಬಹುದು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಎಮರ್ಜೆನ್ಸಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಗಳನ್ನು ಒಂದು ಟ್ರೈನ್ ನಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರೈನ್ಗೆ ಹತ್ತಿಸುವುದು ಜೊತೆಗೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗೆ ಇಳಿಸಬೇಕಾದರೆ ಹೇಗೆ ಪವರನ್ನು ಟರ್ನ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೂ ನಮ್ಮನ್ನು ತಯಾರು ಮಾಡಿರುತ್ತಾರೆ ಪ್ರತಿ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಗೂ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವ್ಯಾಕರ್ ಇರುತ್ತದೆ ವ್ಯಾಕಲ್ ನಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡು ಮುಂದೆ ನಡೆಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರೈನ್ ಅನ್ನು ಹತ್ತಿಸಿಕೊಂಡು ಆ ಟ್ರೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಬಹುದಲ್ಲ ಅಂದರೆ.


ನೀವು ಹಾರ್ಡ್ ವರ್ಕ್ ಮಾಡುವುದು ಎಫರ್ಟ್ ಹಾಕುವುದು ಯಾವತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದುಸ್ಥಿತಿಗೆ ತರುವುದಿಲ್ಲ ದುರಸ್ಥಿತಿಗೆ ತಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ನಿಮಗೆ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯ ಫ್ರೂಟ್ ಕೊಟ್ಟೆ ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಮೆಟ್ರೋ ಬಂದು ಜಾಯಿಂಟ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಗೌರ್ನಮೆಂಟ್ ನಮ್ಮದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಗೌರ್ನಮೆಂಟ್ ಜಾಬ್ ಮೇಡಂ ನೀವು ಸ್ಟೇಟ್ ಗೆ ಬರುತ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಗೆ ಬರುತ್ತೀರಾ ಎಂಪ್ಲಾಯಿಸು.

ವೇರ್ ವಿ ಫಾಲ್ ಎನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಡಿಸೈಡ್ ಆಗಿಲ್ಲ ಸರ್ ಕೇಳಲಿ ನಮ್ಮದು ಐಡಿಎಸ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಅನ್ನು ಬರುತ್ತದೆ ಸಿನ್ಸಿಟಿ ಇಸ್ ಕಮ್ ಅಂಡರ್ ದ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ಅದು ಅಂಡರ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಬರುವುದರಿಂದ ನಮಗೆ ಐಡಿಯಾಸ್ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನಾವು ಗೌರ್ನಮೆಂಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಮೇಡಂ ನನಗೆ ಒಂದು ಕುತೂಹಲ ಈ ಮೆಟ್ರೋ ಚಾಲಕರಿಗೆ.

ಎಷ್ಟು ಹಣ ಬರುತ್ತದೆ ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಕವರ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಲೀವ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಡಿಮೆ, ಎಲ್ಲಾ ಇರುತ್ತದೆ ಸರ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 85,000 ದಿಂದ 90,000ಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು ಮೇಡಂ ಇದು ಫಿಕ್ಸ್ ಆಗಿ ನಿಮಗೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲವ ಇಲ್ಲ ಸರ್ ಫಿಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಇದೆ ನಿಮಗೆ ರೂ.80,000 ವರೆಗೆ ಫಿಕ್ಸ್ ಇರುತ್ತದೆ 85,000 ದಿಂದ 90,000.

ಇದೆಯಲ್ಲ ಇದರಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ನೀವು ಎಷ್ಟು ದಿನ ಬಂದಿದ್ದೀರಾ ಎಷ್ಟು ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಗಾಡಿಯನ್ನು ಓಡಿಸುತ್ತೀರಾ ಎಷ್ಟು ನೈಟ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಅದೆಲ್ಲಾ ಅಡಿಷನಲ್ ಆಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮೇಡಂ ಹಾಗಾದರೆ ನಿಮಗೆ 80000 ಬಂತು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಇವತ್ತು ಈಗ ಅಂದರೆ ಇವತ್ತಿಗೆ ನಿಮಗೆ 80000 ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮೇಡಂ ನೀವು 2010ರಲ್ಲಿ ಸೇರಿದಾಗ ಸನ್ ನಾನು.

2010ರಲ್ಲಿ ಸೇರಿದಾಗ 25,000 ದಿಂದ ಮೂವತ್ತು ಸಾವಿರ ಇತ್ತು ಸರ್ ನಾವು ಸೇರಿದಾಗ ಅದೇ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವಾಗಿತ್ತು ಇಡೀ ಮೆಟ್ರೋದಲ್ಲಿ ನಾವು ಸ್ಟಾಪ್ ಗಳೆ 2,000 ಜನ ಇಂದ 2500 ಜನ ಆಗಿದ್ದೇವೆ ಈಗ ನಮ್ಮ ಟಾಪ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ನಿಂದ ಆಪರೇಷನ್ ಇಂದ ಮೆಂಟೇನೆನ್ಸ್ ಎಂದು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೇನೇ ಅಷ್ಟು ಸ್ಟ್ರೆಂತ್ ಇದೆ ಸರ್ ನಮ್ಮದು ಸವಾಲು ಎಂದರೆ ಪ್ರತಿ.

ಡಿಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ಗು ಅದರ ಸವಾಲುಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಟ್ರೈನ್ ಆಪರೇಟರ್ ಏನು ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಫೋರ್ಸ್ ಪೆರ್ಸೆಂಟ್ ಇರುತ್ತದೆ ಫಸ್ಟ್ ಪರ್ಸನ್ ಸೇಫ್ಟಿ ಅನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ಗಳ ಸೇಫ್ಟಿಯೇ ನಮಗೆ ಮೊದಲು ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನೇ ನಾವು ಮೊದಲು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">