ಸಾಲ ತೀರಬೇಕೆ ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಒಂದು ಪೋಟೊ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲೆಬೇಕು...ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು - Karnataka's Best News Portal

ಸಾಲ ತೀರಬೇಕೆ ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಒಂದು ಪೋಟೊ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲೆಬೇಕು…ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು

ಸಾಲ ತೀರ ಬೇಕೆ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಈ ಫೋಟೋ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲೇಬೇಕು… ಇವತ್ತಿನ ವಿಷಯ ತುಂಬಾ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇವತ್ತಿನ ವಿಷಯ ಏನು ಎಂದರೆ ಈ ಒಂದು ಫೋಟೋ ಯಾರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆಯೋ ಅವರಿಗೆ ಸಾಲ ತೀರಿಸುವ ದಾರಿಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ ಚಮತ್ಕಾರಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಲ ತೀರುತ್ತದೆ ಅಂತಹ ವಿಶೇಷ.

ಅದ್ಭುತ ಫೋಟೋ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ನಾನು ಇವತ್ತಿನ ನೇರ ಪ್ರಸಾರದಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಸಾಲ ಎನ್ನುವುದು ನಮ್ಮನ್ನು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತುಂಬಾನೇ ನರಳಿಸುವಂತಹ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಸಾಲ ಇಲ್ಲದ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಇವತ್ತು ಒಂದು ಹೊತ್ತಿನ ಊಟಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲವೆಂದರೂ ನೀರನ್ನು ಕುಡಿದು ಮಲಗಿದರು ನಿದ್ದೆ ಬರುತ್ತದೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ಸಾಲ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಸಾಲ ಇತ್ತು ಎಂದರೆ.

ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ತಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮೃಷ್ಟಾನ್ನ ಭೋಜನ ತಂದು ಇಟ್ರು ಬಗೆಬಗೆಯ ಬಕ್ಷ ಭೋಜನಗಳು ಸ್ವೀಟು ತರವರಿ ಖಾರದ ತಿಂಡಿ ಊಟ ಅದು ಇದು ತಂದಿಟ್ಟರು ಯಾವುದು ಕೂಡ ರುಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ರಾತ್ರಿ ನಿದ್ದೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತಹ ಕೆಟ್ಟ ಬಂದು ಸಾಲ ನಿದ್ದೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಊಟ ರುಚಿ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಯಾವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿಯೂ ಗಮನಹರಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಯಾವಾಗ ಸಾಲ.

ತೀರುತದೆ ಯಾವಾಗ ಸಾಲತಿರುತ್ತದೆ ಅನ್ನೋದೆ ನಮ್ಮ ಒಂದು ತಲೆ ನೋಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಸಾಲ ಇದ್ದಾಗ ದುಡಿಮೆಯ ದಾರಿಗಳೇನಾದರೂ ಬಂದಾಗಿ ಬಿಟ್ಟರೆ ಹೇಗೆ ಸಾಲ ತಿಳಿಸಬೇಕು ಒಂದು ಕಡೆ ನಮಗೆ ದುಡಿಮೆಯಿಂದ ಹಣ ಬರಬೇಕು ಅದರಿಂದ ನಾವು ಸಾಲವನ್ನು ತೀರಿಸಬೇಕು ಆ ಸಾಲದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಂದುಬಿಡಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ಆ ಸಾಲ ಜಾಸ್ತಿ ದಿವಸ.

See also  ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ತಪ್ಪಿಯೂ ಇಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಗೆ ನೋವಾಗುತ್ತೆ

ಇರಬಾರದು ಅಲ್ಲವಾ ಅದಕ್ಕೆ ಏನು ಉಪಯೋಗ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ ಒಂದು ಎರಡು ಚಿಕ್ಕ ಉಪಯಗಳನ್ನು ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಾನು ಹೇಳಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಏನು ಎಂದರೆ ಐದು ಶನಿವಾರ ಏನು ಮಾಡಿ ಎಂದರೆ ಪ್ರತಿ ಶನಿವಾರ ಸಾಯಂಕಾಲ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ.

ಹೋಗಿ ನೀವು ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಪಾದಕ್ಕೆ 5 ಸ್ವೀಟ್ ಪಾನ್
ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಆ ಸಿಹಿ ಪಾನ್ ಅನ್ನ ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ನೀವು ಕೈಯಾರ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗಬಹುದು ಅಥವಾ ಆಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಪಾನ್ ಶಾಪ್ ಅವರ ಹತ್ತಿರ ನೀವು ಹೇಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ.

ಹೋಗಿ ನಾನು ಈ ಪಾನ್ ಅನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಡಿ ಎಂದರೆ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ
ಅವುಗಳನ್ನ ಪ್ರತಿ ಶನಿವಾರ 5 5 ಪಾನ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಬೇಕು ಆ ರೀತಿ ಐದು ಶನಿವಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಪಾದಕ್ಕೆ ಇಟ್ಟು ಸ್ವಾಮಿಗೆ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿ.

ಅಪ್ಪನನ್ನು ಅಲ್ಲೇ ಬಿಡಬೇಕು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ ತರಬಾರದು ಪಾನಾನು ಅರ್ಪಿಸಿದ ನಂತರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸ ಪುಸ್ತಕ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ನೀವು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಓದಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]