ತನಿಷಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ನಿಜಜೀವನ..ಇವರ ಬ್ಯಾಕ್ ಗ್ರೌಂಡ್ ಏನು..ಮನೆ ವಿದ್ಯೆ.ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡಿ... - Karnataka's Best News Portal

ತನಿಷಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ನಿಜಜೀವನ..ಇವರ ಬ್ಯಾಕ್ ಗ್ರೌಂಡ್ ಏನು..ಮನೆ ವಿದ್ಯೆ.ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡಿ…

ತನಿಶಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಸೀಸನ್ ಹತ್ತಿರ ಮನೆಗೆ ಅಸಮರ್ಥರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟ ಇವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲೇನೇ ವಾರದ ಉತ್ತಮ ಅನ್ನುವಂತಹ ಪದಕವನ್ನು ಕೂಡ ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಗಡೆ ತಾವು ಮಾಡಿರುವಂತಹ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೆ ಅದು ರಿಪೀಟ್ ಆಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡ್ಕೊಳ್ತಾ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಕಂಟೆ ಸ್ಟೆಂಟ್ ಗಳಿಗೂ ಕೂಡ ಕಟ ಕಾರಣ ಕೊಟ್ಟು ಎಲ್ಲ ಟಾಸ್ಕ್ ಕೂಡ ವಿನಯ್ ಅಂತ ಮುನ್ನುಗ್ತಾ ಇರೋವಂತಹ ತನಿಶಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾದ ಮಾಹಿತಿ ಕೊಡ್ತಾ ಇದೀನಿ. ಅವರಲ್ಲಿ ಹೇಗಿದೆ ಅವರ ವಯಸ್ಸು ಎಷ್ಟು?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಕೇರಳದ ಶ್ರೀ ಮಹಾ ಭೈರವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಶ್ರೀ ರಾಘವನ್ ಗುರೂಜಿ 9845866645.ನಿಮ್ಮ ಗಂಡನ ಪರಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಬೇಕೆ .ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಪರ ಪುರುಷನ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಬೇಕೆ..ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಯೋಗ ಆಗಿದ್ಯಾ .ಪ್ರೀತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯೆ.ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯೆ ಮಾಟಮಂತ್ರ ಆಗಿದೆಯಾ ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ..ಸರ್ವ ವಶೀಕರಣ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ವಿಶಿಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳ ಮೂಲಕ 100% ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ..9945866645.

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಗಳು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಹೀಗಾಗಿ ದಿನ ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ನೋಡಿ ಇದರ ಜೊತೆ ಜೊತೆಗೆ ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ ಕೂಡ ಇದೆ. ಅದನ್ನು ಕೂಡ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ತನಿಶಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಅವರು ಮೂಲತಹ ಕೊಡಗಿನ ಹುಡುಗಿ. ಆದರೆ ಇವರು ಬೆಳೆದಿದ್ದು ಹಾಗೇ ತಮ್ಮ ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ. ಮೇ ಇವರು ತಮ್ಮ ಪಿ ಯು ಸಿ ನ ಸಿಟಿ ಪ್ರಿಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಕಾಲೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮರ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಇದಾದ ನಂತರ ಬಿಬಿಎಂ ದಿನ ಕೂಡ ಅವರು ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಎನ್ ವಿ ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನವರು ಕಂಪ್ಲೇಂಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರೋದು ತನಿಶಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಹೆಸರು ಲೀಲಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಅನ್ನೋದಾಗಿದೆ. ಇವರ ತಂದೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಅಂತಹ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ. ತನಿಷ್ಕ್ ಪಾಂಡವರು ಸೀರೀಸ್ ಹಾಗೇ ನೇ ಸಿನಿಮಾ ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದು ಕನ್ನಡ ಹಾಗೇ ತಮಿಳು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ನಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಸೀತಾರಾಮ ಸೀರಿಯಲ್ ಅಶೋಕ್ ನಿಜ ಜೀವನ ಗೊತ್ತಾ ? ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರಾ..ಇವರ ಪತ್ನಿ ಯಾರು‌ ನೋಡಿ

ರಾಹು ಕೇತುಗಳು 540 ದಿನಗಳ‌ ಕಾಲ ಹಣದ ಸುರಿಮಳೆ ಸುರಿಸಲು ಈ ರಾಶಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಇರಲಿದ್ದಾರೆ…

ಅದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇವರು ಕನ್ನಡದ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ನಟನೆಯ ಜೊತೆ ಜೊತೆಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದಂತಹ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಕೂಡ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇವರ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ನ ಹೆಸರು ಅಪ್ಪು ನೈಟ್ರಿಕ್ ಎನ್ನುವುದಾಗಿದೆ. ಇದು ಆರ್ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತದ್ದು ತನಿಶಾ ಕುಪ್ಪಂಡ ಅವರ ವಯಸ್ಸೆಷ್ಟು ಅವರ ಡೇಟ್ಸ್ ಏನು? ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ಮಾಹಿತಿನ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ ಅದನ್ನು ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡ್ತಾ ಇದೀನಿ. ಇವರು ಸಿನಿಮಾಗೋಸ್ಕರ ಒಂದು ಐಟಂ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಕಾಲು ನೋವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೆ.

ಇದಾದ ನಂತರ ಅವರು ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ಕೂಡ ರಿವೀಲ್ ಮಾಡಿದ್ರು. ಅದೇನಪ್ಪ ಅಂತ ಹೇಳುದ್ರೆ ಇವರು ತಮ್ಮ ಶಾಲಾ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಐಸ್ ಕ್ರೀಂಗೋಸ್ಕರ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ 15 ಚಾಲೆಂಜ್ ಗೋಸ್ಕರ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಕೆಳಗಡೆ ಜಿಗಿದರಂತೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಇವರ ಬಲಗಾಲಿಗೆ ಏಟಾಗಿತ್ತು. ಮೂಳೆ ಸೀಳು ಬಿಟ್ಟಿತ್ತು ಅನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿ ಅವರು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ರು. ಹಾಗೇನೇ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಆದ ನಂತರ ಈವಾಗ ಮತ್ತೆ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆ ಒಂದು ನೋವು ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಐಟಂ ಸಾಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ತುಂಬಾನೇ ಕಷ್ಟ ಆಯ್ತು ಎನ್ನುವಂತಹ ವಿಷಯ ವನ್ನು ಕೂಡ ಅವರೇ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಿರಂಜನ್ ದೇಶಪಾಂಡೆ ಅವರ ಲೈಫ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಹಿ ಘಟನೆಗಳು..ತಮ್ಮ ತಂದೆಯನ್ನು 11 ವರ್ಷದ ನಂತರ ಹುಡುಕಿದಾಗ ಏನಾಯ್ತು ಗೊತ್ತಾ?crossorigin="anonymous">