ಕಾಮಿಡಿ ಸ್ಟಾರ್ ಶಿವಪುತ್ರ ತಮ್ಮ ಹುಟ್ಟೂರಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯ.. ಇದು ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ..ಇವರ ಸಂಪಾದನೆ ಹಾಗೂ ಜೀವನ.. - Karnataka's Best News Portal

ಕಾಮಿಡಿ ಸ್ಟಾರ್ ಶಿವಪುತ್ರ ತಮ್ಮ ಹುಟ್ಟೂರಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯ.. ಇದು ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ..ಇವರ ಸಂಪಾದನೆ ಹಾಗೂ ಜೀವನ..

ಕಾಮಿಡಿ ಸ್ಟಾರ್ ಶಿವಪುತ್ರ ಹುಟ್ಟೂರಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯ…. ಅವನನ್ನು ಮರು ನನ್ನನ್ನು ಮರು ಅವನನ್ನು ಮರಿ ನಿನ್ನನ್ನು ಮರೆಯುವುದಕ್ಕೆ ನೀವೇನು ಕುರಿನಾ ವಿಡಿಯೋ ಅಥವಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದಾಗ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ಜಾಗ ಸರಿದು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನಲ್ಲಿ 300 ವಿಡಿಯೋ ಇದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ 200 ವಿಡಿಯೋ ಇಲ್ಲೆ ಶೂಟ್ ಆಗಿರುವುದು.

ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಶುರು ಮಾಡಿ ಆರು ವರ್ಷವಾಗಿದೆ ಸರ್ ನನ್ನನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಬರುವ ಸುತ್ತಮುತ್ತನವರು ನನ್ನನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ ಬಳಿಕ ಈ ಮನೆಯ ಬಳಿ ಬಂದು ನೋಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಹೋಟೆಲ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ದೆವೆ ಸರ್ ಇಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಮ್ಮ ರಾಮು ಜಿ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ.

ಹೌದು ಸರ್. ಒಂದ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಕುಟುಂಬದ ಹುಡುಗ ಒಬ್ಬ ಶಾಲಾ ಮಾಸ್ಟರ್ನ ಮಗ ಎಲ್ಲಾ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ನಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಸಾವಿರಾರು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳ ಅಂತ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ ಪ್ರೇರಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಅದಕ್ಕಿಂತ.

ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಹೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿರುವುದೆಂದರೆ ಅದೇ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾವಲುಗಾರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಗಾರ್ಡಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತಹ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗ ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಹುಡುಗ ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗ ಆ ಕೆಲಸ ಬೇಡ ನಾನು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಬೇಕು ಹೌದು ನಿಜ ನನಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿದ್ಯೆ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ ಆದರೆ.

See also  ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ 2024 ರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಭವಿಷ್ಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..ಭಾರಿ ಸಿಹಿಸುದ್ದಿ...

ಏನಾದರೂ ಮಹತ್ವದನ್ನು ಸಾಧಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಹಟಾಚಲ ತುಂಬಾನೇ ಇದೆ ಮನಸ್ಸಿದೆ ನಾನೇನಾದರೂ ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿಇದ್ದ ವಾಚ್ ಮ್ಯಾನ್ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ತಾನು ಹುಟ್ಟಿದವರಿಗೆ ವಾಪಸ್ ಬರುತ್ತಾರೆ ಇಲ್ಲಿ ತನಗೆ ಸಿಕ್ಕಂತಹ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ರಿಸೋರ್ಸನ್ನ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಜನರನ್ನು ನಗಿಸಿ ನಾನು.

ಹೇಗಾದರೂ ಹೆಸರು ಮಾಡಬಹುದು ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆ ಹುಡುಗ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಎನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಅಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ನಗಿಸುವಂತಹ ಕಾಯಕಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಅ ಮೂಲಕ ನೂರಾರು ಆಸೆ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಕಾಮಿಡಿ ಶಾರ್ಟ್ ಫಿಲಂ ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 16 ಲಕ್ಷ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಗಳನ್ನು.

ಫೇಸ್ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 11 ಲಕ್ಷ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿಯೂ ಸುಮಾರು 11 ಲಕ್ಷ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲಿಯೂ ಸೇರಿದ್ರತ ತರ 37 40 ಲಕ್ಷ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಗಳ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಿರಬಹುದು ಅವರ ಹೆಸರು ಶಿವಪುತ್ರ ನಾವೀಗ ಇರುವಂತದ್ದು ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿಗೆ ಹೋಗುವಂತಹ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಬಸವನ ಜನ್ಮಸ್ಥಳ.

ಬಾಗೇವಾಡಿಗೆ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಹಾರ್ದಿಕ ಸ್ವಾಗತ ಬಸವೇಶ್ವರ ಹುಟ್ಟಿದಂತಹ ಊರಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ಕೋರುತ್ತಾ ನಾವು ಹೋಗೋಣ ಬದುಕಿಗೆ ಚಾಲೆಂಜ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೂಡ ಏನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಬಹುದು ವಿದ್ಯೆ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ ಆದರೆ ವಿವೇಕವಿದೆ ಎಂದು ಎನ್ನುವ ಮನಸಿರುವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಏನಾದ್ರೂ ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಶಿವಪುತ್ರ ಅವರ ಬದುಕು ಒಂದು ಮಾದರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಯಾವುದೇ ಪರೀಕ್ಷೆ ಇಲ್ಲದೆ ಆಹಾರ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ,ಕನ್ನಡಿಗರೆ ಈ ಅವಕಾಶ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.