ಮಘಾ ನಕ್ಷತ್ರಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟು ಪವರ್ ಇದೆ ಅಂತ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರೊಲ್ಲ..ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರ ನಕ್ಷತ್ರ ರಹಸ್ಯ ಇದೆ ನೋಡಿ.. » Karnataka's Best News Portal

ಮಘಾ ನಕ್ಷತ್ರಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟು ಪವರ್ ಇದೆ ಅಂತ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರೊಲ್ಲ..ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರ ನಕ್ಷತ್ರ ರಹಸ್ಯ ಇದೆ ನೋಡಿ..

ಎರಡು ಜನರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ಮಾತು 100 ಕ್ಕೆ 100 ಸತ್ಯ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಅಂತ ಲೆಜೆಂಡ್ ಮಹಾನ್ ಯೋಧ ಹುಟ್ಟಿದ ನಕ್ಷತ್ರ ಈ ಮಗ. ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೋ ನಾಯಕರು ಮಹಾ ನಾಯಕರು ಘಟಾನುಘಟಿ ರಾಜ ಮಹಾರಾಜರು, ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು ಎಲ್ಲ ಬಂದು. ಎಷ್ಟು ಚಂದ ಹೆಸರು ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಧೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ ಹೋದರೆ ಮುಗಿಯದ ಅಳವಡಿ ಅವರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸ್ಫೂರ್ತಿ. ಎರಡು ಜೊತೆ ಇನ್ನೊಂದು ಫ್ರೀ ಅನ್ನೋ ಹಾಗೆ ಈ ನಕ್ಷತ್ರದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಅವರ ಒಂದು ಪಂಚ್ ಎಷ್ಟು ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಆಗಿತ್ತು ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಕೆರೆ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿತ್ತು. ಅಬ್ಬಾ ಏನ್ ಪವರ್ ಆಗಿತ್ತು ಅದು. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಪುಣ್ಯಾತ್ಮ ಯಾರು? ಕೊನೆ ವರೆಗೂ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಲ್ ಮಾಡಿದ ನೋಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ. ಅದ ಕ್ಕಿಂತ ಫರ್ಡ್ ನ ಮಗ ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಹೇಗೆ ಅವರಿಗೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಪವರ್ ಬಂದಿದ್ದು ಎಲ್ಲಿಂದ ಇವರ ಸಕ್ಸೆಸ್ ಸಿಕ್ರೇಟ್ ಏನು ಅಂತ ಒಂದಾಗಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇಷ್ಟು ದಿನ ಹಾಕಿದ್ದು ಎಲ್ಲ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ. ನೀವೆಲ್ಲಾ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ? ಲೈಟ್ ಮಾಡಿ ಖುಷಿ ಕೊಟ್ಟಿದಿರಾ ಇದೆ ತರ ನಿಮ್ಮ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಸಖತ್ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಬರ್ತೀವಿ. ಒಳ್ಳೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡೋಕೆ ಟೈಮ್ ನೋಡಿದವರಲ್ಲ. ಹಾಗೇನೇ ಸರಿ ಭಾಗವಷ್ಟೇ. ಈಗಲೇ ತಕ್ಕಂತಹ ಆಗಿ ಮಗ ಅಂದ್ರೆನೇ ಸಕತ್ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವುದು ಅಳತೆಗೆ ಸಿಗದೆ ಇರುವುದು ಅಥವಾ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡೋಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇದ್ದಿದ್ದು ಅನ್ನೋ ಅರ್ಥ ಇದೆ.

ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ ಎದುರು ಯಾರೇ ಇರಲಿ ಈ ಮಗ ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಒಂದು ಸಲ ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಇಟ್ಟರೆ ಹಿಂತೆಗೆಯಲ್ಲ. ಬರಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ಗಳೇ ಯಾವುದು ಬಗೆಹರಿದ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಕೂಟದ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಬರೋದೆ ಈ ನಕ್ಷತ್ರ ಗೆಲ್ಲೋಕೆ ಒಂದು ದಾರಿ ತೋರಿಸಿದೆ. ಇದು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಇದೆ ಅಂತ ಕೂಡ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಈ ನಕ್ಷತ್ರ ದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ನೋಡೋಕೆ ಹೇಗಿರ್ತಾರೆ? ಸ್ವಲ್ಪ ಎದ್ದು ಕಾಣು ಕುತ್ತಿಗೆ ಉದ್ದ ಕೂದಲು ಸಪೂರ ವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಗೋಧಿ ಬಣ್ಣ ಸಾಧಾರಣ ಮೈಕಟ್ಟು ಅಂತ ಹೇಳ ಬಹುದು. ಹಣೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎತ್ತರ ವಾಗಿರುತ್ತೆ. ಕಣ್ಣು ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬಹುದು. ಹಾಗೆ ಕೈಗಳ ಮೇಲೆ ಭುಜದ ಕೆಳಗೆ ಮಚ್ಚೆ ಅಥವಾ ಏನಾದರೊಂದು ಕಳೆಯಬಹುದು.

ನೀಡಿದ್ದು ಇನ್ನೂ ಎಂಟು. ನೋಡೋಕೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಸಕತ್ತಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದೊಂದು ಮಂತ್ರವನ್ನ ಕೇಳ ಬೇಕು. ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಬೇಡಿ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಈ ನಕ್ಷತ್ರ ಮಂತ್ರ ಇದೆ. ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಕ್ಷತ್ರ ದೋಷ ಕಾಡುತ್ತೆ. ಅದು ಯಾವುದು ಅಂತ ಕೇಳಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಅಲ್ಲೀ ವರೆಗೂ ಮಿಸ್ ಮಾಡದೆ ನೋಡಿ. ಈ ನಕ್ಷತ್ರಕ್ಕೆ ಅಧಿಪತಿ ಕೇತು. ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಗೂಢ ವಿದ್ಯೆಗಳು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಧಾರ್ಮಿಕ ಜ್ಞಾನದ ಕಡೆಗೆ ಅವರ ಗಮನ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಸ್ತಿ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಕೇತು ಇರೋದ್ರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಇದು ಲೈಫಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಯಾವುದೋ ಕಾಂಟ್ರವರ್ಸಿ ಅಥವಾ ಗಲಾಟೆಗಳು ಬಾರದು ಅಂತ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಒಟ್ಟಿನ ಲ್ಲಿ ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿ ಇದ್ದು ಇದು ಹಾಗೆ ಇರೋದು ಇವರ ಗುಣ.ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">