ಇಷ್ಟು ದಿನ ಈ ಟಿಪ್ಸ್ ಹಾಗೂ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಹಾಗೂ ಶ್ರಮ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಿದ್ದೀವಿ..

ಇವತ್ತು ನಿಮಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತುಂಬಾನೆ ಯೂಸ್‌ಫುಲ್ ಕಿಚನ್ ಟಿಪ್ಸ್ ತೊಗೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದೀನಿ ಬೇಡ ಅಂತ ಬಿಸಾಕು ವಸ್ತುಗಳು ನಮಗೆ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತೆ. ನೀವು ಇದ್ನು ಲಾಸ್ಟ್ ವರ್ಕ್ಸ್ ಮಾಡ್ತೀರಾ ನೋಡಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ ಮಾಡಿದ ಸ್ಮೆಲ್ ಬರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ನ್ಯೂಸ್‌ಪೇಪರ್ ಆಗಿಲ್ಲ. ಯಾವುದಾದರೂ ಮುಖ್ಯ ಇದು ಪೇಪರ್ ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟು ಅದರೊಳಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಸ್ವಲ್ಪ ನೀರು ಸೇರಿಸಿ. ಸೇರಿ ಬಿಟ್ಟು ರಾತ್ರಿಯೆಲ್ಲಾ ಚಪಾತಿ ಎಲ್ಲ ಖಾಲಿ ಆಗಿತ್ತಲ್ಲ. ಆ ಟೈಮ್ನಲ್ಲಿ ನೀರು ಸೇರಿಸಿ ಒಂದು ಕುಕ್ಕರ್ ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಇಡಬೇಕು ಅದರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ನ್ಯೂಸ್ ಪೇಪರ್ ತಗೊಂಡನ್ನ ಹಾಕಿಡಬೇಕು ಎಲ್ಲ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಮಾಡಿದ ನೀಟಾಗಿ ಸಾಗಿ ಬಿಟ್ಟು ವಾಶ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲ್ಲ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಶ್ರೀ ಅಂಗಳ ದುರ್ಗಾದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9611800522 .ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಪ್ರೀತಿ ವಿಚಾರ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಡಿವೊರ್ಸ್ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಷವಾಗಬೇಕೆ ಜನವಶ ಶತ್ರು ನಾಶ ಇನ್ನು ಯಾವುದೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲು ಒಂದೆ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ 9611800522

ನೀವು ಗ್ಯಾಸ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರಲ್ವಾ ಇದೇ ರೀತಿ ಒಂದು ಸ್ಕ್ರಬ್ಬರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ನೀವು ಬ್ರಷ್ ಮಾಡ್ತಿರಲ್ವಾ? ಆ ಟೂತ್ಪೇಸ್ಟ್ ಅನ್ನ ಹಾಕಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉಜ್ಜಬೇಕು ನೀವು ಬೇಡ ಅಂತ ಬೇಡ ತೂತ್ ಬ್ರಷ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇದರ ಮೇಲೆ ಉದ್ದ ಬೇಕು ನಾನು ತೋರಿಸ್ತೀನಿ ಅಲ್ವಾ ಅದೇ ರೀತಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನೀವು ನೋಡಿ ಅಂತ ಎಷ್ಟು ಗಲೀಜಾಗಿದೆ ಎಷ್ಟು ಕೆಸರು ಬಿಡ್ತಾ ಇದೆ ಅಲ್ವಾ ಇದೇ ರೀತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತೂತ್ ಬ್ರಷ್ ನಲ್ಲಿ ಉಜ್ಜಬೇಕು ಉಜ್ಜಿಕೊಂಡು ಒಡ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹುದ್ದೆ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಬೇಕು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪವೂ ಕೂಡ ಕೆಸರು ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೀಟಾಗಿ ಕ್ಲೀನ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಇದೇ ರೀತಿ ನೀವು ವಾರಕ್ಕೆರಡು ಬಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ.

See also  ಮಗಳ ಸಾವು ನಿರ್ಮಾವನ್ನು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಮಾಡಿತು..ಆದರೆ ಎಡವಿದ್ದು ಎಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಾ ?

ಒಂದು ಬಾರಿ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಸ್ಟೋವ್ ಎಷ್ಟೇ ಗಲೀಜ್ ಆಗಿದ್ರು ಕೂಡ ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕ್ಲೀನ್ ಆಗ್ಬಿಡುತ್ತೆ ವಾರಕ್ಕೆರಡು ಬಾರಿ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನೋಡಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಶ್ರಮ ಕೂಡ ಇರೋದಿಲ್ಲ ನಿಮಗೆ ಈಸಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಬ್ರಷ್ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ತಿಕ್ ಬಿಟ್ಟು ಹಾಗೆ ಐದು ನಿಮಿಷ ಬಿಡಿ ಆಮೇಲೆ ಕಾಟನ್ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿ ಎಷ್ಟು ಪಳ ಪಳ ಅಂತ ಹೊಳೆಯುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ಗ್ಲಾಸ್.

ಮತ್ತೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖವಾದದ್ದು ಏನೆಂದರೆ ನೀವು ಈರುಳ್ಳಿಯನ್ನ ಕೊರೆದಾಗ ಅದನ್ನು ಬಿಸಾಡಬಾರದು ಆ ಸಿಪ್ಪೆಯಿಂದ ಎಷ್ಟೆಲ್ಲ ಉಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ರಾತ್ರಿ ಈರುಳ್ಳಿ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ನೀವು ಮಲಗುವಾಗ ಒಂದು ಬೌಲ್ ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಅರಿಶಿಣ ಮತ್ತು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ನೆನೆಸಿಟ್ಟು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದು ಬಾಗಿಲ ಮುಂದೆ ಆ ಈರುಳ್ಳಿ ಸಿಪ್ಪೆಯ ನೀರನ್ನು ಹಾಕುವುದರಿಂದ ಇರುವೆಗಳು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸ್ವಿಚ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗಲೀಜಾಗಿದ್ದರೆ ಈರುಳ್ಳಿ ಸಿಪ್ಪೆಯಿಂದ ಉಜ್ಜಬೇಕು ನೀರಿನ ಬಟ್ಟೆಯಿಂದ ಅಥವಾ ಒದ್ದೆ ಬಟ್ಟೆಯಿಂದ ಒರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಸ್ವಿಚ್ ಬೋರ್ಡನ್ನು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಈರುಳ್ಳಿ ಸಿಪ್ಪೆಯಿಂದ ನೀವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉಜ್ಜಿದರೆ ತುಂಬಾ ಕ್ಲೀನ್ ಆಗುತ್ತೆ. ನಾವು ಹೇಳಿರುವ ಟಿಪ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ನೀವು ಒಮ್ಮೆ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ ಯಾವುದೇ ಲಿಕ್ವಿಡ್ ನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಸ್ತುಗಳಿಂದಲೇ ನಾವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮನೆಯನ್ನ ನೀಟ್ ಅಂಡ್ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಯಾಕೆ ನಮ್ಮ ಐಪಿಎಲ್ ನಲ್ಲಿ ಆಡಿಸಲ್ಲ ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ ?ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಏಕೆ ನೋಡಿcrossorigin="anonymous">