ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಗಂಟು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸುವುದು ದೀಪಾವಳಿಯಲ್ಲಿ..ಹಣವನ್ನು ಈ ಗಂಟಿನಿಂದ ಚುಂಬಕದ ರೀತಿ ಎಳೆಯುತ್ತೆ..

ಲಕ್ಷ್ಮಿಗಂಟು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸುವುದು ದೀಪಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಚುಂಬಕದ ರೀತಿ ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು…. ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಗಂಟನ್ನು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೆಲವು ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳನ್ನ ಇಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ ಇದೇ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಯಾವ ರೀತಿ ಆಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಒಂದು ಗಂಟೆನೂ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಶ್ರೀ ಅಂಗಳ ದುರ್ಗಾದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9611800522 .ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಪ್ರೀತಿ ವಿಚಾರ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಡಿವೊರ್ಸ್ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಷವಾಗಬೇಕೆ ಜನವಶ ಶತ್ರು ನಾಶ ಇನ್ನು ಯಾವುದೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲು ಒಂದೆ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ 9611800522

ತಯಾರಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಒಂದು ಗಂಟು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಗಂಟು ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಈ ಗಂಟಿನಿಂದ ತೀರ ಬಡ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕೂಡ ಶ್ರೀಮಂತ ರಾಗಬಲ್ಲರು ನಮ್ಮ ಮಾತಿನ ಅರ್ಥ ಏನಿದೆ ಎಂದರೆ ಈ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗಂಟಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವೇಳೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವೇನಾದರೂ ಕಲಿತುಕೊಂಡರೆ ಯಾವತ್ತು ನಿಮಗೆ ಧನ ಸಂಪತ್ತಿನ ಕೊರತೆ.

ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗಂಟನ್ನ ನೀವು ಧನತ್ರ ಯೋಧ ವಿಷಯ ದಿನ ಮಾಡಬಹುದು ದೀಪಾವಳಿಯ ಹಬ್ಬದ ದಿವಸ ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು ಈ ಗಂಟನ್ನ ಎರಡೇ ದಿವಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಈ ಧನ ತ್ರಯೋದಶಿಯ ದಿನಗೂ ತುಂಬಾನೇ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ದಿನವೂ ಕೂಡ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಹಲವಾರು ಜನರು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಗಂಟಲು.

See also  ಶುಕ್ರದೆಶೆ ಮೇ 19 ರಿಂದ ಸ್ವಕ್ಷೇತ್ರಿ ಶುಕ್ರನಿಂದ ಏಳು ರಾಶಿಗೆ ಲಾಭ..ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದೆಯಾ ನೋಡಿ

ಯಾರು ಈ ಅಕ್ಷಯ್ ಕಲ್ಲೇಗ ಇಡೀ ಕರಾವಳಿಯೇ ಈ ಹುಡುಗನಿಗಾಗಿ ಮರುಗಿದ್ದು ಯಾಕೆ..ಅಕ್ಷಯ್ ದೇಹ ನೋಡಿ ವೈದ್ಯರೆ ಶಾಕ್..

ತಯಾರು ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಒಂದು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡಿ ಎಂದು ಕೇಳುತ್ತಲೇ ಇದ್ದರು ಹಿಂದಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋ ತುಂಬಾನೇ ಸುಂದರವಾಗಿತ್ತು ಎರಡರಿಂದ ಮೂರು ನಿಮಿಷ ಕಂಡಿತ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ನೋಡಿರಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬಹುದು ಆದರೂ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಪೂರ್ತಿ ನೋಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಆದರೂ.

ನೀವು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ನೋಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಲು ತಡೆಯಲು ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಶಕ್ತಿಯಿಂದಲೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಮುಚ್ಚಿದ ಬಾಗಿಲಿನ ಅದೃಷ್ಟವೂ ಕೂಡ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಜನರು ನಮಗೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ ಗುರುಗಳ ನಾವು ಬಡವರಾಗುತ್ತದೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಹಣ ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ವ್ಯರ್ಥವಾಗಿ ಖರ್ಚಾಗಿ ಬೇಗನೆ ಹೋಗಿ ಬಿಡುತ್ತದೆ ಇಂತಹ ಹಲವಾರು ಕಾರಣಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗಂಟನ್ನು ರೆಡಿ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಇದರ ಹಿಂದೆ ಕಾರಣಗಳು ಸಹ ಇದೆ ಪ್ರಾಚೀನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಯಾವೆಲ್ಲ ವ್ಯಾಪಾರ ವರ್ಗದ ಜನರು ಇದ್ದರು ಅವರಲ್ಲ ಧನ ಸಂಪತ್ತಿನ ಗಂಟನ್ನ ತಯಾರು ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರು ಸಾಧಾರಣವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಕೂಡ ಪ್ರಾಚೀನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹಣದ.

ಗಂಟನ್ನ ತಯಾರು ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಪ್ರಾಚೀನ ಕಾಲದ ಜೀವನಶೈಲಿ ತುಂಬಾನೇ ಉತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು ಏಕೆಂದರೆ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಜೊತೆಗೆ ಸೌಭಾಗ್ಯವ ಮನೆಯ ಒಳಗೆ ಬರುವುದು ತುಂಬಾನೇ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗಂಟನ್ನು ತಯಾರು ಮಾಡಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇನಾದರೂ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಇಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯರ ಕೃಪೆ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ಧನ.

See also  ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅಖಂಡ ಕೃಪೆ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಈ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಧನಾಗಮನ,ನಿಂತ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಯ ನೆಮ್ಮದಿ

ಸಂಪತ್ತಿನ ವೈಭವವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ತುಂಬಾನೇ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವಂತೂ ಹಣವನ್ನು ಕೂಡ ಹಾಕಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ರೋಗಗಳು ಬರುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಇದು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ದುಃಖಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಆರೋಗ್ಯವೂ ಕೂಡ ಮನುಷ್ಯನ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವ ಸಂಪತ್ತು ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">