ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹೇಳಿರುವ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಟಾಕ್ಷ್ಯ ರಹಸ್ಯ ಇದು..ಈ ಮೂರು ಕೆಲಸ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿ…ನೋಡಿ

ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಿ ಹೇಳಿರುವ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಟಾಕ್ಷ ರಹಸ್ಯ ದೀಪಾವಳಿಯ ಐದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನ ಈ ಮೂರು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಮಾಡಿ… ತುಂಬಾ ಜನ ಏನೆಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ದೀಪಾವಳಿ ಎಂದ ತಕ್ಷಣ ಎಣ್ಣೆ ಸ್ಥಾನ ಮಾಡಬೇಕು ಹೊಸ ಬಟ್ಟೆ ತೊಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಪಟಾಕಿ ಹೊಡೆಯಬೇಕು ದೀಪಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಬೇಕು ಅಥವಾ ಕೇದಾರ ಗೌರಿ ವ್ರತ ಇರುತ್ತದೆ.
ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಅಕ್ಕನ ಗಂಡನ ಜೊತೆ ಸಂಸಾರ ಇಬ್ಬರು ಹೆಂಡತಿಯರ ದೊಡ್ಡ ಗಲಾಟೆ.. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಹೇಗಿದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇದನ್ನ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಏನನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಸಹ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಹಬ್ಬ ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಒಂದು ಇಡೀ ರಾಷ್ಟ್ರಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಸಡಗರ ಈ ದೀಪಾವಳಿ ಯಾಕೆ ಎಂದರೆ 14 ವರ್ಷ ವನವಾಸ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ರಾಮ ಸೀತೆಯೊಂದಿಗೆ ಅಂದರೆ ರಾವಣನನ್ನು ಸಂಹಾರ ಮಾಡಿ ದಸರಾ.

ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರಾವಣನನ್ನು ಸಂಹಾರ ಮಾಡಿ ದೀಪಾವಳಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಯೋಧ್ಯೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದು ಆ ಒಂದು ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲ ಜನರೆಲ್ಲ ಸೇರಿಕೊಂಡು ದೀಪಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ರಂಗೋಲಿ ಬಿಟ್ಟು ಅಲಂಕಾರ ಮಾಡಿ ರಾಮನನ್ನು ಸ್ವಾಗತ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ಇದು ಕೆಟ್ಟದರ ಮೇಲೆ ವಿಜಯವನ್ನ ಸಾಧಿಸಿರುವಂಥದ್ದು ವಿಜಯದಶಮಿ.

ಇರಬಹುದು ರಾಕ್ಷಸತ್ವ ಇರಬಹುದು ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಏನೆಲ್ಲ ಇರುತ್ತದೆ ಅದೆಲ್ಲವನ್ನ ದೂರ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಅದನ್ನೆಲ್ಲ ಜಯಿಸಿ ರಾಮ ಯೋಜನೆಗೆ ಬಂದಿರುವಂತದ್ದು ಹಾಗಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಹ ಈ ದೀಪಾವಳಿಯನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ವಿಜ್ರಂಬಣೆಯಿಂದ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ದೀಪಾವಳಿಯನ್ನು ಐದು ದಿನ ಆಚರಣೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಅಂದರೆ ಶುರುವಾಗುವಂಥದ್ದು ಧನತ್ರ ಯೋಧಸಿಯ ದಿನ.

See also  ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರ ಸಹಜ ಗುಣ ಸ್ವಭಾವಗಳು..ನಂಬಿಕೆ ಹಣ ಉದ್ಯೋಗ ಭೂಮಿ ಕುಟುಂಬದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೇಗಿರಬೇಕು ನೋಡಿ

ತ್ರಯೋದಶಿ ಎಂದರೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಗಿಂತ ಮುಂಚೆ ಬರುವಂತದ್ದು 13ನೇ ದಿನ ನಂತರ ಬರುವಂತದ್ದು 14ನೇ ದಿನ ನರಕ ಚತುರ್ದಶಿ ಮಧ್ಯಬರುವಂತದ್ದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಆನಂತರ ಬರುವಂತದ್ದು ಬಲಿಪಾಂಡ್ಯಮ್ಯ ಅದಾದ ನಂತರ ಬಗನಿ ಭೋಜನ ಈ ಐದು ದಿನಗಳು ಏನು ಎಂದರೆ ತ್ರಯೋದಶಿಯ ದಿನ ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತಹ ಧನ ಧಾನ್ಯ ದವಸ ಇರಬಹುದು.

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಗಂಟು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸುವುದು ದೀಪಾವಳಿಯಲ್ಲಿ..ಹಣವನ್ನು ಈ ಗಂಟಿನಿಂದ ಚುಂಬಕದ ರೀತಿ ಎಳೆಯುತ್ತೆ..

ಅಥವಾ ಪೂಜಾ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು ಇರಬಹುದು ನಾವೆಲ್ಲ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಂತಹ ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿ ಈ ರೀತಿಯಾದ ಯಾವುದಾದರೂ ಸರಿ ಮನೆಗೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವಂತಹ ವಸ್ತುವನ್ನು ತಂದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕುಬೇರರನ್ನ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವಂತವರು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿರುವವರು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಲೆಕ್ಕ.

ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನ ಬಯುವವರಿರಬಹುದು ಮಕ್ಕಳಿರಬಹುದು ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ ಪೆನ್ನುಗಳನ್ನು ತಂದು ಅದನ್ನು ಇಟ್ಟು, ದೇವರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಈ ಧನ ತ್ರಯೋದಶಿಯ ದಿನ ಈ ದಿನ ನಾವು ಈ ಶುಭಯೋಗದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ವಸ್ತು ಇರಬಹುದು ಅದರ ದುಪ್ಪಟ್ಟು ನಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಯೋಗವನ್ನು.

ತಂದುಕೊಡುತ್ತದೆ ಶ್ರೇಯಸ್ಸನ್ನು ತಂದುಕೊಡುತ್ತದೆ ಏನು ಮಾಡಿದರೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಸುಂದರವಾಗಿ ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ನಾವು ಅಂದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗಬಹುದು ಅನ್ನೋದೆಲ್ಲವನ್ನ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಈ ನರಕ ಚತುರ್ದಶಿ ದಿನ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿ ಇರುವಂತದ್ದು ಪಿತ ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂದರೆ.

See also  ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅಖಂಡ ಕೃಪೆ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಈ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಧನಾಗಮನ,ನಿಂತ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಯ ನೆಮ್ಮದಿ

ಈಗಾಗಲೇ ನಾವು ಪಿತೃಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಪಿತೃಗಳ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಿರುತ್ತೇವೆ ಪಿತೃಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮಿತ್ರರನ್ನ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರದವರನ್ನು ನೋಡಲು ಭೂಲೋಕಕ್ಕೆ ಬಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಅವರನ್ನ ಮತ್ತೆ ಅದೇ ಲೋಕಕ್ಕೆ ಕಳಿಸಿ ಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಈ ನರಕ ಚತುರ್ದಶಿ ದಿವಸ ಅವರನ್ನು ಸಂತೃಪ್ತಿಗೊಳಿಸಬೇಕು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">