ದೀಪಾವಳಿ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ 4 ಯೋಗಗಳು..ಅದೃಷ್ಟ ಹಣದ ಹೊಳೆ ಹರಿಯಲಿದೆ. - Karnataka's Best News Portal

ದೀಪಾವಳಿ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ 4 ಯೋಗಗಳು..ಅದೃಷ್ಟ ಹಣದ ಹೊಳೆ ಹರಿಯಲಿದೆ.

500 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ದೀಪಾವಳಿಯಂದೇ ನಾಲ್ಕು ರಾಜ ಯೋಗ ಈ ರಾಶಿಗೆ ಸಕಲ ಐಶ್ವರ್ಯ ಸುಮಾರು 500 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ದೀಪಾವಳಿಯಂದು ಗ್ರಹಗಳ ಅತ್ಯಂತ ದೈವಿಕ ಸಂಯೋಜನೆಯು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷ ದೀಪಾವಳಿಯಂದು ನಾಲ್ಕು ರಾಜ ಯೋಗಗಳು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿಯು ತನ್ನ ಮೂಲ ತ್ರಿಕೋಣ ಚಿಹ್ನೆಯಾದ ಕುಂಭದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ರಾಜ ಯೋಗವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಓಂಕಾರೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್ ಭಟ್ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಪುರಾತನ ವೀಕ್ಷಣೆ ತಂತ್ರದಿಂದ ಸಂಮೋಹಿನಿ ಯಂತ್ರದಿಂದ ದಿಗ್ಬಂಧನ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ ಒಂದೆ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಾರೆ…9611800522..

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಮಂಗಳವು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ರಾಜ ಯೋಗವು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಇದೆಲ್ಲ. ಅದೆ ಗುರು ಮತ್ತು ಚಂದ್ರರು ಪರಸ್ಪರ ಕೇಂದ್ರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದು, ಗಜಕೇಸರಿ ರಾಜ ಯೋಗವನ್ನ ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಚಂದ್ರ ಮತ್ತು ಮಂಗಳರು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಗವು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಜ್ಯ ಯೋಗವು ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಮಂಗಳಕರ ವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. 2024 ರ ವರ್ಷವು ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಧನ ಲಾಭ ತಂದು ಕೊಡಲಿದೆ. ಇವರಿಗೆ ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ಒಟ್ಟಾ ರೆ 2024 ರ ವರ್ಷವು ಯಾವ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿ ದೀಪಾವಳಿಯ ನಂತರ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

See also  ಮದುವೆ ಆದ ವಾರಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಗಂಡ ಮಿಲಿಟರಿಗೆ ಹೋಗಿ ಯುದ್ದದಲ್ಲಿ ಸತ್ತು ಹೋದ ಮನೆಯವರೆಲ್ಲಾ ಸೇರಿ ಮೈದುನನ ಜೊತೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ್ರು..

ಹಣದ ಹೊಳೆಯೇ ಹರಿಯಲಿದೆ. ನಾನಾ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಧನಾಗಮನ ಖಚಿತ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ ನೀವು 2024 ರಲ್ಲಿ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯ ಬಹುದು. ನೀವು ವಿದೇಶದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹಲವಾರು ಕಾರ್ಯ ಗಳನ್ನು ಒಂದರ ನಂತರ ಒಂದರಂತೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ.

ಇದಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದಲು ನಿಮ್ಮ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ದೀಪಾವಳಿಯ ನಂತರ ಶುಭ ಕಾಲ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಿಂದೆ ಅನುಭವಿಸಿದ ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟವು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. 2024 ರಲ್ಲಿ ನೀವು ಇತರ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಲದೆ ನೀವು 2024 ರಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಅವಕಾಶವನ್ನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಗಳಿಸಿ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ. ತುಲಾ ರಾಶಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರು 2024 ರಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗಳಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ದೀಪಾವಳಿಯ ನಂತರ ಅದು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

See also  ಸಾವಿರ ಕೆಜಿ ಒಡವೆ 12 ಅರಮನೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಆಸ್ತಿ ಹಂಚಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಗುತ್ತದೆ. 3 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿಗಳ ಒಡೆಯನ ಜೀವನ ನೋಡಿ..

ಅಲ್ಲದೆ ಸರ್ಕಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಸ್ಥಾನ, ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದ ಲ್ಲದೆ ನೀವು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಅದ್ಭುತ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದ ಎಲ್ಲ ದೂರು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 2024 ವರ್ಷವು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಯಾಗಿದೆ. ಮಕರ ರಾಶಿ, ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರು ದೀಪಾವಳಿಯ ನಂತರ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹಠಾತ್ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ..