ನಿಮ್ಮ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಹೊಸದಾಗಿ ಜಾರಿಯಾಗಿರುವ ಹೆಚ್ ಎಸ್ ಆರ್ ಪಿ ಪ್ಲೇಟ್ ಪಡೆಯೋದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಬಹಳ ಸುಲಭ

ವೀಕ್ಷಕರೆ, ನೀವು ಸಹ ನೀವು ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಇವತ್ತಿನ ವಿಷಯ ಏನು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ಅಂದ್ರೆ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬುಕ್ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಹೇಳಿ, ಯಾಕೆಂದರೆ ಇವಾಗ ಶೋ ರೂಂ ಅಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ನಾವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬುಕ್ ಮಾಡಿ ತುಂಬಾ ದಿನ ತಗೋಳುತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ನಾವು ಒಂದು ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಯಾವ ಟೈಮ್ ಅಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತೋ ಹೋಗಿ ನಾವು ಮಾಡ್ಕೊ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ದಿನ ಆಗ್ಬಿಟ್ಟಿರುತ್ತೆ ಯಾವುದೇ ತಾಪತ್ರೆ ಇಲ್ಲದೆ ಮನೇಲಿ ಕುತ್ಕೊಂಡು ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ತಗೊಂಡು ಮತ್ತೆ ಹೇಗೆ ಮಾಡೋದು ಅನ್ನೋದನ್ನ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಈಎಸ್ಪಿಎನ್ ಪ್ಲೇ ಯಾರಿಗೆ ಅಪ್ಲೈ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನ ಇನ್ ಎ ಫ ಒ ಅದರ ಒಳಗಡೆ ಯಾರು ಗಾಡಿಗಳನ್ನ ಪಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿರ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅವರು ಎಲ್ಲರನ್ನು ನಂಬಿ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. 19 ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರು ಗಾಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟೇಷನ್ ಮಾಡಿದರು ಅವರಿಗೆ ಸಂದೇಶ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಅವ್ರು ಶೋ ರೂಂ ನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿಗೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆಗಿರುತ್ತೆ ಇದು ಇದರ ಬೆನ್ನ ಲ್ಲೇ ಶೋರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿರ್ತಾರೆ. ಬಿ ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಎ ಗಾಡಿಗಳನ್ನು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಮಾಡಿರೋ ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಇದು ಇರ ಬಹುದು ಅಥವಾ 760 ತರ ಇರಬಹುದು. ಆ ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಓಲ್ಡ್ ವಳ್ಳಿ ಎಚ್ ಎಸ್ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಇಲ್ಲ. ಈಚೆ ಬಂದು ಮಾಡ್ಕೋ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ನೀವು ಎಸ್ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಇದು ಬಂದು ನಂಬರ್ ಸೆವೆನ್ ಅವರಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಇರುತ್ತೆ. ಅದರ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ಪೊಲೀಸರು ಕಾಯ್ತಾನೇ ಇದ್ದಾರೆ ಹೇಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ರ ಪಾಲಿನ ಹಣ ಕೊಳ್ಳೋದು ಅಂತ ಹೇಳಿ.

See also  ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಅಂತಿದ್ರೆ ಮೊದಲು ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ..ಆಮೇಲೆ ನಿರ್ಧರಿಸಿ‌

ನಾನು ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ನಂಬರ್ ಸೆವೆಂಟಿ ಒಳಗಡೆ ಸಿಕ್ಕಿದ್ರೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷ ನೀವು ಹಾಕಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹಾಕ್ಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಹಾಕ್ಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಂಬರ್ ಸೆವೆನ್ ನಂತರ ನಿಮಗೆ 500 ರಿಂದ ₹1000 ದಂಡ ನಂತೆ ಕೊಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಇವಾಗ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ ಗಾಡಿಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಾಗ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನಿಮಗೆ ಫೈನ್ ಅನ್ನು ಹಾಕ್ತಾರೆ. ಅದು 500 ರಿಂದ ₹1000 ತನಕ ಇರುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಒಂದು ಏನು ಅಂದ್ರೆ ಹಾಂ ಇದು ಸಿಟಿ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅವರ 85. ಇದನ್ನು ತುಂಬಾನೇ ಇದೆ. ಇದು ವರ್ಕ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಇದು ಯಾವ ತರಹ ಮಾಡಬೇಕು ನಮ್ಮ ಗಾಡಿಗಳು ನನಗೆ ಮುಂದಿನ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡ್ತೀನಿ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಂದ್ರೆ ಏನು ಹೇಗೆ ವರ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮತ್ತೆ ಅದರಿಂದ ಏನು ಬೆನಿಫಿಟ್ ಇದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡ್ತಿನಿ ಇವಾಗ ನಾವು ಸಿಂಪಲ್ಲಾಗಿ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಬುಕ್ ಮಾಡೋದು ಅನ್ನೋದನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">