ಕೇವಲ 21 ದಿನದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನ ಬೇಕಾದರು ಕಲಿಯಬಹುದು..ಜಸ್ಟ್ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು.. - Karnataka's Best News Portal

ಕೇವಲ 21 ದಿನದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನ ಬೇಕಾದರು ಕಲಿಯಬಹುದು..ಜಸ್ಟ್ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು..

ನೀವು ಒಬ್ಬರಲ್ಲ ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿ ಇರೋದು ನೀವು ಅನ್ಕೊಂಡಿರೋ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೇಗ ಎದ್ದು ಬೇಕು ಅಂತ. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳ್ತಾನೆ ಇವತ್ತಿಲ್ಲ ನಾಳೆದು ಅಂತಾನೆ ನೀವು ಓದಬೇಕು ಅನ್ಕೋತೀರಾ. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ ಇವಾಗ ಇರಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಆದ್ಮೇಲೆ ಓದು ಅಂತಾನೆ ನೀವು ಅಂತು ಈತರ ರೈಟ್ಸ್ ಮತ್ತೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಆದರೆ ಎರಡನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳ್ತಾನೆ ಇವಾಗಿರಲಿ ನಾಳೆಯಿಂದ ಪಕ್ಕ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಯೂಸ್ ಮಾಡೋದು ಬೇಡ ಅಂತಾನೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಜೊತೆಗೆ ಅದೇ ತರ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ಒಬ್ಬ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಪೂರ್ತಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ ನೀನು ಬಿಂದಾಸಾಗಿ ಫೋನ್ ಮಾಡು ಅಂತ ಇದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಆ ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನ ಒಂದು ಆಗಿ ಮಾಡುತ್ತೆ. 21 ದಿನ ಈ ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನ ತಿದ್ದುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡೋಣ.

ಆಗ ಇದು ಇದರ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಇದು ಇದರ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತೆ. ಯಾವಾಗ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಈ ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಮಿಲನ ಆಗುತ್ತೆ. ಆಗ ಅವರು ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿಯಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಒಬ್ಬನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೇರೆ ಯಾರು ಅಲ್ಲ ನೀವು ಒಬ್ಬರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ, ಈ ಎರಡು ಜನ ಬೇರೆ ಯಾರು ಅಲ್ಲ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಮನಸ್ಸು ಅಥವಾ ಮಿಂಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಥವಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಆಗಿರಬಹುದು ಇಲ್ಲ 21 ದಿನ ಯಾಕೆ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ಕೇಳಿರಬಹುದು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಬಿಟ್ಟ ನಾವು ಅನುಸರಿಸಲು ಅಥವಾ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಡೆವಲಪ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು 21 ದಿನ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ.

See also  ಕೊಲೆಯಾದ ಗಂಡ ಮತ್ತೆ ಬೇರೆಯವರ ಮಗನಾಗಿ ಹುಟ್ಟಿ ಬಂದು ಸೇಡು ತೀರಿಸಿಕೊಂಡ.ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ..

ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದಷ್ಟು ಜನ ಇದನ್ನ ನಿಜವಾದ ತೇರಿ ಅಲ್ಲ ಅಂತಾರೆ. ಆದ್ರೆ ಇದು ಮಾಡ 1960 ರಲ್ಲಿ ಬರೆದ ತಮ್ಮ ಪುಸ್ತಕ ಸೈಕೋ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ತುಂಬಾ ರಿಸರ್ಚ್ ಮಾಡಿ ಈ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ಹೇಳಿದರು. ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಬಿಟ್ಟ ಅನುಸರಿಸಲು ಅಥವಾ ಕಲಿಯಲು 21 ದಿನ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಅದೇ ತರ 2023 ರ 10 ತಿಂಗಳು ಕಳೆದು ನೀವು ಕೂಡ ವರ್ಷದ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಗೋಳುಗಳನ್ನ ರೆಡಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹೊಸ ಹೊಸ ಸ್ಕಿಲ್ ಕಲಿಯೋಣ ಅದನ್ನು ಮಾಡೋಣ ಇದನ್ನ ಮಾಡ ಇದೇ ತರ ಅದೆಷ್ಟೋ ಸಲ ಮೊದಲು ಕೂಡ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ಲಾನ್ ಗಳನ್ನ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ನಾನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳ್ತೀನಿ. ಈಗ ನೀವು ಅದನ್ನ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ? ನೀವು ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿರೋದು ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಜನರ ಉತ್ತರ ಇರುತ್ತೆನು. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬೇಕಾಗಿರುವ ಡಿಸ್‌ಪ್ಲೇ ಇನ್‌ಫೋಕಸ್ ಕನ್ಸಿಸ್ಟೆನ್ಸಿ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ತುಂಬಿರುವ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸಿಗೋದು ಇಂಪಾಸಿಬಲ್ ಆಗಿದೆ. ಅದೇ ತರ ಈಗ ತುಂಬಾ ಜನರ ಜೀವನ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೀತಿ ಲ್ಲ. ಅದು ಹೇಳು ವಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ವೆಲ್ಸ್ ವಾಗಿರಬಹುದು.

ಮತ್ತೆ ಎನು ಕೂಡ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೀತಾ ಇಲ್ಲ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಂತ ಅನ್ನಿಸ್ತಾ ಇರ್ಬಹುದು. ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಅದು ಹೇಗೆ ನಡಿತಾ ಇರಲಿ ಆದರೆ ಈಗ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ ನಿಮ್ಮನ್ನ ನೀವು ರಿ ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡೋದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೋಹ ಒಂದು ಆಗಿದೆ ಈ ಮೋಮೋ ಅಂದ್ರೆ ಏನು ಮಾಡೋದು ಅಂದ್ರೆ ಒಬ್ಬ ಸನ್ಯಾಸಿ ನೋಡಿ ಯಾವ ತರಹ ಒಬ್ಬ ಸನ್ಯಾಸಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತ್ಯಾಗ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಅದು ಸಂಪತ್ತು ಆಗಿರಬಹುದು ಮಾಯಾ ಮೋಹನ್ ಸುಖ, ದುಃಖ, ಭೋಗ, ಐಶ್ವರ್ಯ ಇವುಗಳನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ತನ್ನ ಪೂರ್ತಿ ಧ್ಯಾನ ಭಗವಂತನ ಧ್ಯಾನ ದಲ್ಲಿ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಸಾವಿರ ಕೆಜಿ ಒಡವೆ 12 ಅರಮನೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಆಸ್ತಿ ಹಂಚಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಗುತ್ತದೆ. 3 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿಗಳ ಒಡೆಯನ ಜೀವನ ನೋಡಿ..