ಅಂಗನವಾಡಿ ಟೀಚರ್ ಯಾವುದೇ ಪರೀಕ್ಷೆ ಇಲ್ಲ 5149 ಹುದ್ದೆಗಳು..ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ,ಡಿಗ್ರಿ ಆಗಿದ್ರೆ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಬಹುದು

ಮೊದಲಿಗೆ ಅಂಗಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಕರೆದಿರುತ್ತಾರೆ ಎರಡನೇದಾಗಿ ಅಂಗನವಾಡಿ ಸೈಡ್ ಪೋಸ್ಟಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಕರೆದಿರುತ್ತಾರೆ ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಮಿನಿ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂರು ಪೋಸ್ಟ್ ಅಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಇವುಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ, ಈ ದೊಡ್ಡ ಕರ್ನಾಟಕದ ಎಲ್ಲ ಒಂದು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಇರುವ ಪೋಸ್ಟ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಇಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾಗಿ 5000 ಕ್ಕಿಂತ ಅಧಿಕ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಖಾಲಿ ಇರುತ್ತೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಜಸ್ಟ್ ಪಾಸ್ ಮಾಡಿದವರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮತ್ತು 10 ನೇ ತರಗತಿ ಮಾಡಿದವರು ಅರ್ಜಿಸಲ್ಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಸೆಕೆಂಡ್ ಪಿಯುಸಿ ಪಾಸಾದವರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಆಗುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಇಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಇದು ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಏನಾದ್ರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಪರೀಕ್ಷೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ದೈಹಿಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ಕೊಡೋದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಲಿಖಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ ಕೂಡ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ನನಗೆ ಸಂದರ್ಶನ ಮುಖಾಂತರ ನೇರವಾಗಿ ದಾಖಲೆ ತರಿಸಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಅಂದರೆ 2023 ಮತ್ತು 24 ನೇ ಸಾಲಿನಂತೆ ನಿಮಗೆ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಪ್ರಕಾರ ಇದು ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ ಕೂಡ ಸರಿ ಇರುತ್ತೆ. ಒಂದು ಶೇ ದಷ್ಟು ಸಲ್ಲಿಕೆ ರುತ್ತೆ ಏನು ಅಂತದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

See also  ಸಹಾಯ ಪಡೆದ ಆ ಹುಡುಗ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರಾದ ಆದ್ರೆ ಆಮೇಲೆ ಆ ಆಟೋ ಡ್ರೈವರ್ ಗೆ ಏನ್ ಮಾಡಿದ ಗೊತ್ತಾ..

ಇನ್ನು ಹುದ್ದೆಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು. ಪ್ರಾರಂಭದ ಕೊನೆಯ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ದಾಖಲಾತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದು ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದ ಯಾವ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಎಷ್ಟೋ ಹುದ್ದೆಗಳು ಖಾಲಿ ಇವೆ. ಇದರ ಕನಸನ್ನ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಕೂಡ ಒಂದು ಅಂಗಡಿ ಟೀಚರ್ ಆಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಅಂತೊಂದು ಮೇಳ ಭರ್ತಿಗೆ ತುಂಬ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬ ದುಡ್ಡು ಬರುತ್ತೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತವೆ.

ನೋಡಿದ್ರೆ 2023 24 ನೇ ಸಾಲಿಗೆ ಹೊಸದೊಂದು ನಿಯಮ ಇರುತ್ತೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟಂತೆ ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿರುವ ಹುದ್ದೆ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದ ನಿಯಮ ಖಾತೆ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದ ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆದು ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದು ಆಫೀಸಲ್ಲಿ 1 ನಿಮಿಷ ನಮ್ಮ ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊಟ್ಟಿರುತ್ತೇವೆ ಲಿದ್ದು, ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಇರುವ ಸಂಸ್ಥೆ ಹೆಸರು ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದ ಅಂಗನವಾಡಿ ನೇಮಕಾತಿ 2024 ಇದು. ಇಲ್ಲಿರೋ ಪೋಸ್ಟ್ ಹೆಸರು ಮೊದಲಿಗೆ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹುದ್ದೆಗೆ ಕರೆದಿರುತ್ತಾರೆ. ಆ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು ಇದಕ್ಕೆ ಶಿಕ್ಷಕರದ್ದು ಅಂದರೆ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಿಂದ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ 10 ನೇ ತರಗತಿ ಪಾಸ್ ಆಗಿರಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಮಾಡಿದವರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ನೋಡಿದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಆದ್ರೂ ಕೂಡ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೂ ನಡೆಯುತ್ತೆ. ನೀವು 45% ಪಾಸಾದರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಾಳನೇ ಚಾಲೆಂಜ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ರಿಲೀಸ್..ಸತ್ಯ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ದರ್ಶನ್ ಪರ ಲಾಯರ್..ಈ ಕೋರ್ಟನಲ್ಲಿ ಜಾಮೀನು ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ..!

[irp]


crossorigin="anonymous">