ಯಾಕೆ ಎಷ್ಟೇ ಪೂಜೆ ವ್ರತ ಹೋಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಉತ್ತರ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ಯಾಕೆ ಎಷ್ಟೇ ಪೂಜೆ ವ್ರತ ಹೋಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಉತ್ತರ ನೋಡಿ

ಸಮಸ್ತೇ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವಾಹಿನಿಯ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನನ್ನ ನಮಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತಾ ಆತ್ಮೀಯ ವೀಕ್ಷಕರೆ. ಎಷ್ಟೇ ಪೂಜೆ ಪುನಸ್ಕಾರ, ಹೋಮ, ಹವನಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಸಿದ್ದರು ಕೂಡ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಯಾಕಿ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧಿಸಿ ದಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೇವತಾರಾಧನೆನ್ನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅಥವಾ ಇರುವಂತಹ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಕೂಡ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆಗುವಂತದ್ದು ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಣ ಮಾಡ್ತಾ ದಿನವನ್ನ ಕಳೆಯುವಂತಾಗುತ್ತೆ. ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಯಾಕಿ ಪೂಜೆ, ಪುನಸ್ಕಾರಗಳು, ಹೋಮಗಳು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಮ್ಮ ಕೈ ಹಿಡಿಯುವಂತ ದ್ದಲ್ಲ. ಅನ್ನುವಂತಾದರೆ? ಎಲ್ಲವು ಕೂಡ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕನುಸಾರವಾಗಿ ನಿಗದಿತವಾಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತದ್ದು ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ ಸತ್ಯ. ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳು, ದುಃಖ ದುಮ್ಮಾನಗಳು.

1 ದಿನಕ್ಕೆ ಬರುವಂತದ್ದಲ್ಲ ಸಾಕಷ್ಟು. ದಿನಗಳಿಂದ ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿ ಬಂದು ನಂತರದಲ್ಲಿ ಕಾಡು ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಇದನ್ನ ನಾವು ಕರ್ಮಗಳು ಅಂತ ಕರಿತೀವಿ ಅಥವಾ ಕರ್ಮದ ಪ್ರತಿಫಲಗಳು ಅನ್ನುವಂತದ್ದು ಸತ್ಯ. ಹಾಗಿದ್ರೆ ಈ ಒಂದು ಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧಿಸುವಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಒಳಿತಾಗುವುದು ಇಲ್ವ. ಅಥವಾ ಇದೆಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ವ್ಯರ್ಥದ ಪೂಜೆ ಪುನಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತ ದಾದ್ರೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತದರೆ ನಮಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ. ಅನ್ನುವಂತಹ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾನು ಇವತ್ತು ನಿಮಗೆ ಕೊಡ್ತಾ ಹೋಗ್ತೀನಿ. ಯಾಕೆ ಅಂದ್ರೆ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಪೂಜೆ ಪುನಸ್ಕಾರಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು. ನಾವು ಯಾವ ರೀತಿ ಅಂತಹ ಸಂಕಲ್ಪಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವ ಅದರ ಒಂದು ವಿಚಾರದ ಮೇಲೆ ಹೋಗತಕ್ಕಂತಹ ಅದು ನಮಗೆ ಏನೋ ಒಂದು ಕಷ್ಟ ಬಂದಿದೆ. ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಿಕ್ಕೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನೀವು ಸಿಕ್ಕ ಸಿಕ್ಕಂತಹ ದೇವತೆಗಳ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡತಕ್ಕಂತಹದ್ದು ಅಥವಾ ಈ ದೇವರಿಗಿಂತ ಇನ್ನೊಂದು ಪವರ್ಫುಲ್ ಇನ್ನೊಂದು ಇನ್ನೊಂದು ಗಿಂತ ಮತ್ತೊಂದು ಪವರ್ ಫುಲ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಪವರ್ ಫುಲ್ ದೇವರು ಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತ.

See also  ದೇವರ ಮನೆ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ಯಾವ ದಿನ ಮಾಡಬೇಕು ? ಕಳಶ ಎಷ್ಟು ದಿನಕೊಮ್ಮೆ ಬದಲಿಸಬೇಕು.ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ಪ್ರತಿ ತಿತ್ಯ ತೊಳೆಯಬೇಕಾ ?

ಕಾಲಹರಣ ಮಾಡುತ್ತ ಸಿಕ್ಕ ಸಿಕ್ಕಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನ ಕೇಳ್ತಾ ಅವರು ತಕ್ಕಂತಹ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನ ಫೋನ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ರೀತಿ ಅಂತ ಭ್ರಮೆಗೆ ಒಳಗಾಗ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಯಾಕೆ? ಒಂದು ರೀತಿಯ ಭ್ರಮೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ಅಂದ್ರೆ ಅದು ಯಾವ ಒಂದು. ಪೂಜೆ ಗಳು ಅಥವಾ ಪರಿಹಾರಗಳು ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಇರ ತಕ್ಕಂತದ್ದಲ್ಲ. ಏಕೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೇಳ್ತಿದ್ದೀನಿ ಅಂದ್ರೆ. ಕಷ್ಟ ಅಂತ ಬಂದಾಗ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನ ಕೇಳ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಪಂಚಾಂಗ ನೋಡಿಕೊಂತ ಉಂಟು. ಆದರೆ ನಿಜ ಕೂಡ. ಅದೆಲ್ಲವೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೇರವಾದಂತಹ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತ ಅಥವಾ ಮೂಲವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಏನು ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ ಅಂತ ಕಂಡಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡಲಿಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಹಾಯವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಅನ್ನೋದನ್ನ ತಿಳ್ಕೋಬೇಕು.

ಮೊದಲು ಯಾವ ಸಮಸ್ಯೆ ಉದ್ಭವವಾಗಿದೆ? ಅದರ ಒಂದು ಮೂಲ ಕಾರಣ ಗಳನ್ನು ತಿಳ್ಕೊಳೋ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಬಹಳ ಬಹಳ ಅನುಕೂಲ ವಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ಮೂಲ ಕಾರಣವನ್ನು ಹೇಳಿದೆ ಏನೋ ಒಂದು. ಫೈಂಡ್ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರ, ವ್ಯಾಪಾರ, ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅದಕ್ಕೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ. ಖಂಡಿತ ಇರಲಿಲ್ಲ. ವಿದ್ಯ ಬರ್ತಾ ಇಲ್ಲ, ಜ್ಞಾನೋದಯ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಜ್ಞಾನ ಜನ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ. ಮರವು ಜಾಸ್ತಿ ಅವರು ಸರಸ್ವತಿ ಪೂಜೆ ಮಾಡುತ್ತ ಖಂಡಿತ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಯಾಕೆ ಮಾತನ್ನ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಅದು ಬೇರೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಮೊದಲು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ ತಕ್ಕಂತಹದ್ದು ಗ್ರಹಗತಿಗಳ ಮೇಲೆ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಜಾತಕದ ಲಕ್ಷಣಗಳ ಮೇಲೆ. ಮಹಾನ್ ಮಹಾನ್ ವಿದ್ವಾಂಸರು ಕೂಡ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಯಾರು? ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಂತಹ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

See also  ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಸ್ತು ಇರಲೆಬಾರದು.. ಕಷ್ಟ ಎಂದಿಗೂ ತಪ್ಪೋದಿಲ್ಲ..ಎಚ್ಚರ

ಅವರೆಲ್ಲ ಹೇಳತಕ್ಕಂತದ್ದು. ಗೋಚಾರ ಫಲಗಳು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವನ್ನೇ ಕೊಡ್ತಿದ್ರು ಕೂಡ. ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನ ನೋಡಿದಾಗ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಕೂಡ. ವಾರ್ಷಿಕ ಭವಿಷ್ಯ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಜಾತಕ ಲಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವ ಒಂದು ದಶ ಮುಕ್ತಿ ನಡೀತಾ ಇದೆ ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಕುಂಡಲಿಯಲ್ಲಿ ಏನು ಗ್ರಹಗತಿಗಳ ಗೋಚಾರ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">