ವಾರ್ಡೊಬ್ ಮಾಡಿಸುವಾಗ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ಐಡಿಯಾ 12 ಒಳ್ಳೊಳ್ಳೆ ಐಡಿಯಾಗಳು..ಹಣ ಉಳಿಸಬಹುದು - Karnataka's Best News Portal

ವಾರ್ಡೊಬ್ ಮಾಡಿಸುವಾಗ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ಐಡಿಯಾ 12 ಒಳ್ಳೊಳ್ಳೆ ಐಡಿಯಾಗಳು..ಹಣ ಉಳಿಸಬಹುದು

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ 10 ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಐಡಿಯಾಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ. ಮನೆ ಅಂದ್ಮೇಲೆ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಇರಲೇಬೇಕು ಕೆಲವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮನೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಈ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳೋದಿಲ್ಲ ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಐಡಿಯಾ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ ಅಂತನೋ ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಟ್ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ನಾವು ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸರಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಇವತ್ತಿನ ಸಂಚಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ನಾವು 10 ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಕೊಡ್ತೀವಿ.

ನೋಡಿ ಹ್ಯಾಂಗರ್ಫೆಕ್ಷನ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಎಲ್ಲರ ಮನೇಲೂ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಮೇಲ್ಗಡೆ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಮೇಲ್ಗಡೆ ಹ್ಯಾಂಗರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ತೂಗು ಹಾಕ್ತಾರೆ ತೆಗಿವಾಗ ಒಂದು ಬಟ್ಟೆ ತೆಗೆದರೆ ಅಷ್ಟು ಬಟ್ಟೆ ಬೀಳುತ್ತೆ ಮಡಚಿರೋ ಬಟ್ಟೆಗಳೆಲ್ಲ ಬೀಳುತ್ತೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವಾಗ ಒದ್ದಾಡ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದೆ ಅಂತಂದ್ರೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ನೀವು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮೂಲಕ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಬಹುದು.

ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಮೇಲ್ಗಡೆ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಡಿ ಮಿಡ್ಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಳಗಡೆನೆ ಮಾಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ಹೈಟು ಯಾರಿಗೆ ಕಮ್ಮಿ ಇರುತ್ತೋ ಅವರಿಗೆ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಅನುಕೂಲ ಆಗುತ್ತೆ ಈ ರೀತಿ ನೀವು ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಒಂದು ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ. ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರುತ್ತೀರಾ ಒಂದಷ್ಟು ರಾಶಿ ಗುಡ್ಡೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡಿರುತ್ತೀರಾ ಅಂತಹವರಿಗೂ ಕೂಡ ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತೆ. ನೀವು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಯಾರ್ಯಾರಿಗೆ ಹೈಟ್ ಕಮ್ಮಿ ಇರುತ್ತೋ ನೋಡಿ ನನ್ನಂಥವರಿಗೆ ಹೈಟು ಕಮ್ಮಿ ಇದ್ರೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನೀವು ಈಸಿಯಾಗಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ತೆಗೆಯಬಹುದು ಇಲ್ಲಾಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

See also  ಕೇವಲ ಎರಡು ರೂಪಾಯಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಉಚಿತ 3000 ಸಿಗುತ್ತದೆ..ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಇಬ್ಬರು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು

ಇನ್ನು ಕೆಲವೊಬ್ಬರ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಮಾಡ್ಸಿಟ್ಬಿಟ್ಟಿರ್ತೀರ ಹೆಂಗಾರಗಳಿಗೆ ನೇತು ಹಾಕೋದಕ್ಕೆ ಆದರೆ ನೀವು ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಹೆದರುವುದು ಬೇಡ ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ ಹ್ಯಾಂಗರ್ ಫುಲ್ ಔಟ್ ಅಂತ ಒಂದು ಬರುತ್ತೆ ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ತೂಗ್ ಹಾಕೊಂಡ್ರೆ ಈಜಿಯಾಗಿ ನೀವು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಈ ತರ ಏಳಿಬೇಕು ಇತರ ಹಿಡಿದು ಈಗ ಟ್ರೈನ್ ದಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ಕೊಂಡ್ರೆ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ನೀವು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಬಹುದು.

ಯಾವಾಗ ನೀವು ಒಣ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಇರ್ತಿಯಲ್ಲ ಅವಾಗ ಇದು ನಿಮಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ತೆಗಿಲಿಕ್ ಬರ್ತದೆ ಇತರ ಫುಲ್ ಔಟ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ರಾಯ್ತು ಆಮೇಲೆ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಈ ತರ ಸಿಕ್ಕಿ ಹಾಕೊಬೇಕು ಅದಕ್ಕೆ ಇತರ ಸಿಕ್ಸ್ಕೊಂಡು ಆಮೇಲೆ ಇತರ ಚೈನ್ ಎಳೆಯುವುದರಿಂದ ಬಟ್ಟೆಗಳೆಲ್ಲ ಅದರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತೆ. ನೀವು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಜೋಡಿಸಬಹುದು ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಎಲ್ಲ ಹೋಗ್ಬಿಡುತ್ತೆ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಮಗೆ ಕಾಸ್ಟ್ಲಿ ಅಂತ ಅನಿಸಬಹುದು ಆದರೆ ತುಂಬಾ ವರ್ಕ್ ಫುಲ್ ಇದೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಇದು ವರ್ಕ್ ಆಗುತ್ತೆ

ನೋಡಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಿಮಗೆ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಒಳಗಡೆ ಲೈಟ್ ಬೇಕು ಅಂತಾದ್ರೆ ಸೆನ್ಸರ್ ಲೈಟ್ ಗೆ ಹೋಗಬೇಡಿ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಬಾಳಿಕೆಗೆ ಬರೋದಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವೇನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಈ ರೀತಿಯ ನಾರ್ಮಲ್ ಐತೆ ಹಾಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾಸ್ತಿ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುತ್ತೆ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಒಳಗಡೆ ಲೈಟ್ ಇದ್ರೆ ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ತೆಗೆದು ಇಡಲಿಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲ ಆಗುತ್ತೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಪಿಯುಸಿ ಅಥವಾ ಡಿಪ್ಲೋಮಾ ಪಾಸ್ ಆದವರು ಬಿಎಂಟಿಸಿ ಕಂಡಕ್ಟರ್ ಕೆಲಸ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳೊದು ಹೇಗೆ ? ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">