ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ ಮುಗಿಯುವುದರೊಳಗಾಗಿ ಈ ಚಿಕ್ಕ ಗಂಟು ಶಿವನ ಮುಂದೆ ಇಡೀ..ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ.. - Karnataka's Best News Portal

ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ ಮುಗಿಯುವುದರೊಳಗಾಗಿ ಈ ಚಿಕ್ಕ ಗಂಟು ಶಿವನ ಮುಂದೆ ಇಡೀ..ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ..

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ವಾದಂತಹ ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನ ಇವತ್ತು ನಾನು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತಾ ಇದೀನಿ. ಒಂದು ಪೂಜೆ ಯಾರೆಲ್ಲ ಜನ್ಮ ದಾರಿದ್ರ್ಯವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇದೀರಾ ಅಂದ್ರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಕಷ್ಟ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮದೇನು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾವ ಕೆಲಸ ಇದು ಕೂಡ ಬರೀ ನಷ್ಟದ ಅನುಭವಿಸ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ. ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಕುಟುಂಬ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಿಮಗಿಲ್ಲ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನುಭವಿಸ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಯಾವ ಕಾರ್ಯ ಕೈಬಿಟ್ಟು ಕೂಡ ಸೋಲನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ? ಅಂತ ವರು ಈ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನ ನೀವು ಮಾಡಿಕೊಂಡ್ರಿ ಅಂದ್ರೆ 100 ಕ್ಕೆ 100 ರಷ್ಟು ಹೇಳ್ತೀನಿ.

ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ದಿಕ್ಕೇ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಸೇನೆ ಬದಲಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ ಅನ್ನೋದು ಅಷ್ಟು ಪರಮ ಪವಿತ್ರವಾದ ಮಾಸ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ ಅದಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಪ್ರಾಧಾನ್ಯತೆ ಇದೆ. ಈ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ನೀವು ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳಿ ಅಂದರೆ ನಿಮಗಿರುವ ಕಷ್ಟ ಏನು? ಇದು ಕೂಡ ಕಷ್ಟದಿಂದ ನೀವು ಹೊರ ಬರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೆಲ್ಲ ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ. ನೋಡ್ತೀರಾ ಈ ಬದಲಾವಣೆ ನೋಡಿ ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡ್ತೀರಾ. ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಒಂದು ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

See also  2024 ಮಾರ್ಚ್ 8 ವಿಶೇಷ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ದಿನ ಈ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ ಶಿವ ಕೃಪೆ

ಖಂಡಿತವಾಗಿಯು ಸರ್ವ ದಾರಿದ್ರ್ಯಾಯ ನಿಮಗೆ ನಿವಾರಣಿಯಾಗಿ ಐಶ್ವರ್ಯ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತೆ ಅಂತಾನು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಅದ್ಭುತವಾದಂತಹ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನ ನೋಡ್ತೀರಾ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಶಿವನ ಅನುಗ್ರಹ ಸದಾ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತೆ. ಇಡೀ ಸಂವತ್ಸರ ಸಖತ್ ವಾಗಿರುತ್ತೀರಾ. ಪ್ರತಿ ಕೆಲಸದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ವಿಜಯ ಸಾಧಿಸಿದ ಅದ್ಭುತವಾದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ಅಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾದಂತಹ ಒಂದು ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನಗಳು ಈ ಪೂಜಾರಿ ಇದನ್ನ ನೀವು 9 ದಿನ ಅಥವಾ 5 ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲತೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ 5 ದಿನ ಮಾಡಬಹುದು. ಇಲ್ಲ 9 ದಿನ ಮಾಡಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಬೇಕಾದ್ರೆ ಮಾಡ್ಬಹುದು.

ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ತಗೊಂಡ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಮಾಡ್ಬಹುದು. ಎಂಟು ಬೇಕಾದ್ರೆ ಮಾಡ್ಬಹುದು. ಇಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಪೂಜೆ ವಿಧಿ ವಿಧಾನ ನೀವು ಕಂಪ್ಲೀ ಟ್ ಮಾಡಿದ್ರಿ ಅಂದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಇದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ. ನೋಡು. ಇದುವರೆಗು ಎಷ್ಟೆಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿ ಸಾಲ ಸೂಲಗಳಿಂದ ನೊಂದು ಬೆಂದು ಹೋಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವೆಲ್ಲದರಿಂದ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಹೊರಬರತೀರಾ. ಇಡೀ ಸಂವತ್ಸರ ಸುಖ, ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ಇದ್ದಾರೆ.

ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಮಾಸ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ವಿಶೇಷವಾದ ಮಾಸ ಹಾಗೆ ಈ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಕೂಡ ಬಹಳ ಒಂದು ವಿಶೇಷವಾದ ಪೂಜೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅದಕ್ಕೆ ಈ ಪೂಜೆ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಒಂದು ವ್ರತ ಬದ್ಧವಾಗಿ ಮಾಡ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ನೀವು ಸೂರ್ಯೋದಯ ಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ತಲೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಬೇಕು. ಸೂರ್ಯೋದಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ತಲೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಸ್ನಾನಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಮುಗಿಸಿ ಮನೆ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ಸೇರುತ್ತದಲ್ಲ. ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಎಲ್ಲಾ ಮುಗಿದ ನಂತರ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿತ್ಯ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಏನು ಮಾಡ್ತೀರಾ? ಅದೇ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಮಾಡಿ ಜೋಡಿ ಬತ್ತಿಗಳನ್ನು ಒಂದನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಬೇಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಈ 10 ಸಂಕೇತಗಳು.ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

[irp]


crossorigin="anonymous">