ಗಂಡಸರೆ ನಿಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯ ಈ ನಡವಳಿಕೆ ಆ ಕಡೆ ಗಮನಹರಿಸಿ ಪರಪುರುಷ ಸಹವಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ... - Karnataka's Best News Portal

ಗಂಡಸರೆ ನಿಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯ ಈ ನಡವಳಿಕೆ ಆ ಕಡೆ ಗಮನಹರಿಸಿ ಪರಪುರುಷ ಸಹವಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ …

ಗಂಡಸರೆ ನಿಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯ ಈ ನಡವಳಿಕೆ ಆ ಕಡೆ ಗಮನಹರಿಸಿ ಪರಪುರುಷ ಸಹವಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಪತ್ನಿ ನಿಮಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ದ್ರೋಹ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೋ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಈ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಲಕ್ಷಣಗಳಿಂದ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮರೆ ಮಾಡುವಾಗ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪರ ಪುರುಷನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಅವರ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಫೋನ್‌ನ ಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸುವುದನ್ನು ನೀವೂ ಗಮನಿಸಿದರೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ.

ಏಕೆಂದರೆ ಅವಳು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಂಕೇತ ವಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ ಸಂತೋಷ ಅಥವಾ ದುಃಖಿತಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ಅವಳು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪರ ಪುರುಷನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬುದು ಇನ್ನಷ್ಟು ದೃಢವಾಗುತ್ತದೆ. ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ಪತಿ ಪತ್ನಿಯರ ಸಂಬಂಧ ಗಟ್ಟಿಯಾಗುವುದು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಚಹಾ ಮಾಡುವುದು, ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗ ಬಾಯ್ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ನೀಡುವುದು ಹೊಗಳುವುದು ಸರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ನೀಡುವುದು. ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಂತೋಷದ ಸಂಬಂಧದ ಕೀಲಿಗಳಾಗಿವೆ.

ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ತಾನು ಈ ಹಿಂದೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಈ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ಅವಳು ಬೇರೆ ಪುರುಷನಿಗಾಗಿ ಇದೆಲ್ಲ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿರಬಹುದು. ಇದರರ್ಥ ಆಕೆ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವುದು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ಲ್ಯಾಪ್ ಟಾಪ್ ನಂತಹ ಗೆಜೆಟ್‌ಗಳ ಗೌಪ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿವಹಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ 99 ಪ್ರತೀಶತ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಕರೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮೇಲೆ ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಹೊರ ಹೋಗಿ ಮಾತನಾಡುವುದು ತಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ನೀಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು.

See also  2024 ಮಾರ್ಚ್ 8 ವಿಶೇಷ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ದಿನ ಈ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ ಶಿವ ಕೃಪೆ

ಲ್ಯಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ನ ಬ್ರೌಸರ್ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸುವುದು ಸಹ ವಿವಾಹಿತರ ಸಂಬಂಧದ ಆಚರಣೆಗಳು ಪತಿ ಪತ್ನಿಯಾಗಿರುವುದು ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಆದರೆ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಬಾರದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹೆಂಡತಿಯರು ತಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರು ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಹೊರಗಡೆ ಸುತ್ತಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಎಲ್ಲ ದೂರುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಳೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡದಿದ್ದರೆ ತಡವಾಗಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿದ್ದರೆ ನೀವು ಜಾಗೃತರಾಗಿರಿ.

ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪುರುಷನೊಂದಿಗಿನ ಅವಳ ಸಂಬಂಧದ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದ ದಿರುವುದು ಅಥವಾ ಯಾವಾಗಲೂ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು. ಮೋಸ ಮಾಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ದೊಡ್ಡ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಅದ್ಯಾ ಕೋ ನೀವು ಹತ್ತಿರ ಬರುವುದು ಇಷ್ಟಪಡುವಂತಹ ಇತರ ಕಾರಣಗಳು ಇರಬಹುದು. ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಕೆಲಸ ಗಳಿಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವ ನೆಪಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಕೆಲಸದ ನೆಪದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಹೊರಗುಳಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಸಂಕೇತ ವಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಅವಳು ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುತ್ತಿರಬಹುದು. ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವವರ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಶನಿ ರೇಖೆ ಇರುತ್ತದೆ..ಅದೃಷ್ಟದ ಶನಿ ರೇಖೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">