ಕುಂದಾಪುರ ಬೈಂದೂರಿನಲ್ಲಿರೋ ಹಾಂಟೆಡ್ ರೈಲ್ವೇ..ನೈಜ ಘಟನಾಧಾರಿತ ಕಥೆ ಇದು..ಭಯ ಹುಟ್ಟಿಸುವ ಕಥೆ ಇದು

ಕುಂದಾಪುರ ಬೈಂದೂರ್ ಅಲ್ಲಿರೋ ಹಾಂಟೆಡ್ ರೈಲ್ವೆ…. ಇವತ್ತು ನಾನೊಂದು ಹಾರರ್ ಕಥೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ರೀಸೆಂಟ್ ಆಗಿ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಟು ಸಾಗರ ಹಿಂದೂ ಹಾರರ್ ಕತೆಯನ್ನು ಎಕ್ಸ್ಪ್ಲೈನ್ ಮಾಡಿದ್ದೆ ಅದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಜನ ಪ್ರೀತಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರೆ ಕೂಡ ಅದೇ ರೀತಿ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಈ ವಿಡಿಯೋಗೆ ಕೂಡ ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಇನ್ನು ಈ ಕಥೆಯ ಕಡೆ ಬಂದರೆ ಇದು ಕುಂದಾಪುರ ಬೈಂದೂರಿನಲ್ಲಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಆದಂತಹ ಒಂದು ನೈಜ ಘಟನೆ ತಂಬ್ಲೈನಲ್ಲಿ ಹಾಟೆಸ್ಟ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ಎಂದೂ ಮೆನ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದೆ ಆದರೆ ಇದು ಆಗಿದ್ದು ಸ್ಟೇಷನ್ನಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ ರೈಲ್ವೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹತ್ತಿರ ಆದಂತಹ ಒಂದು ನೈಜ ಘಟನೆ ಅಂದರೆ ರೈಲ್ವೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹತ್ತಿರ ಇದ್ದಂತಹ ಮನೆಯವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆದಂತ ನೈಜ ಘಟನೆ ಆ ಕಥೆ ಏನು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕೊನೆಯವರೆಗೂ.


ನೋಡಿ. ಕುಂದಾಪುರದ ಬೈಂದೂರಿನ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮನೆ ಇದೆ ಆ ಮನೆ ನನ್ನ ದೂರ ಸಂಬಂಧಿಕರತೆ ಅವರು ಹೇಳಿದಂತಹ ಕಥೆಯೇ ಇವತ್ತು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುವುದು ಆ ಮನೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೈಲ್ವೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಇದೆ ನಾನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ಕೊಟ್ಟಾಗ ತುಂಬಾನೇ ಖುಷಿ ಪಟ್ಟಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಆ ರೈಲು ಹೋಗುವಾಗ.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ನೋಡುವಂತಹ ಒಂದು ದೃಶ್ಯ ವೇದ ಅದೇ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಖುಷಿ ಆದರೆ ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಕೇಳಿದ ಮೇಲೆ ನನಗೆ ಗೊತ್ತಾಯ್ತು ಆ ಒಂದು ಜಾಗ ತುಂಬಾ ಹಾಂಟೆಡ್ ಅಲ್ಲಿ ದೆವ್ವದ ಕಾಟವಿದೆ ಎಂದು ನಾಲ್ಕು ನಾಲ್ಕು ಜನ ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಹಾಗೆ ಅವರ ಒಬ್ಬ ಅಂಗವಿಕಲ ಮಗ ಹಾಗೆ ಒಬ್ಬ ಅಜ್ಜಿ ಇಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಮಗನ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಲ್ಲ ಆ ಅಜ್ಜಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲೇಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ.

ಅವರು ಒಬ್ಬ ಮಾನಸಿಕ ಕಾಯಿಲೆ ಇರುವಂತಹ ಅಜ್ಜಿ ಸುಮಾರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಘಟನೆಯಿಂದ ಅವರು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಬಳಲುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಆ ಘಟನೆ ಕೇಳಿದರೆ ನೀವು ಕೂಡ ಒಮ್ಮೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೆರಗಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತೀರಾ ಹೇಳುವ ಮುಂಚೆ ಈ ಅಜ್ಜಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆದಂತಹ ಒಂದು ದೆವ್ವದ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯನ್ಸ್ ಅದೇನು ದೆವ್ವದ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯನ್ಸ್ ಅಲ್ಲ ಒಂದು ರೀತಿ ಬೇರೆ ಏನೇ ಇದೆ.

ಅವರ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ ನಿಮ್ಮೊಟ್ಟಿಗೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಈ ಕುಂದಾಪುರ ಬೈಂದೂರ್ ಕಡೆ ಯಕ್ಷಗಾನ ತುಂಬಾನೇ ಫೇಮಸ್ ಸೀಸನ್ ನಲ್ಲಿ ಯಕ್ಷಗಾನ ಆದರೆ ಸಾಕು ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಕೂಡ ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಾಸಿಗೆ ಹಾಕಿ ಬೆಡ್ಡೆತ್ಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಯಕ್ಷಗಾನ ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಅದು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಮಜಾ ಇದ್ದಹಾಗೆ ಒಂದು ಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ಯಕ್ಷಗಾನವಾದರೆ.

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರ

ಈಗಿನ ರೀತಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಚೇರು ಇರಲಿಲ್ಲ ಒಂದು ಚಾಪೆ ಹಾಕಿ ಬೆಡ್ ಹಾಕಿ ಕೊಂಡು ಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿಕೊಂಡೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಯಕ್ಷಗಾನವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಇದ್ದವು ಅದೇ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಬೇರೆನೇ ಮಜಾ ಆದರೆ ಆ ಮಜಾ ಈಗ ಬೇಕು ಎಂದರು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ .ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">