ಸಾವಿರ ಕೆಜಿ ಒಡವೆ 12 ಅರಮನೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಆಸ್ತಿ ಹಂಚಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಗುತ್ತದೆ. 3 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿಗಳ ಒಡೆಯನ ಜೀವನ ನೋಡಿ..

ಜಮೀನು ಎಷ್ಟಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ಅಮಿತಾಭ್ ಆಸ್ತಿ ಹಂಚಿಕೆ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಗುತ್ತೆ… ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ದೇಶದ ಶ್ರೀಮಂತ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿರುವ ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಹಲವು ವಿಚಾರ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು ಇಂತಹ ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ತಮ್ಮ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಹಂಚಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗಾದರೆ ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟು ಇವರ ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟಿ ಒಳಗೆ ಏನೇನು ಇದೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಎಷ್ಟು ಜನ ಮಕ್ಕಳು ಯಾರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಪಾಲು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ. ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟು, ಕಳೆದ 55 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯ ರಾಗಿರುವ ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ದೊಡ್ಡದೊಂದು ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟೆಯನ್ನೇ ಕಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಇವರ ಒಟ್ಟು ಆಸ್ತಿ ಬರೋಬರಿ 3200 ಕೋಟಿ ಎಂದು ಅಂದಾಜಿಸಲಾಗಿದೆ ಈ ಮೂಲಕ ದೇಶದ.

ಎರಡನೇ ಶ್ರೀಮಂತ ನಟ ಎಂದು ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಶಾರುಖಾನ್ ಇದ್ದಾರೆ ಹಾಗಾದರೆ ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟೆಯೊಳಗೆ ಏನೇನು ಇದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ 12 ಐಸಾರಾಮಿ ಅರಮನೆಗಳು ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ 12 ಐಷಾರಾಮಿ ಮನೆಗಳು ಇವೆ 12 ರಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈನ ಜಿಹು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಇರುವ.

ಐದು ಮನೆಗಳೇ ಮೇನ್ ಅಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು ಸುಮಾರು 80 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಜನಸಾ ಮನೆ ಎರಡನೆಯದು 65 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಜುನಕ್ ಮನೆ ಮೂರನೆಯದು 60 ಕೋಟಿಯ ವರ್ಷ ಮನೆ ನಾಲ್ಕನೆಯದು 50 ಕೋಟಿಯ ಪ್ರತಿಕ್ಷ ಮನೆ ಮತ್ತು ಐದನೆಯದು 40 ಕೋಟಿಯ ಮನ್ಸಾ ಮನೆ ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಫ್ರಾನ್ಸ್ ದೇಶದಲ್ಲಿಯೂ ಒಂದು ಮನೆಯನ್ನು.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಲ್ಲಾ 12 ಮನೆಗಳ ಒಟ್ಟು ಮೌಲ್ಯ ಸುಮಾರು 400 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ 12 ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳು ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ಬಳಿ 12 ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳು ಇವೆ ತುಂಬಾ ಕಾಸ್ಟ್ಲಿದು ಎಂದರೆ ರೇಂಜ್ ಓವರ್ 4.4 ಡಿ ಇದರ ಬೆಲೆ 3.75 ಕೋಟಿ ಇದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ 3 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ರೋಸ್ ರೈಸ್ 2.12 ಕೋಟಿಯ ಮಸೀದಿಯನ್ಸ್ ಬಿಲ್ಸ್ ಸಿಯಾಜ್ ನಾ 63.

1.63 ಕೋಟಿಯ ಮಸಿಡಿಎಸ್ 500 ರೇಡಿಯಲ್ 61 ಲಕ್ಷದ ಪ್ರೋಸ್ಕಿನ್ 37 ಲಕ್ಷದ ಟೊಯೋಟಾ ಕ್ಯಾಮ್ರಿ ಹೈಬ್ರಿ 10 ಲಕ್ಷದ ಮಹಿಂದ್ರ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೊ 8,00,000 ಟೊಯೋಟಾ ಕ್ವಾಲಿಸ್ 3.50 ಲಕ್ಷದ ಟೊಯೋಟೊ ಮುಂತಾದ ಕಾರುಗಳು ಇವೆಲ್ಲ ಕಾರುಗಳ ಒಟ್ಟು ಮೌಲ್ಯ ಸುಮಾರು 14 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ.

ಕೆಜಿಗಟ್ಟಲೆ ಚಿನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿ ವಜ್ರಾವರಣ ಅಮಿತಾ ಬಚ್ಚನ್
ಕುಟುಂಬದ ಬಳಿ 4.25 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳು ಇದೆ ಒಂದು ಕೆಜಿ ಚಿನ್ನಕ್ಕೆ 50 ಲಕ್ಷ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಇವರ ಬಳಿ ಸುಮಾರು 8.500 ಕೆಜಿ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಜೊತೆಗೆ ಏಳು ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಬೆಳ್ಳಿದೆ ಒಂದು ಕೆಜಿ ಬೆಳ್ಳಿಗೆ 70000.

ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಒಂದು ಸಾವಿರ ಕೆಜಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥ ಇದಿಷ್ಟು ಅಲ್ಲದೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ 51 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಭರಣಗಳು ಇದೆ ಈ ಆಭರಣಗಳು ಚಿನ್ನ ವಜ್ರ ಪ್ಲಾಟಿನ ಮುಂತಾದವುಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ ಅನ್ನುವುದು ಗಮನ ಅರ್ಹ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರcrossorigin="anonymous">