ರೀಲ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ಹೆಂಡತಿ ಹಾಳಾದಳು.ದುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದ ಗಂಡ ದಾರಿ ತಪ್ಪಿದ ಮುಂದೆ ಆಗಿದ್ದು ವಿಚಿತ್ರ

ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಕಡಲೂರ್ ಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಗ್ರಾಮ. ಇಲ್ಲಿಯ ವರ್ಷ ನಗರ ಎಂಬ ಹಳ್ಳಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಕುಟುಂಬವೊಂದು ವಾಸವಿತ್ತು ಇದ್ದು ಸಾಧಾರಣ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಈ ಮನೆ ಯಜಮಾನನ ಹೆಸರು ಕುಮಾರ್ ವೈ. ಈತನಿಗೆ 27 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸು ಇವರಿಗೆ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಎಂಬ 22 ವರ್ಷದ ಹೆಂಡತಿ.ಇಬ್ಬರು ಪುಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳು ಕೂಡ ಇದ್ದರು. ಮೊದಲು ಇದು ಏಳು ವರ್ಷದ ಹೆಣ್ಣು ಮಗು ಎರಡನೇ ಮಗುವಿಗೆ 4 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸು. ಈ ಪುಟ್ಟ ಸಂಸಾರ ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಇರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಟಿಕ್ ಟಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ಫೇಮಸ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದು ಈಕೆಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಜನ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಕೂಡ ಇದ್ದರು. ಇವರೆಲ್ಲ ರಾಜೇಶ್ವರಿಯ ಸಂಸಾರ ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ಇದೆ ಅಂತ ಭಾವಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಈ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ತನ್ನ ಇಡೀ ಬದುಕನ್ನ ಸರ್ವನಾಶ ಮಾಡಿತು ಎಂಬ ಸಣ್ಣ ಊಹೆ ಕೂಡ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಆಗಲಿ ಅಥವಾ ಆಕೆಯ ಕುಟುಂಬದ ಇತರರಿಗಾಗಿ ಹಾಗು ಆಕೆ ಟಿಕ್ ಟಾಕ್ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಗೊತ್ತೇ ಇರಲಿಲ್ಲ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ವಿಷಕಾರಿ ಇದು 2020 ರ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಷ ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾಜೇಶ್ವರಿಯ ಮನೆ ಇತ್ತು. ಅದು ದಿನ ಇವರ ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲ ಆಸುಪಾಸಿನಲ್ಲಿ ರಕ್ತದ ಕಲೆ ಇದನ್ನ ಹಾಗು ಅಲ್ಲಿಂದ ರಕ್ತ ತೊಟ್ಟಿಕ್ಕಿದನ್ನ ಸ್ಥಳೀಯರು ಕೂಡ ಗಮನಿಸಿದರು. ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ ಜನ ಹೆದರಿ ಕಂಗಾಲಾಗಿ ಇಲ್ಲೇನಿದೆ? ಅದಕ್ಕೆ ಮನೆ ಬಳಿ ಬಂದು ಆ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಒಡೆದು ಒಳ ನುಗ್ಗಿದ್ದರು. ಒಳಹೋದಾಗ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ರಕ್ತ ಸಿಕ್ತವಾಗಿ ಅಲ್ಲೇ ಬಿದ್ದಿದ್ದ ಗಮನಿಸಿದ ಜನ ಬೆಚ್ಚಿಬಿದ್ದಿದ್ದರು. ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಮುಖ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣದಷ್ಟು ರಕ್ತಸಿಕ್ತವಾಗಿತ್ತು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ತಕ್ಷಣ ಊರಿನ ಜನ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಮೂಡಿಸಿದರು. ಈ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಇದು ಒಂದು ಟಿಕ್ ಟಾಕ್ ಕಥೆ ಕೂಡ ಇತ್ತು. ಟಿಕ್ ಟಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ಫೇಮಸ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಅದರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಮುನ್ನೂರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿದಂತಹ ವಿಡಿಯೋಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಅಥವಾ ಶೃಂಗಾರಮಯವಾದ ಅಂತಹ ವಿಡಿಯೋಗಳಲ್ಲಿ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಇವಳೇ ತನ್ನ ಪತಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಇದ್ದಂತಹ ತನ್ನ ತಾಯಿ ಜೊತೆ ಇದ್ದ ಅನೇಕ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ರು.

ಇಷ್ಟರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪತಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ಬೇರೊಬ್ಬ ಹೆಣ್ಣಿನ ಜೊತೆ ಇದ್ದ ವಿಡಿಯೋಗಳು ಕೂಡ ಇದ್ರಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಇವುಗಳನ್ನು ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಿದ್ದು ಅನೇಕರು ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇವೆಲ್ಲವನ್ನು ಕೂಡ ಆಕೆ ತಮ್ಮ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸುತ್ತ ಅಪ್ಲೈ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಆಕೆ ವೀಕ್ಷಕರವಾದ. ಬದುಕು ಕೂಡ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಬೋಲ್ಡ್ ಆಗಿ ತಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ವಿಡಿಯೋವನ್ನ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಆಕೆ ಅಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪುರುಷ ವೀಕ್ಷಕ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು. ಈಕೆ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ಅವರಲ್ಲಿ ಅನೇಕರ ಜೊತೆ ದೈಹಿಕ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದ ರಾಜೇಶ್ವರಿಯ ಇದು ಅಕ್ರಮ ವರ್ತನೆ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದ ಈಕೆ ಪತಿ ಈಕೆ ತಲೆಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಹೊಡೆದು ಕೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ಬಹಳ ದಿನಗಳು ಜಾರಿಯಲ್ಲಿತ್ತು. ಈ ಒಂದು ಕೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಡೋಕೆ ತುಂಬಾ ಸರಳ ನೇರ ಹಾಗೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಅನೇಕ ಸುಳಿವನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಆದರೆ ನಾವು ನೀವು ಅಥವಾ ಇತರರು ಭಾವಿಸುವಂತೆ ಒಂದು ಕೇಜಿ ಷ್ಟು ಸರಳವಾಗಿ ಲ್ಲ. ಮುಂದಿನ ಹಂತ ಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕುರಿತು ನಡೆದ ತನಿಖೆ ಗಳು ಒಂದು ದೇಶ ಸುತ್ತಿ ದಂತಹ 10 ಹಲವು ರೋಚಕ ಇನ್ ಸೈಡ್ ಸ್ಟೋರಿ ಗಳನ್ನ ಹೊರಹಾಕಿದ್ರು. ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಹಾಗೂ ಕುಮಾರ್ ವೈಭವ್ ಅದು ಕೂಡ ಲವ್ ಮ್ಯಾರೇಜ್ ಆಗಿ ನ್ನೂ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಗೆ ಕೇವಲ 16 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸು ಆಗ್ಲೇ ಕುಮಾರ್ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಗೆ ಮನಸೋತಿದ್ರು. ಇಬ್ಬರು ಕೂಡ ಪರಸ್ಪರ. ಪ್ರೇಮಿ ಸಂ ತೊಡಗಿದರು. ಒಬ್ಬರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಇರಲಾರ ಅಂತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಅನುರಾಗ ಬೆಳೆದಿತ್ತು. ಆದರೆ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಆಗಿ ನ್ನೂ 16 ರ ವಯಸ್ಸು ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಈ ಮದುವೆ ಗೆ ಆಕೆಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಅದೇ ರೀತಿ ಇತ್ತ ಕುಮಾರ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಒಂದು ಹುಡುಗಿ ಬೇಡ ಅಂತ ಮನೆಯವರ ವಿರೋಧ ಇತ್ತು. ಆದ್ರೆ ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಹಾಗು ಕುಮಾರ್ ಇಬ್ಬರು ಕೂಡ ಮದುವೆ ಗೆ ರೆಡಿ ಇದ್ರು. ಯಾವಾಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಗ್ಗೆ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತ ವಾಯಿತು. ಆಗ ಕುಮಾರಿ ಅವಳಿಲ್ಲದೆ ನಾನಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವಂತೆ ವಿಷ ವನ್ನು ಕುಡಿದು ಸಾಯ ಲು ಕೂಡ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟಿದ್ದ. ವಿಷ ಸೇವಿಸಿದ ಅವರನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಅವರ ಮನೆಯ ವರು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಗೆ ದಾಖಲು ಮಾಡಿದ್ದು ಬದಲಿಸಿದರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">