ಗಾಳಿ ಮುಖಾಂತರ ಎರಡು ಪೈಪ್ ತುಂಬಾ ನೀರು ಬರುತ್ತಿದೆ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಬಾರಿಗೆ ಸೆಲ್ಕಾನ್ ಕಂಪೆನಿಯ ಆವಿಷ್ಕಾರ ಇದು..

ಗಾಳಿ ಮುಖಾಂತರ ಎರಡು ಪೈಪ್ ತುಂಬಾ ನೀರು ಬರುತ್ತಿದೆ… ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೆಲ್ಕಾನ್ ಕಂಪನಿಯವರು ಇದನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಏರ್ ಕಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ 33 ವೆರೈಟಿಸ್ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಇದನ್ನು ಸ್ಟೆಲ್ಲಾ ಸ್ಟೈಲ್ ನಿಂದ ಮ್ಯಾನುಫ್ಯಾಕ್ಚರಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪೈಪ್ ನೀರಿದ್ದನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಒಂದನ್ನು ಹೇರ್ ಪೈಪು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ 30.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಜಾಸ್ತಿ ಬರುತ್ತದೆ ಮಿನಿಮಮ್ 20 ವರ್ಷ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ 12 ತಿಂಗಳು ಬಳಕೆ ಮಾಡಿದರು ಇದರಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಬಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಸಮತೋಲನವಾಗಿ ಕರೆಂಟನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಲೋಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ 100 ಫೀಟ್ ಇಂದ ಹಿಡಿದು ಒಂದುವರೆ ಸಾವಿರ ಫೀಟ್ ವರೆಗೂ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ನೀವು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಒಂದು ಹೇರ್ ಕವರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ 10 ಎಸ್ ಪಿ ಮೋಟರ್ ನಲ್ಲಿ 93 ರಿಂದ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀರನ್ನು ಆಚೆ ತೆಗೆಯಬಹುದು ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಕಂಟ್ರಿಗಳಿಗೆಲ್ಲ ಸಪ್ಲೈ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಸಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಆಮೇಲೆ ಪೇಟೆ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್ಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು ಕೃಷಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು ಇದರಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಒಬ್ಬರೇ ಕೂಡ ಬಳಸಬಹುದು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ.

ಇದರ ಮೇಂಟೆನೆನ್ಸ್ ತುಂಬಾನೇ ಫ್ರೀ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿಯೇ ಇದು ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಇವರು 23 ಟೈಪ್ಸ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ರೆಡಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎರಡು ಇಂಚು ನಾಲ್ಕು ಇಂಚು ನಾಲ್ಕು ಇಂಚಿನ ಪೈಪಿಗೂ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎರಡು ಇಂಚಿಗೂ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಒಂದು ಇಂಚಿಗೂ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಒಂದುವರೆ ಇಂಚಿನಿಂದ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮೊಬೈಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಸ್ಟಾರ್ಟ್.

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರ

ಮಾಡಬಹುದು. ಇದನ್ನು ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಕಾನ್ ಕಂಪನಿಯವರು ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಇಂಟ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಇದನ್ನು ಹೇರ್ ಪಂಪ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಇದನ್ನು ಸ್ಟೆನ್ ಲೆಸ್ ಸ್ಟೈಲಿಂದ ಮ್ಯಾನುಫ್ಯಾಕ್ಚರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪೈಪ್ ನೀರಿದ್ದನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಒಂದು ಹೇರ್ ಪೈಪನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಇದು ಒಳಗಡೆ ಹೇಗೆ.

ಎತ್ತುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು ಈ ಏರ್ ಪೈಪ್ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಅಲ್ಲಿ ಒಳಗಡೆ ಒಂದು ಇಂಪುರಲ್ ಇದೆ ಆ ಇಂಪುರಲ್ ಹೇರ್ ಪ್ರೆಷರ್ ಗೆ ಟರ್ನ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ ರೋಟೆಟ್ ಆಗಿ ವಾಟರ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಈ ಪೈಪ್ನಿಂದ ನೀರು ಬರುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರೆಷರ್ ನಿಂದ ಬರುವುದರಿಂದ ಅದು ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಟರ್ನ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಆಗ ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ನೀರು ಈಚೆ ಬರುತ್ತದೆ 1500.

ಫೀಟ್ನಿಂದ ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೈಪ್ನಿಂದ ನೀರು ಈಚೆ ಬರುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮ್ಯಾನುಫ್ಯಾಕ್ಚರ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ನಾವು ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಏನಾಗಿದೆ ಎಂದರೆ ಕೇವಲ ಆರು ಗಂಟೆ ಮಾತ್ರ ಕರೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಸಿಂಗಲ್ ಫೇಸ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀವು 18 ಗಂಟೆ ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು 3hpಯನ್ನು ನೀವು ಹಾಕಿಕೊಂಡರೆ 18 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನೀವು.

ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮೊಬೈಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಕರೆಂಟ್ ಬಂದಾಗ ಆನ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಒಂದುವರೆ ಸಾವಿರ ಫೀಟ್ ನೀವು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿcrossorigin="anonymous">