ಸೂರ್ಯ ಧನು ರಾಶಿ ಪ್ರವೇಶ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅದೃಷ್ಟ ಕೂಡಿ ಬರಲಿದೆ ಈ ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ನಷ್ಟ..

ಸೂರ್ಯ ಡಿಸೆಂಬರ್ ಹದಿನಾರನೇ ತಾರೀಖು ಶನಿವಾರ ಚತುರ್ಥಿ ತಿಥಿ ಉತ್ತರಾಷಾಢ ನಕ್ಷತ್ರ ಆರಿದ್ರ ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 1:11 ಕ್ಕೆ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯಿಂದ ಗುರುಗ್ರಹದ ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಆದಂತ ಧನು ರಾಶಿ ಮೂಲಾ ನಕ್ಷತ್ರದ ಪ್ರಥಮ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನ ಮಾಡಿದ ಅಗ್ನಿತತ್ವ ವಾಗಿರುವಂತಹ ಧನು ರಾಶಿ ಗುರುಗ್ರಹದ ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ. ಗುರುಗ್ರಹದ ಸ್ವಂತ ಮನೆಯನ್ನ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದಂಥ ಸೂರ್ಯ. ಯಾವ ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ, ಯಾವ ಯಾವ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾನೆ, ಯಾವ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಫಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ, ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶುಭ ಫಲ, ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಅಶುಭ ಫಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ತಟಸ್ಥ ರೀತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ. ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸರಳ ಪರಿಹಾರದೊಂದಿಗೆ ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಸೂರ್ಯ ಉತ್ತಮವಾದ ನಮಗೆ ಫಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಅಂದರೆ ಅವು ಬೇಗ ಬಂದು ನಮಗೆ ಹತ್ತಿರದ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಸರಳ ಪರಿಹಾರಗಳು ಇರುತ್ತಿದ್ದ ಮಾಡ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಸಾಕು ನಮಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಎರಡು ಗ್ರಹದ ಬಲಬೇಕು, ಸೂರ್ಯನು ಕೂಡ ನಮಗೆ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಗ್ರಹ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಇನ್ನು ಗುರು ಗ್ರಹ ನಮಗೆ ಬೇಕೆ ಬೇಕು ಗುರುನ ಅನುಗ್ರಹ ಇದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಳವಾಗಿ ನಡೆದ ಗುರು ಗ್ರಹದ ಅನುಗ್ರಹ ಇದ್ದರೆ ಮಕ್ಕಳು ಹಂತದ ಮಕ್ಕಳು ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಉನ್ನತ ಜ್ಞಾನ, ನಂಬಿಕೆ, ವೇದಾಂತ, ಸತ್ಯ, ಹಣೆಬರಹ, ಸಂಪತ್ತು ಪ್ರೇರಣೆ, ಬುದ್ಧಿ ಮಂದಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಇವುಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಸೂಚಿಸುವಂತ ಗ್ರಹ ಗುರು ಗ್ರಹ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲವೂ ನಮಗೆ ಅಂದ್ರೆ ನಮ್ಮ ಗುರು ಗ್ರಹದ ಅನುಗ್ರಹದಾಗ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಜ್ಞಾನ ಭಾರತದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ವೇದಾಂತ ಸತ್ಯವಾಗಿ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಬುದ್ಧಿ ಇಲ್ಲದ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರೇರಣೆ ಯಿಂದ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯ ಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ತವ ಅವರ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನ ನಾವು ಏನೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದು ಕೂಡ ನಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತಂದು ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಗುರು ಗ್ರಹದ ಒಂದು ಬಲ ಬೇಕೇ ಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದೆ. ಈಗ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಗುರು ಗ್ರಹದ ಸಂಯೋಗದಿಂದ ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ಏನು ಫಲಗಳನ್ನು ಕೊಡ್ತಾನೆ ಅಂತ ಮೊದಲೇದಾಗಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡೋಣ. ಮಂಗಳನ ಅಧಿಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಮೇಷ ರಾಶಿಗೆ ಸೂರ್ಯ ಐದನೇ ಮನೆಯ ಅಧಿಪತಿ ಈಗ ಒಂಬತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ಇದನ್ನು ಒಂಬತ್ತನೇ ಭಾವವನ್ನು ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಅದೃಷ್ಟಗಳು ತರುತ್ತವೆ ?ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಧರ್ಮದಿಂದ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಒಂಬತ್ತ ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಸೂರ್ಯ ಬಹಳನೇ ಶುಭ ಯೋಗವನ್ನು ತಂದು ಕೊಡ್ತಾ ಇದ್ದಾನೆ. ಅದೃಷ್ಟ ಕೂಡ ಒಲಿದು ಬರುತ್ತಾ ಇದೆ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ನೀವೇನಾದ್ರು ವ್ಯಾಸಂಗ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ರಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ಹೆಚ್ಚಿನದು ಎಕ್ಸಾಮ್ ಅದು ಬರಿಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದ್ಕೊಂಡಿದ್ರೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಅವಕಾಶದ ಈ ಒಂದು ತಿಂಗಳು.

ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರೋ ಅಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳನ್ನ ಗಳಿಸುತ್ತೀರಾ? ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಏನಾದ್ರೂ ಹೋಗಬೇಕು. ಉನ್ನತ ವ್ಯಾಸಂಗ ತ್ಯಾಗಿ ಅಂತ ಅಂದ್ಕೊಂಡಿದ್ದೀವಿ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಖಂಡಿತ ಕೊಡುವ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಿ ಇನ್ನು ಮದುವೆ ಆಗದೆ ಇರುವಂತ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಸೂರ್ಯ ಗುರು ಗ್ರಹದ ಸಂಯೋಗ ವಿಶೇಷ ಒಂದು ಬಲವನ್ನ ತಂದು ಕೊಡ್ತಾ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

[irp]


crossorigin="anonymous">