ತುಲಾ ವೃಶ್ಚಿಕ ಧನು ಮಕರ ಕುಂಭ ಮೀನ ಈ ರಾಶಿಗಳ ಯಾವ ಸೂರ್ಯ ಸಂಚಾರ.. ಯಾರಿಗೆಲ್ಲಾ ಸಂಕಷ್ಟ ನೋಡಿ..

ತುಲಾ ವೃಶ್ಚಿಕ ಧನು ಮಕರ ಕುಂಭಮೇಳ ಈ ರಾಶಿಗಳ ಯಾವ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಸಂಚಾರ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಿ… ಸೂರ್ಯ ಧನು ರಾಶಿಯನ್ನು ಡಿಸೆಂಬರ್ 16ನೇ ತಾರೀಕು ಶನಿವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯಿಂದ ಧನು ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದಂತಹ ಸೂರ್ಯ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬೀರುತ್ತಾನೆ ಕೆಲವು ಪ್ರಭಾವಗಳು ತಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವು ನಮಗೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಅನುಭವಿಸುವ ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಗ್ರಹಗಳು ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟವನ್ನು ಮಾಡಿದಾಗ ಯಾವ ಭಾವದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಯಾವ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಏನು ದೋಷಗಳು ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಸರಳ ರೀತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸರಳ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಮುಂದೆ ಅದೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಾಡುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವ ಸಲುವಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ನಾನು ಆರು ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಇನ್ನು ಆರ್ಯ ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತವೆ ಏನು ಫಲವನ್ನು.

ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಈಗಾಗಲೇ ನಾನು ಮೇಷ ವೃಷಭ ಕರ್ಕ ಸಿಂಹ ಕನ್ಯಾ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಂದರೆ ಆರು ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನು ಶುಕ್ರನಾಧಿಪತಿಯಲ್ಲಿರುವ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಜಾತಕದ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದಾಗ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಹನ್ನೊಂದ ಮನೆಯ ಅಧಿಪತ್ಯವನ್ನ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಈಗ ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಸಂಚಾರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಾವು ತೃತೀಯ ಭಾಗವನ್ನು ನೋಡುವುದಾದರೆ ಇದನ್ನು ನಾವು ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯ ಸಂಬಂಧ ಯಾವ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅವರ ಬಾಂಧವ್ಯ ಯಾವ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ತೃತೀಯ ಭಾವವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೇವೆ ಈ ಒಂದು ಭಾವದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಸಂಚಾರ ನೀವು ಏನಾದರೂ.

ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಎಂದು ಏನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ನೀವೇನಾದರೂ ಟಿವಿ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ತಂದುಕೊಡುತ್ತದೆ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತಹ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು.

ಪಡೆಯುವಂತಹ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ಆತ್ಮಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಸೂರ್ಯ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಮೂರನೇ ಮನೆಯ ತೃತೀಯ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಸೂರ್ಯ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನೇ ಕೆಲಸ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಮಾಡಿದರೆ.

ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುನ್ನುಗ್ಗಿ ಮಾಡಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ ನೀವೇನಾದರೂ ಶೇರ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಯಾಗುತ್ತದೆ ಸದ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದಾದರು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಭಾವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನ ಭೇಟಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಮಾಡಬೇಕು ಅವರ ಕಡೆಯಿಂದ ಏನಾದ್ರು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಇದ್ದರೆ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ನಿಮಗೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದಾದರೂ ಪ್ರಭಾವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಯಾರನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅಂದರೆ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ನಿಮ್ಮ.

ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಯಾರು ಪ್ರಭಾವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಅವರ ಕಡೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಏನಾದರೂ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಫಲ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">