ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಉಜ್ಜಲ ಯೋಜನೆ ಉಚಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ವಿಧಾನ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಸಿಗುತ್ತೆ..

ಬಿಪಿಎಲ್ ಅಥವಾ ಅಂತ್ಯೋದಯ ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರು ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಉಜ್ವಲ ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ಉಚಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು ಅನ್ನೋದನ್ನು ಈ ಒಂದು ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫ್ರೀ ಗೆ ಅಥವಾ ಎಲ್‌ಪಿಜಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಅಂತ ಸರ್ಚ್ ಮಾಡಿದ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದು ಪಿಎಂಯುವೈ ಅಂತ ಅದರ ಮೇಲೆ ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಂದು ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಉಜ್ವಲ ಯೋಜನೆಯ ಒಂದು ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಓಪನ್ ಆಗುತ್ತೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕಂಪ್ಲೀ ಟ್ ಆಗಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಒಂದು ಆದ್ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಪ್ಲೈ ಫಾರ್ ನ್ಯೂ ಉಜ್ವಲ ಟಿಪ್ಸ್ ಅಂತ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಇದೆ ನೋಡಿ. ಇಲ್ಲಿ ಕೇಳಿ ಮೇಲೆ ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ತಕ್ಷಣ ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಇಂಡಿಯನ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಭಾರತ ಗ್ಯಾಸ್ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಸ್ ನೀವು ಯಾವ ಕಂಪನಿಯ ಗ್ಯಾಸ್ ಬಳಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೋ ಅಲ್ಲಿಗೆ ನೀವು ಕ್ರೀಡೆಯ ಅದರ ಮೇಲೆ ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಮತ್ತೆ ಆ ಒಂದು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಓಪನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ. ಆ ಕಂಪನಿಯ ಕಂಪನಿ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಓಪನ್ ಆಗುತ್ತೆ ನೋಡಿ ನಾನು ಭಾರತ್ ಗ್ಯಾಸ್‌ನ ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಭಾರತ್ ಗ್ಯಾಸ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಡೆ ನೋಡಿ. ಟರ್ನ್ ಆಫ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಅಂತ ಇದೆ ನೋಡಿ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ ನೋಡಿ ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಕನೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಒಂದು ರೈಟ್ ಬೇಕಾ ಅಥವಾ ಉಜ್ವಲ ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಇದೆ ನೋಡಿ. ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಉಜ್ವಲ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಆಮೇಲೆ ಟರ್ಮ್ಸ್ ಕಂಡು ಹಿಡಿದಿದೆ. ಅದನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಯಾವ ರಾಜ್ಯದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಕರ್ನಾಟಕದವರೇ ಇದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಕರ್ನಾಟಕದ ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕೆಳಗಡೆ ನಿಮ್ಮ ಜಿಲ್ಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಂಡು. ಕೆಳಗಡೆ ಶೋ ಲ್ಲಿ ಅಂತ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಂತೆಲ್ಲ ಭಾರತ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ನೀವು ಅವರ ಏಜೆನ್ಸಿ ಅಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ನಾವು ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಕಂಪನಿ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಅದರ ಮೇಲೆ ಡಿಪೆಂಡ್ ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಒಂದು ನಿಯರ್ ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಸಮೀಪ ಇರುವ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ನಾನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಇರತಕ್ಕಂತ ಆ ಕಂಪನಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಎಲ್ ಪಿಜಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ಗಳ ಲಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಓಪನ್ ಆಗುತ್ತೆ. ನಾನು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಎಲ್ ಪಿಜಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಎಡಗಡೆ. ಈ ಒಂದು ರೋಡ್ ಸರ್ಕಲ್ ಅಂತ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅದರ ಮೇಲೆ ನಾನು ಪಿಕ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಕೆಳಗಡೆ ಬನ್ನಿ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣ ಅದು ಮೇಲೆ ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೆ ನ್ಯೂಸ್ ಬಂದ್ರೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಮತ್ತೆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">