ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ವರ್ಷ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ ವಿವಾಹ,ಉದ್ಯೋಗ,ಹಣ,ವ್ಯಾಪಾರ ರಂಗದ ಏಳಿಗೆ..

2024 ನೇ ಇಸವಿಯಲ್ಲಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಆಗುವ ಫಲಾಫಲಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇವತ್ತು ವಿಚಾರವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಈ ವರ್ಷ ದಲ್ಲಿ. ಹಿರಿಯರು ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಸಂಬಂಧವೇ ಸಂಬಂಧಿಕರೆಲ್ಲರು ಕೆಲವರು ನಿಮಗೆ ಆಸ್ತಿಯನ್ನ ಹಣವನ್ನ ಆಭರಣವನ್ನು ಕೊಡಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ವಾಗ್ದಾನವನ್ನು ಮಾಡುವಂತಹ ಕಾಲ ಆಗುತ್ತೆ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಡುವಂತಹ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ನಿಮಗೆ ಸರಿ ಮತ್ತು ಗುರುಹಿರಿಯರ ಅನುಗ್ರಹ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೀನಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಕಾಲ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಕೀರ್ತಿ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು ಅಂತ ಯೋಗ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೋಗುವಂತವರಿಗೆ ಬಹಳ ಅನುಕೂಲ ಆಗಿದೆ. ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗ್ಬೇಕು, ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕಾಲ. ಉತ್ತಮ ಸಹಾಯಕರು ಕೂಡ ಬರುವಂತಹ ಕಾಲ ಆಗಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಚೆನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ ಬಹಳ ವಿದ್ಯಾ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ.

ಧನದ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಆಲಸ್ಯವನ್ನು ಮಾಡ್ತೀರಿ. ಮಾಡುವ ಹೋಗುವ ದೇವರು, ಧರ್ಮ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸದ್ಯ ವಯಸ್ಸು ಮಾಡಿ ಯಾಕೆ ಲಕ್ವಾದ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ದೇವರಲ್ಲಿ ಹಾಗಾಗಿ ಧರ್ಮದ ಕಾರ್ಯ ಮಾಡಬೇಕು. ಆಕಾರವನ್ನು ಮಾಡಿ ಒಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ ಬಾರೀ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ತೋರಿಕೆ ಜೀವನ ಆಡಂಬರದ ಜೀವನವನ್ನ ಮಾಡುವಂತ ಜಾಸ್ತಿ ಇದೆ. ನಿಮಗೆ ಈ ವರ್ಷ ದಲ್ಲಿ ದುಪ್ಪಟ್ಟುನಷ್ಟಿದೆ ಎಷ್ಟಿದೆ ನಾನು ಹಾಗಿದೆ ಹೀಗಿದೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನೀವು ತೋರಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗಬೇಡಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಅವರಿಗೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ್ರೆ ದಿನಗಳಿಂದ ಕನ್ನಡಿಗ ಬೇಕಾಗಿದೆ. ಶತ್ರು ಮಾಡ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ವಿಚಾರದ ಆದ್ರೂ ವಿದ್ಯಾ ಆಗಿರಬಹುದು, ಹಣ ಆಗಿರಬಹುದು. ನೌಕರಿ, ಉದ್ಯೋಗ, ಗೌರವ ಏನೇ ಆದರೂ ತೋರಿಸ್ಕೊಂಡು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ. ಅನುಭವಿಸಬೇಕೇ ವಿನ ನನ್ನಿಂದಲೇ ಬಂದು ಮಾತ್ರ ಅನ್ಕೋಬೇಡಿ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರ ಗಳಿಗೆ ಮಾಡುವಂತವರಿಗೆಲ್ಲಾ ಬುಲಾವ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ದೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಒಳ್ಳೆ ಭಾಗ್ಯದ ಗುರು ಕೂತಿದ್ದಾನೆ. ಹೇಳಬೇಕಾದ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗುತ್ತದೆ. ದುಡ್ಡು ಕಾಸಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ತೊಂದರೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಯಾರು ಉದ್ಯೋಗ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬರುತ್ತಿರುವಂತಹ ಯೋಗ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳುನ್ನು ಗೌರವದಿಂದ ಕಾಣಿ.

ನಿಮ್ಮ ಇಯರ್ ಆಫರ್, ಸ್ವಲ್ಪ ಗೌರವ ನೀಡಬೇಕು. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಬಗ್ಗೆ ಉದಾಸೀನ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸುಲಲಿತವಾಗಿ ಆಗುವಂತಹ ಜೀವನ ಆಗಿದೆ. ಆದ್ರೆ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿನಿ ಅವನಿಗೆ ನನ್ನ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬೇರೆಯವರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಬೇರೆ ಕೆಲಸಗಳ ಕಾಯ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಅಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಅಷ್ಟೇ ಮಾಡಬೇಕು. ವಿನಹ ಬೇರೆಯವರ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕೈ ಹಾಕಿ ಹೋದರೆ ಅಲ್ಲಿಂದ ಅವಮಾನ ಆಗುವ ಪತನ ಬಹಳ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತ ದೆ. ಮತ್ತು ಯಾರು ಮದುವೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮದುವೆ ಆಗುವಂತಿಲ್ಲ. ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಒಳ್ಳೊಳ್ಳೆ ಹೆಣ್ಣುಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಸರಿ ಮತ್ತೆ ವಿಶೇಷ ಏನಪ್ಪಾ ಅಂದ್ರೆ ಮದುವೆಯಾಗೋದ್ರಿಂದ ಹುಡುಗ ಹುಡುಗಿ ಆದರೆ ಅವರ ಕಡೆಯಿಂದ ಲಾಭ ಬೇರೆ ಒಳ್ಳೆ ಉದ್ಯೋಗ ಹಣಗಳು ಎಲ್ಲ ಸಿಕ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

[irp]


crossorigin="anonymous">