ಮಕರ ರಾಶಿ ಹಾಗಾಗೋದಿಲ್ಲ ಚಿಂತೆ ಬಿಡಿ..2024 ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯ ಜೀವನ ಹಣಕಾಸು ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೆ ನಾವೀಗ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅದೇ ಅದೇ ಘಟನೆಗಳು ಅಥವಾ ಘಟನೆಗಳ ನೆನಪುಗಳು ನೆನಪಿಸುವಂತಹ ಒಂದ ಷ್ಟು ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳು ನೀಡುವ ಸಾಡೆಸಾತಿಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಂತಹ ಘಟನೆಗಳನ್ನ ಅದೇ ಮುಂದೆ ಪುನರಾವರ್ತನೆ ಆಗಿ ಬಿಡುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಬಂದು ಅದೇ ತರ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಹುಳುವಿನಂತೆ ಕೊರೆಯುವಂಥ ವಿಚಾರಗಳು ಮನಸ್ಸನ್ನು ಕೊರೆಯುತ್ತವೆ ನಾನು ಅಂತ ಪರಿವರ್ತನೆ ಅಥವಾ ಅಂತ ಒಂದು ಸೈಂಟಿಸ್ಟ್ ಲೈಫ್ ಗೆ ಅಂತ ಹುಳುವಿನ ವಿಚಾರ ಅದು ದೂರವಾಗುತ್ತ ಯಾವ ತರ ದೂರ ಆಗುತ್ತೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಂತಹ ಘಟನೆಗಳೇನಾದರೂ ಬಂದಿದ್ರೆ ನೆನಪುಗಳು ಮರುಕಳಿಸುವ ಉತ್ತರ ಅನಿಸಿದ್ರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಅವನ್ನ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ನೋಡಕ್ಕೆ ಮರೀಬೇಡಿ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ವಿಷಯ ಇದೆ. ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಮಹತ್ವದ್ದು ಬೇಕಾಗಿರೋದು ಒಂದು ಎಕ್ಸಾಂಪಲ್ ಜೊತೆ ಮೋಟಿವ್ ಮಾಡೋದಿಕ್ಕೆ ಅಂದ್ರೆ ವಿಚಾರವನ್ನು ತಗೊಬೇಕು ಎದುರಿಸಬೇಕು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಕೂಡ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಈ ವರ್ಷ ಭವಿಷ್ಯ ಕೂಡ ಈ ಸಲ ಆದರೂ ಕೂಡ ಹೊಸ ವಿಚಾರಗಳನ್ನ ಹೇಳೋದಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಕೈಲಾದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಖಂಡಿತ ಮಾಡೇ ಮಾಡ್ತೀವಿ. ಜನವರಿ ತಿಂಗಳನ್ನ ತರೋದಾದ್ರೆ ಫಸ್ಟ್ ಬಂದಿದ್ದು ವರ್ಷದು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋಕಸ್ ಬಹು ಪಾಲು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತದ್ದು ಖರ್ಚುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಂದ್ರೆ ಜನರ ಮೇಲೆ ಡಿಪೆಂಡ್ ಆಗುತ್ತೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಾಗಿದ್ದರೆ ವ್ಯಾಪಾರ, ವ್ಯವಹಾರ, ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮ, ಫ್ರೀ ಲ್ಯಾನ್ಸ್ ಇಂಗಿತದ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ವರ್ಕ್ಸ್ ಅಂತೀವಿ. ಕಾರ್ಪೆಟ್‌ಗಳು, ಸಿಮೆಂಟ್ ವರ್ಕ್ಸ್, ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಂತಹವರು. ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕೇಶನ್ ಇರಬಹುದು ಗ್ರಿಲ್ ವರ್ಕ್ ಇರಬಹುದು. ಇತರರ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಒಂದು ಒತ್ತಡ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ನೀವು ಇರುತ್ತೆ ನೋಡಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟಿದ್ದು ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಇರಬಹುದು ಇರ ಬಹುದು. ಕಚ್ಚಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರ ಇಡಿಯಾಗಿ ಪರಿಚಯ ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಏನೋ ಒಂದು.

ನೀವು ಒಂದು ಚುರು ಗಡಿ ಬಿಡಿ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಇಲ್ಲಿ. ಅದರಿಂದ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಸಾಗಿದ್ದು ತೀರಾ ಖರ್ಚು ಮಾಡಕ್ಕೆ ಖರೀದಿ ಮಾಡಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಕೂಡ ಬೇಕಾದ ಸಂದರ್ಭ ಬರಬಹುದು. ಯಾರು ಹೇಳಿದ್ದು ನಿಮಗೆ ರೇಟ್ ಜಾಸ್ತಿ ಬಿಡಪ್ಪಾ ಇನ್ನೇನು ಅಂತ. ಆಯ್ತು ಅಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಟೆಂಡರ್ ಆಗಿದ್ದು ಪರಿಚಯ ಮಾಡುತ್ತೀರ. ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಯಾವುದಿರಬಹುದು? ಫೈನಲ್ ಇರುತ್ತೆ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತೆ. ಗ್ರೈಂಡರ್ ಇರುತ್ತೆ . ಏನೋ ಒಂದು 200 ಹೋಗಬೇಕಾಗಿರೋದು ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಆಗಿ ಹಾಗೆ ಬೋರ್‌ವೆಲ್ ಡ್ರಿಲ್ ಮಾಡಬಾರದು. ಸಿಮೆಂಟ್ಸ್ ಗಳು ಇತರ ದೊಡ್ಡ ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಗಳಿರುತ್ತವೆ. ವ್ಯವಹಾರಸ್ತ್ರೀಗೆ ಗೊತ್ತಿರುತ್ತೆ, ಅವರಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಇಕ್ವಿಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಯಾವ್ದು ಅಂತ ಅಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸೂಚನೆ ಕೊಡೊದೇನೆಂದರೆ ಸಡನ್ ಆಗಿ ಹೋಗಿ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಲೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಇನ್ನೊಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು ಇರ ಬಹುದು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಮಗೆ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಜಾಸ್ತಿ ಇರಬಹುದು ಅಂತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳು ಈಗ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಮೂರು ಗ್ರಹ ಗಳು ನಿಮ್ಮವೇ ಭಾವದಲ್ಲಿದಾವೆ ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಆಗೋ ಚಾನ್ಸ್ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತೆ. ನೀವು ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಡಿಸೈನ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ ಮಾಡೋದು ಕೂಡ ಇದೆ. ಅಪ್ಲೈ ಆಗುತ್ತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಸ್ತಿ ಇರಲಿ ನೀವು ಸ್ಟಾಕ್ ಅನ್ನು ಶೇರ್ ನ್ನು ಬೈ ಮಾಡುವಂತಹ ಚಾನ್ಸ್ ಇದೆ. ಆಮೇಲೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ₹2 ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆ ಸಿಗುತ್ತಿತ್ತು ಅಂತ ಅಥವಾ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಗಿಂತ ಒಂದು ಚೂರು ಜಾಸ್ತಿ ರೇಟಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಫ್ಲಾಶ್ ಸೇಲ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">