2024 ಹೊಸ ವರ್ಷ ಯಾರಿಗೆ ಲಕ್..ಯಾರಿಗೆ ಅಶುಭ..ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ರಾಶಿಫಲ

ಇವತ್ತು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರೋದು 2024 ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ನಿಮಗೆ ಎರಡು ಅಂದ್ರೆ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತಾ ವರ್ಷದ ಒಂದು ಭವಿಷ್ಯ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತದೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಡೀತಾ ಇರೋದನ್ನ ಅಂತ ನೀವೆಲ್ಲಾ ನೋಡ್ತಾ ಇದೀರಾ ಎಲ್ಲಾ ಸರಿಯಾಗಿ ಅಂದ್ರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ. ನಾನು ಅಂತಹ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೂಡ ರಿಸರ್ಚ್ ಮಾಡಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಏನಂದ್ರೆ ನಾನು ಅದರಲ್ಲಿ ನೈಂಟಿನೈನ್ ಪರ್ಸಂಟ್ ಎಲ್ಲ ನಡೆದಿರೋದು ಜೊತೆಗೆ ಈಗ ಎಲ್ಲರೂ ಯೋಚನೆ ಮಾಡ್ತಿರ್ತೀರ ಏನ ಪ್ಪಾ 2024 ನಮಗೆ ಇರುತ್ತೆ ಯಾವ ಟೈಮಿಗೆ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ, ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ ಅಂತ ಇಲ್ಲ ತುಂಬ ಜನ ಯೋಚನೆ ಮಾಡ್ತಿರ್ತೀರ 2024 ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರಲಿ ಅಂತ ಅಂದುಬಿಟ್ಟು ಎಷ್ಟೋ ಜನಕ್ಕೆ 2023 ಚೆನ್ನಾಗಿರದೆ ಇರಬಹುದು. 2024 ಕಾಯ್ತಾ ಇರೋದು ಅವರೆಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ದಿನ ನಾನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ.

ಇನ್ನು 2024 ಅಂತ ಮಾತಾಡೋದು ಆದರೆ ಮೊದಲನೆದಾಗಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಎಲ್ಲರ ಜೀವನದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಏನಂದ್ರೆ ಈ ಹೊಸವರ್ಷ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಒಂದು ಬೆಳಕು ದುಡ್ಡಿನ ಹರಿವು ಇದೆಲ್ಲ ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿ ಅಂತ ದೇವರಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಕೇಳಿ ಕೊಳ್ತೀನಿ. ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಲಿ ಅಂತ ನಾನು ಕೂಡಾ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ 2024 ಅಂತ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ ಅಂತ ಫರ್ಸ್ಟ ತಿಳ್ಕೊಳ್ಳೋಣ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

2024 ಟಾಸ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಏನು ಬರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಬರುತ್ತದೆ. ಶನಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ 8 ಅಂತ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ ಅಂತ ಜೊತೆಗೆ 2024 ಅಂತ ಬಂದಾಗ ನಾವು 24 ಕೂಡ ತಗೋತೀವಿ. ಸಿಕ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಆರು ಶುಕ್ರ ಅನ್ನೋದು 86 ಅಂದರೆ ಶುಕ್ರನು ಗುರು ಶನಿ ತುಂಬಾ ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿ ಇರುವಂತದ್ದು ಇರೋದ್ರಿಂದ ಫ್ರೆಂಡ್ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಜೊತೆಗೆ ಶನಿ ಅಂತ ಬಂದಾಗ ಶನಿವಾರ ಅಂದ್ರೆ ಕೋಚಿಂಗ್ ಅಲ್ಲಿನ ಫಿಲ್ಮ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀವಿ. ತುಂಬಾ ಚಳಿ ಅಂತ ಆಗುತ್ತೆ. ತುಂಬ ಚಿಕ್ಕ ಫೀಲ್ ಆಗುತ್ತೆ ಜೊತೆಗೆ ಇದು ಇಯರ್ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀನಿ.

2024 ಇದೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಕಾನೂನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಎಷ್ಟೊಂದು ಜಡ್ಜ್ ಮೆಂಟ್ ಗಳು ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ಈ ಕಾಯ್ದೆಗಳು ಅಂತ ಏನು ಇಲ್ಲ ಚೆಂಜ್ ಮಾಡಿ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆದು ಏನಾದ್ರು ನಡೆಯುವಂತ ದಿನ ಶನಿಮಹಾತ್ಮ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ ಅಂತ ಇರೋದ್ರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಈ ಕಾಯ್ದೆಗಳ ಲೈನ್ ಮಾಡುವಂತ ಆಗುತ್ತೆ ಅದರಿಂದ ಜೈಲು ಅನ್ನೋದು ಪಕ್ಕ ಯಾರೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಬಿಡಲ್ಲ ಅನ್ನೋದು ಜೊತೆಗೆ
ಕರ್ಮ ಪ್ರೆಸೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ನಿಮ್ಮ ಕರ್ಮ ಯಾವ ತರ ಇರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಅದರ ಮೇಲೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಬೆನಿಫಿಟ್ ಕೊಡಬೇಕು ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಬುದ್ಧಿ ಕಲಿಸಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ಅವನ ತೋರಿಸಿ ಕೊಡುವುದು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಕರ್ಮ ಅಂದರೆ ಎರಡು ಆಗುತ್ತೆ. ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಕರ್ಮಗಳು ಇರ ಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯ ನೋಡುವುದು ಕೂಡ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಒಳ್ಳೆದು ಆಗುತ್ತೆ, ಒಳ್ಳೆಯದು ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೇದಾಗುತ್ತೆ, ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಮಾಡಿದರೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗುತ್ತದೆ ಗೊತ್ತಿದ್ದೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಅದರಿಂದ ಎಷ್ಟೋ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡಿರಲಿ ಈ ವರ್ಷದಿಂದ ನಾವು ಯಾರಿಗೂ ನೋವು ಕೊಡುವುದಾಗಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಯಾಮಾರಿಸೋದು ನೋವು ಕೊಡುವಂತದ್ದು ಅವರನ್ನು ಹಿಂಸೆ ಮಾಡುವಂತಿಲ್ಲ. ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಮಾಡಬೇಡಿ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿನಿ ಇನ್ನು ಈ ದುಡ್ಡು ಇಸ್ಕೊಂಡು ಇಸ್ಕೊಂಡು ಚೀಟ್ ಮಾಡಿ ಅವರ ಜೀವನವೇ ಸರ್ವನಾಶ ಮಾಡುವಂತಹ ತುಂಬಾ ಜನ ನೋಡಿದ್ದೀನಿ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">