ಈ ಒಂದು ಐಶ್ವರ್ಯ ಮುದ್ರೆಯಿಂದ ನೀವು ಕರೊಡ್ಪತಿಗಳಾಗುವಿರಿ…ಇದರಿಂದಲೇ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ..

ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಮನೇಲಿ ಆಗಿರಬಹುದು ಫೈನಲ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಫ್ಯಾಷನ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ಕಡೆ ಮಾರಿ ಟ್ರೈ ಮಾಡ್ತಿದ್ದೀರಾ ಮಾಡುತ್ತಿರಬಹುದು ಸಂತಾನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಪ್ರಾಬ್ಲಂ ಇರಬಹುದು ಎಲ್ಲ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಏನು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಅಕ್ಷಯ್ ವೃಕ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇತ್ತು ಅಂದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಒಂದಲ್ಲಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಹೊರಗಡೆ ಬರ್ತೀರಾ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಗುರುಗಳಿಂದ ಮುದ್ರೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತಾಡೋಣ ಅಂತ ಇವತ್ತು ಈ ಮುದ್ರೆಗಳು ಹೇಗೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ ಆಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಆರ್ಥಿಕ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗದ್ದು ಕೂಡ ಏನಾದ್ರೂ ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಫಾಲೋ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ಅಷ್ಟೊಂದು ಚಿನ್ನ ತಂದು ಕೊಡುತ್ತ ಲೈಫಲ್ಲಿ ಜೊತೆಗೆ ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಾವು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಏನು ಹೇಳ್ತೀರಾ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ? ಅನೇಕ ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿರುತ್ತೀರಿ. ಈ ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಹೋದಾಗ ಎಲ್ಲಿ ಕೊಡ್ತಾರೆ? ಇನ್ನು ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಇವೆಲ್ಲ ಆಗ್ತಿರಾ ಸ್ಥಾಪನಾ ತಾಪನ ಇದೇನುಚಕ್ರ ಮುದ್ರಾ ಪ್ರದರ್ಶಿ ಯಾಮಿ ಅಂತ ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಆ ಮುದ್ರೆಗಳು ಭಗವಂತ ಹೃನ್ಮನ ಆಗುತ್ತದೆ.

ಯಾವಾಗ ಈ ಮುದ್ರಗಳು ಕೆಲವೊಂದು ಸನ್ನೆಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿದೆ. ಬಿಜೆಪಿ ಒಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 57. ಈ ಎಲ್ಲ ಲೋಕಗಳೂ ತರಗಲೆ ಅವರು ಅಂತ ಗೊತ್ತಾಗ್ಬೇಕಾದ್ರೆ ಈಗ ನಂದಿನಿ ಅಂದ್ರೆ ಅದು ಏನಾಗಿದೆ ಈ ಮುದ್ರೆ ಅಂದ್ರೆ ಗೊತ್ತಾಗೋದು. ಇನ್ನು ನಾವು ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡದಾಗ ಶ್ರೀಮಂತರ ಮುದ್ರೆಗಳು ಶ್ರೀಮಂತದ್ದುಗಳಿವೆ. ನಾನು ಒಂದು ಕಡೆ ಈ ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಪಾಠ ಮಾಡುವಾಗ ಯಾರು ಹೆಚ್ಚು ಕೊಡ್ತಿದ್ರೋ ಅದನ್ನೇ ನಾನು ಕೊಡೋದು ಬೇಡ ಅಂತ ಸುಮ್ಮನಾಗಿದ್ದೀನಿ. ಈ ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಇರ್ತೀರಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಯಾವ ಯಾವ ಮುದ್ರೆಯಿಂದ ಏನು ಫಲ ಸಿಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನೀವು ಅನೇಕ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತೀರಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ನೀವು ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರಿ. ಮುದ್ರಾ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ತಾವು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಮೆಡಿಟೇಷನ್ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಇದು ಮಾಡ್ತೀನಿ ಇವೆಲ್ಲ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ಈ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ ನಾನೇ ಬಹಳ ಕಡೆ ಗಮನಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಮೊನ್ನೆ ಯಾರೋ ನಮ್ಮ ಹುಡುಗ ಬಂದಿದ್ದ ರಾಜು ಅಂತ ಅವನ ಫ್ರೆಂಡ್ ಒಬ್ಬ ಬಾ ಎಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತೀರಿ ಅಂತ ಕೇಳಿದಾಗ ಉಷ, ನೀವು ಇದೇನು ಹುಡುಗ ಬಂದಾಗ? ಆ ಯಾವುದೋ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಇಒ ಆಗಿದೀನಿ ಅಂತ ಏನು ಅಂತ ಅವನು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಮಾತಾಡ್ತಾ ಮಾತಾಡ್ತಾವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ ಕೊಂಡಿದ್ದ ಆ ಮುದ್ರೆ ನನ್ನ ಏನು? ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳ್ತೀನಿ? ಆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಮುಖಾಂತರ ಅವನು ಕೇಳಿದ ನಮ್ಮ ಹುಡುಗ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಿದ್ದ ಕೇಳಿ ಕೊಳ್ತಾ ಇದ್ದ ಆಸೆ ಒಂದೇ ನುಡಿದನು ಅವನ ದೊಡ್ಡ ಕನಸು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ.

ಅದನ್ನಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಗೋಚರ ಆಯಿತು. ಅವರ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಅವನು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇದ್ದ ಈ ಮುದ್ರೆ ಹಾಕಿದ್ದು ಈ ಮುದ್ರೆ ಏನು ಹಾಕಿದನೋ ಇದು ಶ್ರೀಮಂತರ ಮುದ್ರೆ. ಈ ಶ್ರೀಮಂತರ ಮುದ್ರೆ ನೀವು ಬೇಕಾದರೆ ತೆಗೆದು ನೋಡಬಹುದು. ಗೂಗಲ್ ಮಾಡಿ ನೋಡ ಬಹುದು ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್. ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್. ರಜನಿಕಾಂತ್ ಇನ್ನು ಕೆಲವು ಬಹಳಷ್ಟು ಈ ಮುದ್ರಣವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಇಂಡಿ ಕೇಷನ್ ಈಗ ಮಾಡುವಂತಾಗಬೇಕಾದರೆ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಮುನ್ಸೂಚನೆಗಳಿವೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

[irp]


crossorigin="anonymous">